ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คืนรับน้อง ในห้องสตาฟ

เริ่มโดย Nut T Seven, เมษายน 15, 2018, 01:53:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nut T Seven

ผมเรียนอยู่ปี 3 ที่มหาลัยแห่งหนึ่งอยู่แถวๆ รังสิต แอบชอบเพื่อนในคณะคนนึง เทอชื่อว่าหมวย หมวยเป็นคนหน้าตาน่ารัก ตัวเล็กๆ ผิวขาวเนียน สูงประมาน 150 กว่าๆ หุ่นเทอดูมีน้ำมีนวล อวบๆ สมส่วนพอดี ส่วนเรื่องนิสัยเทอเป็นคน ดูเรียบร้อยจริงใจ ดูเฟรนด์ลี่ ที่สำคัญคือ เทอเรียนเก่ง ผมเริ่มสนิทกับเทอมากขึ้นเพราะในคาบเรียนได้เป็นคู่บัดดี้ทำการวิจัยต่างๆ ร่วมกัน ตอนกลางวันก็มักจะนั่งกินข้าวโต๊ะใกล้ๆ กันเพราะเพื่อนกลุ่มผมกับกลุ่มเทอก็สนิทกันเช่นกัน และได้มีโอกาสเข้าค่ายจิดอาสาและค่ายรับน้องด้วยกันบ่อยๆ จนทำให้ผมกับเทอได้เข้าใกล้กันมากขึ้น ซึ่งมันทำให้ความรู้สึกของผมเริ่มที่จะคิดไปไกลกว่าคำว่าเพื่อนร่วมคณะ แต่ผมก็ต้องยับยั้งใจเอาไว้เพราะเทอมีแฟนแล้ว และรุ่นพี่กับเพื่อนร่วมคณะหลายๆ คนก็ชอบเทออยู่เช่นกัน

เรื่องมีอยู่ว่า พอขึ้นปี 2 ทางคณะได้จัดเข้าค่ายรับน้องที่หัวหิน เหมาพักโรงแรม 3 ชั้น ไป 3 วัน 2 คืน วันที่ 2 ของการเข้าค่ายรับน้อง หลังจากที่พวกเราได้ทำกิจกรรมต่างๆ เสร็จในตอนเย็น ก็ถึงเวลาพักผ่อนของแต่ละคน รุ่นน้องปี 1 บางกลุ่มก็เล่นน้ำทะเลต่อ บางกลุ่มก็ออกไปซื้อของ บางคนก็เข้าที่พัก ส่วนรุ่นพี่ปี 2 อย่างผมต้องมาประชุมกันก่อนจะแยกย้ายกันไปพักผ่อน พวกผมนัดกับกลุ่มเพื่อนผู้ชายว่าหลังจากอาบน้ำแต่งตัวเสร็จจะออกไปซื้อเหล้ามากินแก้กระหายจากการเหนื่อยมาทั้งวันกันตรงโถงทางเดินหัวมุมชมวิวของชั้นที่พัก พอถึงเวลานัดก็เกินคาดเพราะมีกลุ่มเพื่อนผู้หญิงมาร่วมวงกับเราด้วย และหนึ่งในกลุ่มนั้นก็คือหมวย พอกินกันได้สักพักจนเริ่มเมาพวกเพื่อนๆ บางคนก็หลับตรงนั้นใกล้ ๆ วงเหล้า บางส่วนก็แยกย้ายขอตัวไปนอน จนเหลือคนนั่งกินกันอยู่ประมาณ 7-8 คน หมวยขอตัวไปเข้าห้องน้ำ สักพักนึงผมก็ขอเพื่อนๆ ไปเข้าห้องน้ำเช่นกัน ส่วนของห้องน้ำนั้นอยู่ในห้องสตาฟซึ่งแยกระหว่างผู้ชายกับผู้หญิง

