ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 18 รางวัล

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, เมษายน 13, 2018, 09:16:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bkambang

ป๊อด อย่าหายไปนานสิ ... จำเรื่องไม่ได้พอดี
ขอบคุณในวันสงกรานต์นี้ ขอให้มีความสุข

singha236

MrRasta

ป๊อด  เอาอยู่ ไม่อยู่ แบ่งมาทางนี้ก็ได้นะครับ
สู้ๆครับ ป๊อด

hanabombam

กลับมาพักฟื้นที่บ้านแล้ว คุณแม่เปิดก่อนเดี๋ยวลูกสาวตาม งานนี้เสียววนไป ::HoHo::

ka55anova

ขยันหาเมียเพิ่มเป็นพยาบาลสาวสวย แล้วก็คงต้องฝึกวิชาสมานฉันท์บรรดาเมียๆด้วยนะป๊อด ว่าแต่จะมีมั้ยเนี่ยวิชาที่ทำให้เมียเชื่อฟังจนยอมให้มีเมียเพิ่ม อยากฝึกไปใช้มั่งเว้ย

lnwsa

สวัสดีปีใหม่ไทยคราฟ ฮาเรมของป๊อดเริ่มเยอะขึ้นละสิ เรื่องนี้จะมีฉากชิงพระเอกมั้ยน้อ 555+

Gino House

arnonwong

เมื่อไหร่คุณหลิวจะให้รางวัลป้อดบ้าง

Qtaro Qtaro

หลิวคงจะรักป๊อดจริงๆแล้วครับ แต่เมียเยอะขนาดนี้สับรางดีๆนะครับป๊อด

smuity

รางวัลเข้ามาเยอะเลยนะป๊อด แต่คงต้องแลกกับงานใหญ่ที่กำลังจะเข้ามางานนี้ถ้าจะหนักกว่าเดิมอีก

Poowanart Koedmanee

สุขสันต์วันสงกรานต์ครับท่าน ...สร้างเรื่องอีกนะป๊อด แล้วงี้จะช่วยนิสายังไงต่อเนี่ย กว่าจะได้เรียนไสยขาว มิมีเมียเป็นโหลรึ เอาใจช่วยให้ช่วยนิสาให้รู้สึกดีให้ได้น๊าา

Peera canalitartis

ตอนแรกดูๆก็ "หวังดี" นา ไปๆมาๆกลายเป็น "หวังปี้" ซะงั้นอ่ะ ป๊อดดดด  ::HeyHey::

sthanya

คุณวิไลเขาสงสารป๊อดเลยจะมาช่วยพยาบาลซักน้ำสองน้ำ  ::HoHo::

Nithiwit Sakfan

เอาแล้วไงทีนี้ป๊อดโดนวิไลรุกหนักแน่ๆ

Nal