ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอถามครับ

เริ่มโดย Tara Ningun, เมษายน 18, 2018, 12:34:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tara Ningun

ขออนุญาตสอบถามนะครับคือพี่สาวผมเมาแล้วนอนหลับในสภาพนี้ผมเกิดมีอารมกับพี่สาวครับผมได้ล่วงเกินพี่สาวผมไปครับไม่ถึงขั้นสอดใส่มีอะไรกันนะครับผมแค่แหวกเกงในพี่สาวเพื่อดูหอยเอานิ้วเขี่ยแล้วก็ก้มลงไปเลียหอยพี่สาว มือก็ชักไปจนเสร็จครับในใจก็อยากสอดใส่ครับแต่ไม่กล้าและไม่รู้จะพลิกท่าทางยังไงด้วย ถ้าท่านๆทั้งหลายเจอแบบนี้จะล้วงเกินพี่สาวแท้ๆของตัวเองไหมครับ

mikoto2288

https://xonly8.com/index.php?topic=195931.0

ลองอ่านดูครับ ประสบการณ์วัยเด็กผมเลย
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

J keeper

เอิ่มมมม  ตอบไม่ได้นะพอดีเป็นลูกคนเดียว  แต่ถ้ามีก็ไม่แน่นะ  ผู้ชายบางทีอารมณ์มันพาไป

อยากจะเล่าประสบการณ์นิดนึง  สมัยเป็นเด็กกะโปก  ตอนประถมโน่น
ผมอยู่วงดนตรีโรงเรียน  ได้ไปเล่นกลองสบัดชัยให้อดีต ผ.อ.ตอนแต่งงานแถวๆหมู่บ้านไทยทรงดำ
ที่จังหวัดไหนนี่แหละจำไม่ได้ 
       อย่างว่าแหละกลองสบัดชัยมันต้องมีนางรำด้วยก็มีรุ่นพี่สวยๆไปด้วยหลายคน
เรื่องตอนไปมันไม่ได้มีอะไรหรอกแต่ขากลับมีพี่คนนึงมานั่งข้างๆด้วย  สวยมาก  สเป็คเลยด้วย
ผิวคล้ำหน่อยแต่เนียนทั้งตัว 
       ขากลับพี่เขาคงเพลียเลยหลับแบบนอนชันเข่าคู้ตัวอยู่บนเบาะรถ(เราไปรถทัวร์กัน)
ไอ้เราก็ชอบพี่เขาอยู่พอเห็นพี่เขาหลับแถมคู้ตัวแบบนี้ก้นมันงอนๆเราก็ลูบซะเลย  ลูบไปลูบมา
จนพี่เขาตื่น  เรานี่รีบชักมือกลับแล้วหันเข้าหน้าต่าง  เรามองผ่านหน้าต่างเห็นพี่เขาก็มองเราแปลกๆ
แต่เหมือนเพิ่งตื่นกำลังงงๆ  พอเห็นเรานั่งอยู่เฉบๆเลยไม่ได้อะไรแล้วหันมองไปทางอื่น
(น่าจะหาคนทำรึเปล่าไม่รู้)ก่อนจะหลับต่อ

สมมตินะถ้าสถานที่เอื้อกว่านี้  เราโตกว่านี้  ยังไม่มั่นใจเลยว่าจะทำอะไรไปบ้าง 
มันน่าจะอารมณ์ชั่ววูบของผู้ชายนะ  แต่อย่าไปทำอะไรเลยครับ  พี่เราก็ไม่อยากให้มองหน้ากันไม่ติด
เรื่องจริงมันไม่ได้เหมือนเรื่องแต่งในนี้ที่ผู้หญิงโดนแล้วจะยอม(แต่เรื่องอารมณ์ชั่ววูบมันห้ามกันไม่ได้หรอก 
...ก็รู้แต่แค่อยากเตือนสติเอาไว้จะได้ไม่ต้องมารู้สึกผิดทีหลังนะ)

