ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mitohi]Make a Wish to the Mountain God! พรเทพเจ้า! [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 11, 2018, 07:57:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Smith Vill

nagasata

พรแบบนี้ผมก็ขออยากนะ แตกได้หลายครั้ง แต่ต้องแข็งด้วยนะ แตกแล้วแข็งต่อ

reppok111

infinityex

bigboy001

พรแบบนี้กระเทยคงชอบแน่ ๆ โดนจนบานกระจุย 555+

asdf4321

พรเทพเจ้าศาลไหนเนี้ยะ ไปขอบ้าง ศักดิ์สิทธิ์จริงๆ แปลงเพศด้วยเงินพันกว่าเยน ถูกกว่ามีดหมอสักสองพันเท่า แถมเนียนอีกตะหาก
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

exsoldier

เทพเจ้าแม่งกวนตีนละ 5555555   แต่ตอนกลับไปเมิงจะบอกพ่อแม่ยางงายยยยยยยยยย

Daft Punk

::Suffocate::   Oh.... God ท่านศักดิ์สิทธิจิงๆ ท่านเทพ  ขอผมซัก 2 หลุดก่อนได้ไหมท่าน   ::Dribbling::

kurokami

เอากันจนเป็นลม งี้มันยิ่งกว่าเอาทั้งคืนปะเนียะ

as72340639

SickSleeplab

koper2sunfad

สมเป็นพรอันประเสริฐจริงๆ  ::Thankyou:: ::Thankyou::
แต่ว่าถ้าจู่ๆตอนเอากัน แล้วดันกลายร่างเป็นผู้ชายทำไงวะเนี่ย   ::Horror::  ::Horror::

coconut

มันเป็นเพราะตอนขอพร ขอไม่เจาะจงและละเอียด ผลลัพธ์เลยเลยเถิด 55555

DARKAXL

เหอะๆๆ ขอให้แตกได้หลายๆครั้ง แต่ไม่ระบุให้ดีๆ โดนเสกให้กลายเป็นหญิงซะงั้น ::HoHo::