ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] YES, My Darling : ได้ค่ะที่รัก [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, ธันวาคม 16, 2018, 06:59:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โหวตนางเอกในดวงใจจากผลงานของ Homunculus

เอเลน่า มิไฮลอฟ (กู่รักจากแดนไกล)
25 (7.7%)
คิโนะมิยะ อาเกฮะ (ห้องแห่งขวากหนาม)
26 (8%)
พี่น้องจินคุจิ (พี่น้องลองรัก)
33 (10.2%)
โฮดากะ ฟูโกะ (สุมไฟรัก)
6 (1.8%)
คุรางาโนะ ยาโยย (มนต์คล้องใจ)
27 (8.3%)
มิยาฮาระ อิจิโกะ (อิจิโกะคืนรัง)
11 (3.4%)
ฟุรุคาวะ โอโตฮะ (พิศวาสซ่อนเร้น)
27 (8.3%)
คุซุมิ ยูกิ (เจ้าหญิงเงียบ)
17 (5.2%)
คายาโนะ ริทสึกะ (ภรรยาวัยใส)
58 (17.8%)
นานะสึกะ โอเสะ (ได้ค่ะที่รัก)
75 (23.1%)
อาคาชินะ โฮตารุ (คืนเหงา)
20 (6.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 325

ZAQ

น่ารักเกินนนนนนางเอก  โตมาด้วยกันอีก  ดูมีประวัติความรักมาอย่างดีเลย   ::WooWoo::

strikef.

โอเสะน่ารักขนาดนี้ ถ้ายังจะไว้ใจไม่ได้อีก เอ็งก็ไปตายซะเถอะ อย่าอยู่ทำให้โอเสะเสียใจเลย เอาโมจิยัดปากให้ติดคอตายไปซะเถอะ (รอเสียบแทน 555) 

lolicon190

คืนนี้ผมนอนหลับฝันดีแล้วล่ะครับ​
เวลาอ่านแล้วชอบเก็บไปฟินตอนนอนมาก​ รักอาจารนักวาดท่านนี้​ จิง​ ขอ​ คารวะ

asdw

เน็ตช้าอ่านไม่ปะติดปะต่อเลยครับ  มีคนทำให้แบบนี้ ผมว่าแจ่มเลย

I2eI3oI2n D Ace

เป็นเมดที่น่ารักอะไรเบอร์นี้ แต่รู้สึกนายท่านจะต้องนอนคางเหลืออยู่บ้านนะแอบไปเดทกับสาวอื่นโดนจับกดทั้งคือชัว

Creader

คุณเมดรอจังหวะนี้มานานแล้วใช่ไหม

จัดเต็มกันไปฮะ

teet

เนื้อเรื่องชวนฝันจริงๆ เมดสาวสวยผมทองที่กลายมาเป็นคนรักฟัคกระจาย

xonlykcy

แก้วใจ

โอเสะอยากมาทำหน้าที่ดูแลโทโทยะอยู่แล้ว เป็นเมดที่น่ารักมากๆ แล้วนายท่านจะไปไหนรอด เปิดตัวซะขนาดนี้

teet

มีสาวสวยมาคอยดูแลแบบสุดๆ แบบนี้มันดีต่อใจ