BlackSkuLL

ผมก็ลูกคนเดียว ไม่รู้จะตอบยังไงเหมือนกัน แต่จังหวะมอง แอบมอง อะไรมันก็คงมีบ้าง

ตามประสาผู้ชาย ต้องถาม จขกท.คิดไงถึงทำแบบนั้นดีกว่าครับ ปกติความใกล้ชิดระดับไหน

ถึงเนื้อถึงตัวไหมด้วยอะไรแบบนี้

::Hmmm::

cd13579

สำหรับผมมันคือแดนต้องห้ามวะ ผมมีน้องสาวครับ แม้มันจะยิ่งโตยิ่งสวย แต่ในลูกตาผมมันก็คือไอ้เด็กตัวน้อยๆคนเดิมละครับ ไอ้เผลอคิดมีนก็มีบ้าง แต่ยังไงก็ไม่ข้ามเส้นครับ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

samart.makumtean

ขอต้อนรับสู่ด้านมืดครับ  ::DookDig:: ::DookDig::

sakrinkuk

ถ้าคิดแทงท่านี้ คิดว่ายากเพราะเคยลองกับเพื่อนเมียมาแล้วแทงไม่เข้า เส้นรอบวง6 นิ้วให้แข็งมากยังไงก็คิดว่ายากนะ ขนาดมีนำ้หล่อลื่นแล้ว เคยลองกับอดีตเมีย ใช้แตงกวาแทงจนน้ำเยิ้มแหกขาแทงไม่เข้าเลยครับ ยิ่งจับจ่อกระแทกทันทีเมียร้องลั่นเลย ถ้าเส้นรอบวงเล็ก๔ นิ้วคิดว่าคงเข้า.ได้  ไม่ได้ดูถูกกันนะครับ วันหลังมีโอกาสลองหาแตงกวาทีมีขนาดเท่าของคุณดู ถ้าพี่สาวไม่ร้องเจ็บผลักตัวเรา แสดงว่ามีโอกาศสำเร็จ เขียนมาบอกกันบ้างนะครับจะรออ่าน

asdf4321

อ้างจาก: sakrinkuk เมื่อ เมษายน 19, 2018, 10:57:20 หลังเที่ยง
ถ้าคิดแทงท่านี้ คิดว่ายากเพราะเคยลองกับเพื่อนเมียมาแล้วแทงไม่เข้า เส้นรอบวง6 นิ้วให้แข็งมากยังไงก็คิดว่ายากนะ ขนาดมีนำ้หล่อลื่นแล้ว เคยลองกับอดีตเมีย ใช้แตงกวาแทงจนน้ำเยิ้มแหกขาแทงไม่เข้าเลยครับ ยิ่งจับจ่อกระแทกทันทีเมียร้องลั่นเลย ถ้าเส้นรอบวงเล็ก๔ นิ้วคิดว่าคงเข้า.ได้  ไม่ได้ดูถูกกันนะครับ วันหลังมีโอกาสลองหาแตงกวาทีมีขนาดเท่าของคุณดู ถ้าพี่สาวไม่ร้องเจ็บผลักตัวเรา แสดงว่ามีโอกาศสำเร็จ เขียนมาบอกกันบ้างนะครับจะรออ่าน
ใช้แตงกวามันเปราะไม่เหนียวหรือยืดหยุ่น ระวังหักคารูนะครับ มันอันตราย(อันนี้เรื่องจริง อย่าลองเป็นอันขาด) อย่าริลองตามหนังโป๊ ถ้าจะลองเอาดิลโด้เล็กๆจะดีกว่า หรืออะไรที่มันยืดหยุ่นและสะอาดๆจะปลอดภัยกว่า
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

Vinsmoke

ส่วนตัวผมว่าอย่าดีกว่า ถ้าเขารู้ตัวขึ้นมาท่านอาจจะเสียพี่สาวไปเลยก็ได้