ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ikeshita Maue] Haduki Run Wild [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 12, 2018, 08:11:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jw4321

alarbebday1

ตั้งใจมาทำแบบนี้อยู่แล้ว การมาติวก็แค่ฉากบังหน้าแหละ 555

HaoMaRu

ติวอย่างนี้ไม่ห่วงเอ็นแล้ว บอกแม่เอ็งเตรียมเลี้ยงหลานได้เลย  ::Grimace::

time288

อย่างงี้จะเอนติดไหมเนี่ย แต่ที่แน่ๆติดแกลแน่นอน

ipor

ประโยคตอนจบนี่ทำให้ยิ้มออกกันเลยทีเดียว

sonteen42

แกลแว่นเฉยยยย แปลกดี ครับผมม 555

exelier

ขอให้พบความสงบในการปลีกวิเวกนะครับ
ยังไงก็ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆที่มีมาสม่ำเสมอไม่ขาดตอนนะครับ

SickSleeplab

เปนสาวแกลที่มีสเน่ห์มากๆ สอนได้ทุกอย่าง

lnwno00

Crypt

โดนซะขนาดนี้จะเรียนดีขึ้นหรือแย่ลงก็นะ ::DookDig::

xfreestylex

ชีวิตจริงจะมีแบบนี้บ้างไหมน้าาาา

yopern

ติวแบบนี้เผลอๆจะสอบตกซะส่วนใหญ่

alaaum

แบบนี้น่าหามาติวมั่งนะ

สาวแกลมันดูไม่น่าจะติวได้เท่าไหร่มั้งครับ

glaciar

ดูทรงแล้ว นอกจากจะเรียนแย่ลงแล้ว แถมเมียฟรีอีกคลล  ::Fighto::

mashimaruko

เป็นทั้งสาวเกล สาวแว่น เรียนเก่งอีก ทรีอินวันเลยนะคับเนี่ย