ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมชอบให้เมียโชว์

เริ่มโดย Aom, เมษายน 15, 2018, 02:30:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aom

เมียผม อายุ 32 รูปร่างหน้าตา พอใช้ได้ เป็นคนชอบแต่งตัวรัดรูป ใส่เสื้อกล้ามคอกว้าง (ไม่ใส่ยกทรง) โชว์ร่องอก  ใส่กระโปรงผ้ายืดสั้นๆ รัดๆ เน้นสะโพก โชว์ขาอ่อน ชอบให้คนมอง

วันนึง ผมขับรถพาเมียไปกินข้าวที่ร้านอาหาร พอจอดรถ ผมก็ลงมาก่อน เมียผมกำลังหยิบของในรถ สักพักก็มีเด็กรับรถเดินมาเปิดประตูให้ ผมก็ยืนรออยู่ข้างๆ เห็นเมียผมไม่ระวังตัว ก้มซะเห็นร่องอก เด็กรับรถยืนมองร่องอกเมียผมแบบไม่เกรงใจ

แต่แทนที่ผมจะโกรธ ผมกลับมีอารมณ์ตามไปด้วย ที่เห็นคนอื่นมองเมียผมแบบนั้น...

พอกินข้าวเสร็จ ก็เดินกลับมาที่รถ ผมให้เมียผมเดินไปก่อน ผมเห็นเด็กรับรถเดินเข้ามาหาเมียผม ชวนเมียผมคุยอะไรก็ไม่รู้ แต่ผมเห็นสายตาของเด็กรับรถ มองรูปร่างเมียผมไม่วางตา

กลับมาถึงบ้านผมก็ถามเมียผมว่า เด็กรับรถพูดอะไร เมียผมบอกว่า เด็กรับรถถามว่า มาหากินแถวนี้เหรอ ? ค่าตัวเท่าไหร่ ? จะให้หาแขกให้หรือป่าว ? (เมียผมแต่งตัวแบบนั้น ใครก็คงคิดว่าเป็นผู้หญิงหากิน)

ผมได้ยินแบบนั้น แทนที่จะโกรธกลับมีอารมณ์ร่วม..อยากให้เมียไปกับเด็กรับรถดูสักครั้ง ผมก็ถามเมียว่า กล้าไปกับเด็กรับรถหรือป่าว ? เมียผมถามว่าไม่หวงเธอหรือ อยากให้เธอโดนคนอื่นเอา...หรือไง ? ผมก็บอกไม่ถูกนะ

สุดท้ายเมียผมก็ยอม...วันนั้น ผมเลือกเวลาเกือบเที่ยงคืน (ร้านปิดแล้ว) ผมขับรถไปส่งเมียที่ลานจอดรถ ผมให้เธอใส่เสื้อกล้าม กระโปรงสั้น ไม่ใส่บรา ไม่ใส่ กกน. แต่งตัวให้เหมือนกับเตรียมตัวมาโดนเอา...โดยเฉพาะเลย

เด็กรับรถคนนั้นเห็นเมียผม มันรีบเดินเข้ามาหา (ช่วงนั้นไม่มีใครแล้ว นอกจากพนักงานร้านอาหาร) เด็กรับรถเอามือโอบเอวเมียผม แล้วเอามือขยำก้นเมียผม โดยไม่สนใจว่าใครจะเห็น ซุกไซร้ซอกคอเมียผม แบบหื่นกระหาย เหมือนอดอยากผู้หญิงมานานมากๆๆๆ

ผมเห็นภาพเมียผมถูกเด็กรับรถลวนลาม บีบขยำหน้าอก ล้วงหว่างขา ในลานจอดรถมืดๆ (ปิดไฟหมดแล้ว) ผมยิ่งมีอารมณ์ ไม่ได้หึงหวงแต่อย่างใด เมียผมคุยอะไรสักอย่างกับเด็กรับรถ แล้วพากันเดินมาหาผมที่รถ

เมียผมถามผมว่า พอใจหรือยัง ? ถ้ามากกว่านี้ เธออาจจะเสียตัวได้ ในระหว่างที่เธอคุยกับผม เด็กรับรถ ก็บีบขยำเต้านมเธอ แบบไม่หยุด ไม่เกรงใจผมเลย (คงคิดว่าผมเป็นแมงดา แล้วเมียผมเป็นกะหรี่่) ผมก็ตอบเธอว่า แล้วเธอจะยอมให้เด็กรับรถเอา...หรือป่าว ? ถ้าเธอยอม ผมก็รับได้ ?

เมียผมอึ้งไปพักนึง ก่อนจะบอกว่า วันนี้ขอพอแค่นี้ก่อนนะ เธอยังทำใจไม่ได้ ถ้าทำใจได้แล้ว จะยอมนอนกับเด็กรับรถให้ผมดู เด็กรับรถทำท่าเสียดาย แต่ก็ทำอะไรไม่ได้มาก เพราะมันก็ไม่อยากมีปัญหาเหมือนกัน

ผมพาเมียขับรถกลับบ้าน แล้วเมคเลิฟกัน เมียผมเร่าร้อนมากขึ้น เป็นฝ่ายเริ่มต้นเอง ขย่มผมซะจนแทบกลั้นไม่อยู่ คืนนั้นเราก็เมคเลิฟกันไป 2 รอบ สบายตัวไป

ระหว่างที่เมคเลิฟกับเมียผม ผมก็จินตนาการเห็นเธอโดนเด็กรับรถข่มขืน แล้วมีอารมณ์มากๆ ผมเองก็ไม่แน่ใจว่าตัวเองเป็นอย่างไร เป็นโรคจิตหรือป่าว ?

ruby alvarado

ก็ประมาณนั้นละ  ที่ชอบอะไรที่ตื่นเต้น ::HoHo::

dome704

คงจะประมาณอารมเดียวกันคับ.. ::DookDig::
แต่โดนตบตลอด.... ::YarKK::

korat

Nondon

ตื่นเต้นดีครับแนวนี้ มีตอนต่อไป เอามาแบ่งปันกันอีกนะครับ

lodtr122518

Sarawut Pk

น่าจะมีรสนิยมแบบชอบเห็นเมียโดนคนอื่นเอาครับ

Nut T Seven

มาโพสให้อ่านอีกนะคับ ติดตามคับ

elviswhat

ไม่แปลกครับที่ชอบเรื่องตื่นเต้นแบบนี้

code47

เดินเรื่องช้าๆ ครับ จะสนุกกว่านี้

Warute

ATARI

ชอบเหมือนผมเลย
แต่เมียผมใจไม่ถึงเท่านี้เนี่ยสิ   ::Orz::

hatdog