พอเดินถึงห้องน้ำผมก็ต้องตกใจคือ ประตูห้องน้ำถูกเปิดมาชนตัวของผม พอผมเงยหน้าไปมองคนที่อยู่ตรงหน้าคือหมวย ผมถามอย่างงงๆ "ว่าหมวยเข้ามาในห้องของสตาฟผู้ชายได้ยังงัย" หมวยตอบว่า "เทอไม่รู้ เทอเพิ่งลุกมาเข้าห้องน้ำครั้งแรกตั้งแต่มานั่งกินเหล้า เลยไม่รู้ว่าห้องไหนเป็นของผู้ชายหรือผู้หญิง" ผมเห็นโอกาส เพราะตอนนั้นเราก็ต่างเมาตึงๆ กันทั้งคู่ ผมจึงบอกเทอว่ารอเราก่อนเดี๋ยวเดินกลับไปที่วงเหล้าด้วยกัน พอผมออกมาจากห้องน้ำก็เห็นหมวยนั่งไขว้ขาเล่นโทรศัพท์เอนตัวพิงอยู่ที่เก้าอี้โซฟา ผมเข้าไปนั่งใกล้ๆ และถามว่า "รอนานมั้ย จะกลับไปกินกันต่อเลยมั้ย" เทอตอบผมว่า "หึ... พอนั่งแล้วก็ไม่อยากลุกไปไหนแล้ว" ซึ่งตอนนี้ความคิดผมนั้นไปไกลแล้ว ผมยื่นหน้าเข้าไปใกล้เอาจมูกซุกคอเทอ และ จับมือที่เทอถือโทรศัพท์เอาไว้ และกระซิบให้เทอฟังว่า "แอบชอบหมวยมานานแล้ว จีบได้ป่ะ 555" เทอตอบผมเบาๆว่า "อืม... ก็แล้วแต่" เทอหันหน้ามาหาผม วางโทรศัพท์ในมือลง ผมเริ่มเข้าไปจูบ ดูดปาก เทอไม่มีอาการขัดขืนแม้แต่เล็กน้อยอาจจะเป็นเพราะว่าเทอเมาตึงๆ อยู่ ผมเอามือจับที่ชายเสื้อเทอและค่อย ๆ ถลกเสื้อขึ้นจนถึงคอของเทอ หน้าอกเทอประมาณ 34-36 แต่เทอใส่เสื้อในตัวเล็กจนนมแทบปลิ้นออกมา ฐานหัวนมเทอโผล่ออกมาเป้นสีน้ำตาลอ่อนๆ เนินอกของเทอขาวเนียน ผมค่อยๆ เอาหน้าเข้าไปซุกหน้าอกของเทอ และเลียเนินอก ถอดเสื้อและเสื้อในออก ทำให้เห็นหัวนมที่แอบอยู่ข้างในฐานนมของเทอ ผมค่อยๆ เลียและดูหัวนมของเทอจนหัวนมเทอโผล่ขึ้นมา ทำให้รู้ว่าหัวนมเทอสีน้ำตาลอ่อนๆ มีขนาดใหญ่ และแข็ง ผมเล่นหัวนมของเทอจนมีน้ำสีขาวขุ่นๆ ออกมาจากหัวนม ส่วนมือของผมนั้นค่อยๆ ถอดกางเกงยีนส์ขาสั้นและกางเกงในของเทอออกมา ขนของเทอเยอะ เรียงตัวกันสวยและดกดำมาก ผมค่อย ๆ เลียจนทั่วร่างของเทอจากนมไปจนถึงหีของเทอ ผมค่อย ๆ แหวกขนของเทอ เอาลิ้นเลียทั่วเนินหีของเทอไปจนถึงรูก้น และค่อยๆ เปิดกลีบของเทอออก ทำให้เห็นว่าหีเทอสวยไม่แพ้กับนมของเทอเลย กลีบสวยไม่มีเนื้อปลิ้นออกมา ข้างในหีของเทอมีสีชมพูเข้มๆ มีน้ำใสๆ ไหลออกมาจากรูหีจนถึงรูก้นเต็มไปหมด เทอเอามือกดหัวผมเข้าไปที่หีของเทอ ผมก้มเลียหีของเทอได้สักพักเทอก็จับหัวผมขึ้น เทอพูดว่า "พอละ ยืนขึ้นดิ" หลังจากนั้นเทอก็ก้มหน้าของเทอมาที่ท้องของผม เทอเอาปากค่อยๆ ถูและเลียที่ท้องน้อยของผม ผมบอกเทอว่า "ไปที่เตียงดีกว่า โซฟามันแคบ" พอถึงเตียงผมจับให้เทอนั่งลง