ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนังสือโป๊เมกา..Private..

เริ่มโดย darky, ตุลาคม 31, 2018, 09:05:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darky

กดให้ด้วย ถ้าถูกใจ

swbkk

ขอบคุณครับที่อุตส่าห์เอามาให้ดู ว่าแต่ฉบับเป็นเล่มอย่างนี้ยังมีอยู่อีกรึครับ ไม่นึกว่าจะรอด โลกอินเตอร์เนตปัจจุบัน หนังสือ Magazine ดีๆแข็งๆยังอยู่ไม่รอด ต้องทยอยปิดตัวเองกันลงไป ไม่น่าเชื่อว่ายังมีคนติดตามหรือยังสนับสนุนซื้ออ่านอยู่

darky

อ้างจาก: swbkk เมื่อ ตุลาคม 31, 2018, 11:37:31 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณครับที่อุตส่าห์เอามาให้ดู ว่าแต่ฉบับเป็นเล่มอย่างนี้ยังมีอยู่อีกรึครับ ไม่นึกว่าจะรอด โลกอินเตอร์เนตปัจจุบัน หนังสือ Magazine ดีๆแข็งๆยังอยู่ไม่รอด ต้องทยอยปิดตัวเองกันลงไป ไม่น่าเชื่อว่ายังมีคนติดตามหรือยังสนับสนุนซื้ออ่านอยู่
เป้นหนังสือเก่านะครับ ไม่แน่ใจว่าปัจจุบันยังผลิตจำหน่ายอยู่หรือไม่
ที่เห็นยังมีอยู่เป็นปัจจุบัน ก็มีอยู่หลายหัวอย่าง PENTHOUSE, HUSTER, etc.
   กดให้ด้วย ถ้าถูกใจ

Paper_Bird

ชอบภาพชุด Day Dreaming 'Melitta' ในเล่มนี้ครับ เมื่อก่อนที่บ้านก็มีหนังสือ Private ที่น้าเขยหิ้วมาฝากพ่ออยู่หลายเล่ม แต่เสียหายไปตอนน้ำท่วมใหญ่ น่าเสียดายจริงๆครับ

pungkungnoi

ไม่ถึงกับย้อนยุคมากภาพสวยมาก