ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนายที(ลุยกรุง) ep. 14

เริ่มโดย mrt006, เมษายน 10, 2018, 02:09:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

doubleeffect

ไม่ได้เข้ามานานคืิดถึงนายทีจริงๆ สมกับมาว่ามานานแต่ชัวร์ยังได้อารมณืดีๆเช่นเคย อ่ะ มาช้า ไฟล์ภาพตายหมดเลย

tanavong

ช้า แต่ชัวร์จริงๆ กลับมาตามอ่านแบบชัวร์ๆ เหมือนกันครับ ปีกว่าละมังครับ

dan49

โคตรอิจฉาเลยมันทำบุญอะไรหนักหนาวะ ไอ้นายที บอกมั่ง จะได้ไปรีบทำบ้าง ไม่ต้องมากหรอก อาทิตย์ละคนก็พอ 555555 สนุกมากครับ เยี่ยมจริงจริง คอยอ่านตอนต่อไปครับ รีบรีบครับ อยากกกกกอ่านครับ

romio7

ไม่ได้เข้าห้องนี้คั้งนาน นายทีได้เมียกี่คนแล้วเนี่ย  ::DookDig::

lovesupitcha Pormsopa

มาแล้วๆรอลุ้นอยู่ว่าจะสอย้จ้าของร้านได้ไหม

mamasun

คิดถึง เด็กของนายที แต่ละคนมีแต่เด็ดๆ

latipk

::HeyHey:: ว้าวมาแล้ว เรื่องนี้เป็นตำนาน

idiot

sara01

จัดการพี่น้ำเรียบร้อยซักที หลังจากพลาดไปหลายครั้ง

Samart Phowongphailert

นะโม ใจงาม

ในที่สุด พี่น้ำก็เป็นของ ที นะเพื่อนยินดีด้วย

เสพสม

นายทีจะโดนเสี่ยจับได้หรือเปล่านะ?

xsaixch

นายทีคงจะเหมาทั้งร้านแน่ๆเลยอิจฉาจัง

smile567

นายที วันนี้จะได้กินใครหนอ อยากเห็นกินพี่น้ำจัง