ผมรีบถอดเสื้อผ้าของผมออก เดินมาตรงหน้าของเทอจนควยเกือบจะจ่อที่หน้า เทอยิ้มแล้วพูดเบาๆ ว่า "แค่นี้ก็แข็งแล้วเหรอ ยังไม่ได้ทำอะไรเลย" เหมือนเทอรู้งาน เทอก้มลงเลียที่หัวควยจนถึงโคนควย เลียขึ้นลงอยู่หลายรอบ หลังจากนั้นเทอค่อยๆ อ้าปากอมที่หัวควยเบาๆ และถกหนังควยลงช้าๆ เทอดูดควยให้ผมแค่ไม่กี่ทีผมก็เสียวจนจะทนไม่ไหวแล้ว ***ขนาดผมเที่ยวผู้หญิงบ่อยๆ ผ่านประสบการณ์มีแฟนมาหลายคน ยังทนการดูดของเทอไม่ไหว*** ผมจึงพูดให้เทอได้ยินเบาๆ ว่า "ดูดให้แตกก่อนรอบนึงได้มั้ย" เทอตอบว่า "ได้... แต่ต้องไปเย็ดต่อที่อื่นนะ เพราะนี่คือห้องสตาฟ เดี๋ยวมีคนเข้ามาเห็น" ผมจึงตอบตกลงกับเทอ เทอก้มลงดูดควยให้ผมอีกครึ้ง มาครั้งนี้เทอตั้งใจดูให้แรงกว่าเดิม เทอเอาปากเม้มที่หนังควย ดูดขึ้นลงจนผมทนไม่ไหว จนต้องแตกใส่ปากของเทอ เทอคายน้ำกามของผมออกจนไหลเปรอะทั้วตัวของเทอ ผมกับเทอรีบเช็ดทำความสะอาดและแต่งตัวรีบออกไปจากห้องสตาฟ และไปต่อกันที่ห้องพักของผม ซึ่งห้องนั้นว่างไม่มีใครอยู่เพราะเพื่อนกินเหล้ากันอยู่ และห้องนั้นอยู่ไกลจากวงเหล้าคนละมุมตึก พอมาถึงห้องผมจับเทอนอนลงบนเตียงถอดเสื้อผ้าอีกครั้ง แต่คราวนี้ควยผมไม่แข็งให้เสียแล้ว เทอกระซิบบอกกับผมเบาๆ ว่า "นอนลงสิ เดี๋ยวหมวยทำให้" **ผมคิดในใจว่าโคตรอิจฉาแฟนของเทอเลย ที่มีแฟนเป็นงานแบบเทอ** และก็ตามคาดสิ่งที่ผมเห็นอยู่ต่อหน้านั้นมันทำให้ควยแข็งได้ในเวลาแค่แปปเดียว หมวยขึ้นมานั่งคล่อมที่ตัวของผมก้มลงเลียหัวนมของผม มือนึงของเทอค่อยๆ ล้วงควย ถูุควยให้ผมเบาๆ ส่วนอีกมือหนึ่งของเทอบีบนมสลับกับเล่นหัวนมของตัวเทอเอง ผมจับเทอลุกขึ้นแล้วดูดหัวนมของเทอ หัวนมเทอแข็งมากยิ่งดูดยิ่งมันปากแถมมีน้ำข้นๆ มันๆ ไหลออกมาให้ผมกินอีกด้วย ส่วนมือของผมก็ล้วงหีของเทออยู่จนหีของเทอเต็มไปด้วยน้ำ แล้วค่อยๆ เอานิ้วแหย่เข้าไปที่รูหีของเทอ 3 นิ้ว เสียบเข้า เสียบออก ให้เหมือนว่าเทอกำลังโดนควยเย็ดอยู่ เทอผลักผมให้นอนลงไป ลงจากการคล่อมตัวผมแล้ว ก้มลงไปดูดควยให้อีกครั้ง มาครั้งนี้เทอค่อยๆ ดูดให้เบาๆ สลับกับการเอาลิ้นเลียหัวควยจนควยแข็งสุดๆ กระตุกอยู่เป็นพักๆ จนผมพร้อมจะเย็ดอีกครั้ง ผมจึงจับหัวเทอขึ้นมาพร้อมยกตัวเทอมาขึ้นคล่อมผม ผมบอกเทอว่า "หมวยขึ้นให้ก่อนนะ" หมวยเงยหน้ามามองหน้าผมแต่เทอไม่ตอบอะไร เทอจับควยของผมถูกหีของเทอจนรู้สึกลื่น แล้วเทอก็จับควยผมตั้งขึ้น