ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 37

เริ่มโดย saradio, เมษายน 15, 2018, 11:10:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tak19

มีแต่เรื่องปวดหัว. ลาออกไปอยู่กับเมียดีกว่า. ไม่ต้องวางแผนรบให้ใครแล้ว

savana911

นอกจากจะใช้ปัญญาในการศึก ต่อไปเมื่อไม่เป็นที่ไว้วางใจ สงสัยต้องงัดฝีมือ คุ้มครองบรรดาเมียๆ ทั้งหลาย

จักรภพ อุดมสิน

somc217

การเมืองทุกยุคทุกสมัยก็เหมือนกัน ดังนั้นการที่กาเซี่ยงที่เป็นนักวางแผนก็น่าจะรู้วิธีเอาตัวรอดได้ดี
ขอบคุณมากครับ

hanabombam

หลงอำนาจกันซะแล้ว เดี๋ยวได้มีฆ่ากันเอง ท่านกาต้องรีบวางแผนหนีซะแล้ว

tetete

พี่น้องร่วมรบก็ยังแพ้พลังอำนาจ ไม่ว่ากี่ยุคผ่านไปก็ไม่เคยเปลี่ยน

may_290607908

นี่ละหนาคำว่าอำนาจเพื่อนตายกันมายังไม่เว้น

สถาพร

การเมืองไม่นิ่งชีวิตกาเซียงยิ่งตกอยู่ในอันตราย ต้องเริ่มหาทางตั้งหลักใหม่

yu_ei

โอ้วววมาที 2 ตอน ขอบคุณมากครับ อ่านเพลินๆเลยย

•============ ::Cheeky::===============•
ผู้ประพันธ์บอร์ด  ภาคทัณฑ์
~ 17/4/2561
มา 2 ตอนแล้วตอบมาผ่านๆแบบนี้
บอกมาเพื่อ? เอาๆเตือนเบาๆ ลองพักใช้ซะ 30 วัน เจออีกคราวหน้ายาว
..
•=======================================•

samsung014

เมื่อผู้นำหลงมัวเมาในอำนาจ แผ่นดินย่อมยุ่งเหยิงแน่นอน ท่านกาเซี่ยงหาทางหนีก่อนจะมีภัยมาถึงเถิด

taton

เตียวเจรอดแล้ว แล้วกาเซี่ยงล่ะจะเอาตัวรอดในสถานการณ์นี้ยังไงดี เหมือนจะอยู่แก้ปัญหาด้วยตัวคนเดียวเลยนะ(ผมว่าหนีไปหานายใหม่ก็ดีนะ ทนอยู่แบบนี้เดี๋ยวพลาดท่าโดนประหารตามหวนเตียวไป แล้วบรรดาเมียๆจะเป็นหม้ายซะอีก)

game14974

เจอแบบนี้กาเซี่ยงคงต้องหลบแล้วแหล่ะครับ

Sakdiwichai Ontong

บทพิสูจน์ความสามารถของพระเอกเราอีกขั้นครับ จะหนีหรือจะสู้ดีล่ะครับทีนี้

Boran Mark

keatmano

เมื่อเสพติดอำนาจ ... ไม่สนใจว่าเป็นใคร ถ้าไม่เชื่อกู ก็อยุ่ด้วยกันไม่ได้