ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลวง ตอน 2 อาชีพใหม่

เริ่มโดย cd13579, เมษายน 12, 2018, 12:34:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

parameter

พริตตี้เป็นที่ระบายอินทรีย

kajhonsa

ปูพื้นเรื่องได้แน่นดี ทำให้อยากติดตาม

grozothe

เดินเรื่องไวอย่างที่ไรท์ว่าไว้จริงๆ
ไวจนบางทีผมแอบปรับอารมณ์ไม่ทัน //ฮาา

munkza

เปิดเรื่องก็จัดหนักเลยนะอินทรี โหดไป๊

eden2313

น้องเตยมารับกรรมแท้ ๆ โดนของใหญ่ๆๆมีแต่พังกับบาน

wattana2015

"พี่อย่าพึ่งดัน หีแหก!! แสบบบ เจ็บหนูเจ็บ" พระเอกมาขาดิบเถื่อนเหรอเนี่ย  ::HoHo:: คงถูกใจขาเนี้ยที่รอมานานละมั้งนะ  ::Evil:: น้องดาวเนี่ยคงลอยชายไปไม่นานมั้งผูกอารมณ์กับขาหื่นเอาไว้  ::Grimace::

aaa01

ขอบคุณมากครับ นายอินทรีสายโหดพริตตี้เป็นที่ลง

tetete

เกลียดกันขนาดนี้อยากรู้จริงๆว่าดาวกับอินทรีย์จะรักกันยังไง

civil2

อินทรได้รับพริตตี้เข้าสต็อก 1 ea อิจฉาที่สุด

kamic

เรื่องนี้เข้าตำรา  เกลียดอย่างไหน  ได้อย่างนั้น

ฟหกด่าสว

ได้คู่ใหม่แล้ว น้องเพื่อนน่ารักขนาดนี้ต้องลองซะหน่อย

sarojs2514

น้องเพื่อนน่ารักขนาดนี้ต้องลองซะหน่อย อยากรู้จริงๆ ว่าดาวกับอินทรีย์จะรักกันยังไงนะ

ball20

อาชีพใหม่นี่น่าจะเข้าทางพระเอกเรา

Erik

อ่านตอนสามมาก่อนแล้วมาไล่หาตอนต้นๆครับ ยังพยายามต่อเรื่องอยู่
แต่การเดินเรื่อง สำนวน ความสนุกสนาน
นี่รู้สึกได้ว่าสนุก แม้จะยังไม่ได้ภาพทั้งหมดครับ

รักโลก รักไทย