แล้วเสียบเข้าไปที่รูหีของเทอ เทอขึ้นให้ผมจนเหนื่อย เทอพูดว่า "พอแล้วนะ เมื่อยขาแล้ว" ผมจึงจับเทอหันหลังและกดตัวเทอลงไปเป็นท่าด็อกกี้ ผมค่อยๆ เสียควยเข้าไปในหีของเทอ ขึ้นสุดจนควยหลุดออกมา และเสียบกดเข้าไปในหีของเทอมิดด้ามควยอย่างช้า ๆ แล้วเร่งจังหวะให้เร็วและ ถี่ขึ้นเรื่อยๆ เทอก็ครางดังขึ้นเรื่อยๆ ตามจังหวะเช่นกัน ผมเย็ดจนเทอเสียวเกร็งสั่นไปทั้งตัว จนเทอหลุดปากออกมาว่า "อยากเสียวอีกรู" ด้วยความที่ผมไม่เคยเย็ดกับใครที่รูก้น ผมเลยไม่รู้ว่ามันจะสะอาดมั้ย หรือจะต้องป้องกันอะไรยังงัย ผมเลยบอกกับเทอว่า "เดี๋ยวไปหยิบถุงยางก่อน" **เพราะถุงยางที่โรงแรมส่วนใหญ่จะจัดเตรียมไว้ให้ บางที่ก็วางบนชั้น บางที่ก็วางไว้ลิ้นชักหัวเตียง** เทอแย่งถุงยางจากมือของผม เทอบอกว่าเป็นคนสวมถุงยางให้ผมเอง เทอเอาถุงยางมาวางไว้ที่หัวควยของผม และค่อยๆ ใช้ปากรูดลง เทอเริ่มดูดควยให้ผมอีกครั้ง ด้วยอารมณ์ตอนนั้นผมเลยพูดกับเทอว่า "ขอแตกใส่ปากอีกรอบนะ" หมวยยิ้มอ่อนๆ และตอบว่า "เอากันอีกแปปละกัน เดี๋ยวทำให้" ผมได้ยินแค่นั้น มันก็ทำให้ผมเสียวจนอยากจะแตกอีกรอบแล้ว ผมเลยจับหัวเทอที่กำลังดูดควยอยู่ขึ้นมา แล้วจับเทอนอน ค่อยๆ เอาควยเสียบที่รูก้นของเทอ แต่แปลกที่ควยเข้าไปในก้นของเทอง่ายๆ เหมือนเทอเคยร่วมรักทางก้นมาบ่อยครั้ง ความรู้สึกของผมตอนนั้นคือ เสียว รูก้นเสียวพอๆ กับรูหีเลย สักพักนึงผมเสียวจนเริ่มจะทนไม่ไหว เลยถอดถุงยางออกและกลับมาเย็ดที่รูหีของเทอ น้ำหีของเทอไหลออกมาเยอะมาก แค่เอาหัวควยเข้าไปจ่อใกล้ๆ ก็ดูดให้เข้าไปอยู่ในหีง่ายๆ ผมถามเทอว่า "หมวยแตกแล้วเหรอ" หมวยตอบด้วยเสียงหอบๆ กลับมาว่า "อืม... แตกตั้งแต่ตอนขึ้นให้แล้ว" ผมเย็ดต่อจนเสียวสุดๆ กลั้นเอาไว้ไม่ไหวแล้ว ผมเลยบอกให้เทอมาดูดควยให้ ผมนอนลงให้เทอนั่งดูดควยอยู่ที่หว่างขาของผม เทอเลียควยให้จนทั่ว คราวนี้เทอใช้ปากอมที่ควยให้ผมเบาๆ แล้วรูดขึ้นรูดลงเร็วๆ **เหมือนเทอรู้ว่า ดูดแบบไหนเสียวที่สุด** เทอใช้ปากรูดควยจากหัวควยไปถึงโคนจนผมแตกใส่ปากเทออีกรอบ เทอรูดจนน้ำกามหมดควย เทอคายน้ำในปากของเทอออกมาที่ท้องน้อยของผม แล้วเทอค่อยๆ เลียและกินเข้าไปทีละน้อยๆ จนหมด ผมถามเทอว่า "จะได้เย็ดกับหมวยอีกมั้ย" เทอไม่ตอบ เทอหันหน้ามายิ้มให้ ลุกไปอาบน้ำแต่งตัว แล้วกลับห้องของเทอไป ส่วนคืนนั้นผมกลับไปกินเหล้าต่อที่วงจนหลับคาห้องโถงไป ตื่นเช้ามาก็เก็บข้าวของเตรียมตัวกลับ

