ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 18 รางวัล

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, เมษายน 13, 2018, 09:16:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

plzalone1

สุดท้ายก็ไม่ได้ปรับความเข้าใจกับพพี่นิสาเลย

sunnyman

ขอบคุณมากครับ
สงสารพระเอก ครับ สีเทาๆ จะดีก็ไม่ได้ จะร้ายก็ไม่เป็น อึดอัดใจพิกล แต่ก็ผูกปมในใจของตัวละครได้ดีมากครับ ขอบคุณครับ

ktbb1966

น่าสงสารนิสาป๊อดต้องรับผิดชอบให้เข้ามาอยู่ในสังกัดอีกคนนะ

Mhokkk

aaass

milan

สงกรานต์ก็มีตอนใหม่มาเลย มาลุ้นต่อว่าป๊อดจะจัดการสาวตรงหน้ายังไง

ba1na2

คุณนายวิไลให้รางวัลป๊อดแล้ว
แล้วใครจะให้ต่อครับ เดี๋ยวป๊อดก็มีงานเข้าอีกแล้ว สู้ๆนะป๊อด
สุขสันต์วันสงกรานต์ครับท่าน

Emmy

สงสารนางพยาบาล 
ป๊อดต้องรับมาดูแลอีกคนเลยนะ

bigmut

สงสารนิสาครับ แต่ก็ต้องยอมรับความจริง เกิด แก่ เจ็บ ตาย เป็นสัจธรรมของโลก

สุนทร โสภ

เริ่มอิจฉาป๊อดซะแล้วสิ มีโอกาสไกล้ชิดลึกซึ้งกับสาวๆหลายๆคนคนเลย

larvi

ป๊อดลืมทาน้ำมันไง ไม่งั้นพยาบาลก็เสร็จ

number0

รื้อฟื้นกับคุณวิไลให้สนุกนะป็อดยังมีสาวๆรออยู่เพียบ

oo2004

เป็นตอนที่น่าสงสาร สาสาวพยาบาล โดนกด แล้วหนีไป

finex

รถไฟชนกันเป็นระยะ ป๊อดเหนื่อยอีกนาน ::Bloody:: ::Bloody::

tak19