ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถามถึงกิจกรรมmask writer

เริ่มโดย 2000HP, เมษายน 12, 2018, 12:01:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

2000HP

คือผมสามารถไปหาเรื่องแต่งจากกิจกรรมนี้อ่านที่ไหนได้บ้างครับ เพราะแต่ละเรื่องนี่เด็ดๆทั้งนั้น ขอบคุณล่วงหน้าครับ

cd13579

เว็บลับครับ เรียกกันง่ายๆเว็บบ้าน แต่อันนี้เฉพาะผู้อ่านนักเขียนที่ความประพฤติดีครับ ถ้าผ่านมาตราฐานเจ๊แว่นจะชี้ทางให้ครับ ในนั้นนี่ท้องพระคลังชัดๆ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

2000HP

อยากมีความประพฤติดีกันเลยทีเดียว ขอบคุณครับ

taton

อ้างจาก: cd13579 เมื่อ เมษายน 13, 2018, 12:21:33 ก่อนเที่ยง
เว็บลับครับ เรียกกันง่ายๆเว็บบ้าน แต่อันนี้เฉพาะผู้อ่านนักเขียนที่ความประพฤติดีครับ ถ้าผ่านมาตราฐานเจ๊แว่นจะชี้ทางให้ครับ ในนั้นนี่ท้องพระคลังชัดๆ

เจอคำว่าท้องพระคลัง ผมนี่"หันหลังมาทำตาลุกวาว"เลย  ::Glad:: อยากเข้าไปอ่านบ้างจัง ส่วนตอนนี้แค่ทำตัวดีๆให้อยู่รอดในเวปนี้ได้ไปนานๆก่อนแหละกัน