ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hanafuda Sakura] XXX Game ผู้หญิงน่าเบื่อ[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 15, 2018, 06:49:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chapter11

สาวแบบนี้ผมว่าน่ากลัวนะครับ เดาอารมณ์ยากมาก ไม่รู้หล่อนจะมาไม้ไหน  ::Horror::
แต่แอบแพ้สาวแว่นแบบนี้ครับ

bounced

อ่านเรื่องนี้แล้ว ย้อนมาคิดๆดูแล้ว เรายังไม่เคยมีแฟนใส่แว่นงี้เลยแฮะ คงรู้สึกตื้นเต้นดีที่มีแฟนเหมือนสองบุคลิก ถึงเวลาถอดแว่นแล้วเหมือนคนละคน จินตนาการตามเลยครับ :)

ตามนี้นะ

เป็นผู้หญิงที่น่าเบื่อ เจอแบบนี้เข้าไปหลงจนโงหัวไม่ขึ้นเลย

darkwingzzz

อ่อม ชื่อเรื่อง "...น่าเบื่อ..." เหมือนจะมีแค่หน้าแรกแค่่นั้นนะที่ทำหน้าแบบน่าเบื่อน่ะ
ที่เหลือนี่มันเจ้าแม่สายหื่นชัดๆ - -'

kuykaru

WE ARE SON

เอ๊ะ.. ผมมองว่าแฮปปี้เอ็นดิ้งอะ นอกจากได้รู้ตัวตนที่แท้จริงของโคโนฮะแล้ว มิชิมะก็ได้ค้นพบตัวตนที่แท้จริงของตัวเองอีก ดีนะไม่ไปคบกับคนที่ชอบก่อน

แฮปปี้เอ็นดิ้งแบบแปลกๆ 55555

BDragonWar

BDragonWar

lostcar_jojoe

โดนซะแล้วไอ้หนุ่ม โดนสาวเเว่นขัดซะโงหัวไม่ขึ้น

johnywalker

ถ้าเจอแบบนี้คงเบื่อไม่ลง ปลุกใจกันทั้งวัน

simple666

จากเกมลงโทษ โดนสาวแว่นรุกใส่ ติดใจกลายเป็นแฟนจริง

riderkaixa

สาวแว่นเงียบๆ แต่โครตจะหื่น แถมยังมีแก๊ปถอดแว่นแล้วโครตจะสวยยยยย