หลังจากกลับมาจากค่ายรับน้อง เราทุกคนก็ทำตัวตามปกติเหมือนเดิม เหมือนไม่เคยมีอะไรเกิดขึ้น ผมยังทักยังคุยกับหมวยแบบปกติ แต่ก็ยังรู้สึกแปลกๆ อยู่ หลังจากนั้นก็ได้ยินข่าวบ่อยๆ ว่าหมวยมีอะไรกับคนนั้นมีอะไรกับคนนี้ โดนรุมเย็ดบ้างอะไรบ้าง กับรุ่นพี่ในมหาลัย ส่วนตัวผมติดใจเทอในวั้นนั้นมากๆ อยากจะมีโอกาสดีๆ ที่ได้มีอะไรกับเทออีกครั้ง ถ้าโชคดีได้มาเทอเป็นแฟนก้อดี เพราะเทอนิสัยดี จริงใจ แต่ข้อเสียของเทอคือ ไม่หวงตัว เป็นคนเซ็กส์จัดเท่านั้นเอง   

peddo

โดนสอนมวยเฉยเลย อย่าไว้ใจสาวๆสมัยนี้ครับ พวกเรียบร้อยๆนี่แหละตัวดี เจอมากับตัว ขอบคุณ​ครับ​

swss2511

เจอคนเป็นงานก็เหมือนได้ขึ้นสวรรค์ทั้งเป็น

xonly-776

น้องเค้าไม่หวงตัว เป็นกันเองกับทู๊กคน ::DookDig:: อืมม์ ::Thinking:: ทำไมไม่ชอบล่ะ ::Dizzy:: ดีนะ ::Glad:: 

werrlet

ถ้าน้องเค้่หวงตัวคงไม่ได้เอา

2kidding

BuffFun

เหมือนหมวยจะเชียวชาญกว่าอีก 55 ฝ่ายชายน่าจะเสียตัว

elviswhat

ตัองเปลี่ยนื่อ จาก หมวย เป็ยหมวย ทอนาโดแล้วละครับ ร้อนแรงขนาดนี้

Nut T Seven

อยากให้เห็นตัวจริง แค่มองหน้าก็อยากพาเข้าห้องแล้ว

hanabombam

แบบเรียบร้อยๆ นี้หื่นได้ใจ เคยลองมาแล้ว ::HoHo::

johnywalker

เก่งแบบนี้ไม่แน่นนะ อาจจะโดนรุมมาก่อนแล้วก็ได้ ประมาณว่า ไม่มั่วแต่ทั่วถึง

nuinoinaja

Boeufy