ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 18 รางวัล

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, เมษายน 13, 2018, 09:16:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ขอนลอย บักเคียบ

มาช้าจังเลย รออ่านจะลงแดงแล้วครับ55 เมื่อไหร่จะย้ำแค้นเจ๊หลิวอีกสักครานะ รออ่านอยู่นะครับ

korn2532

ป๊อดจะต้องตามตื้ออีกหลายจนได้นิสาเป็นเมีย

nnsanook123

อยากอ่านนิสาโดนจัดอีกรอบ รบกวนด้วยครับ ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

gungun.khondee

ไม่น่าหลอกคุณพยาบาลเลย แต่ก็ทำให้เธอคิดได้หละ  ถือว่าแลกกันก็แล้วกันนะ

winnythepooh

มีเมียเยอะก็ต้องเหนื่อยแบบนี้แหละป๊อด

johas heskin

งานกำลังเข้าอีกแล้วคุณป๊อด เมียๆยังไม่ได้จัดการเลย จะมีศัตรูใหม่อีกละ

segasa

ขอบคุณสำหรับของขวัญสงกรานต์นะครับ
ว่าเเต่ป๊อดเอ็งเริ่มมั่ว เป็นพระยาเทครัวเเล้วนะ ::Grimace::

feleeona

ของราวัลชังใหญ่ยิ่งรักเดียวรอกลางคืนคงมีทบรางวัลเพิ่มเป็นแน่แท้

upperbound

งานหนักของป๊อด แน่นอน ถ้าไม่รีบจัดการฮาเร็มให้ดี แต่สงสัยจะไม่หยุดแค่นี้แน่นอน

Yummy Yummy

แอบหวังลึกๆว่ารางวัลจะเป็นคุณหลิวแหม๋เสียดายจัง แต่ก็สู้ๆนะอีกไม่นานก็สมหวัง

gritkin

รีบไปเรียนสายขาวเลยนะ ไม่งั้นเมียเพิ่มจะเเย่กว่านี้อีก สับรางไม่ทัน 55555

dragoness

ป็อดนายต้องทำคะแนนกับคุณหลิว กับนิสาเยอะๆรู้ไหม

intell13

ป๊อดจะไหวมัยนี่ ทั้งวิไล หลิว  แจง และยังเพิ่มนิสาอีก

t0rnad0z

เส้นทางนี้ ป๊อดต้องรับผิดชอบทุกคนเลยนะ  ::DookDig::

N1851