ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Ichigo Rendezvous : อิจิโกะคืนรัง [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, เมษายน 15, 2018, 04:53:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

ดามหัวใจ ให้สาวน้อยใจง่าย

อ้างจาก: T2 เมื่อ พฤษภาคม 05, 2018, 01:48:52 ก่อนเที่ยง
มี งง แรก ๆ อ่านๆไป เหมือยเคยรู้จักกันมาก่อน

ดูภาพถ่ายในหน้า 2 ก็เห็นอยู่ว่ารู้จักกันตั้งแต่เด็กแล้วน่ะครับ

ถ้าชอบผลงานของ Homunculus ยังมีแนะนำอยู่อีกนะ

Kohi Musubi Kitan - มนต์คล้องใจ
Hanareba nare ni - สุมไฟรัก
Renai Sample : พี่น้องลองรัก
Ibara no Atelier : ห้องแห่งขวากหนาม
Kyuuai Étranger - กู่รักจากแดนไกล

noohun

นับถือใจอาจารย์แกจริงๆ รู้ว่าคบกันไม่ได้ก็ยอมให้เขาหาคนอื่นไม่เหนี่ยวรั้ง แต่แอบกินงี้แล้วไม่คบกันมันขัดใจสุดๆครับ
ปล.เรื่องนี้ก็งานดีอีกแล้ว ตัวอักษรก็เต็มพรืด นับถือผู้แปลมากครับ ::Thankyou::

MΞLODY

โมมิจิรออิจิโกะเรียนจบแล้วกะรวบหัวรวบหางเลยสินะ ตอนนี้เลยต้องวางมาดไว้ก่อนแต่แอบมีหวงก้างอยู่เหมือนกัน  ::Oops::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

Gunitle

homunculus ชื่อนี้ไม่ผิดหวังจริงๆ ภาพสวยมว๊ากกกกก   แปลได้เยี่ยมครับผมมมม

Hawaalaew

ผมหล่ะหลงรักผลงานกับลายเส้นของ อ.homunculus แกจริงๆ ไม่ผิดหวัง และสำนวนการแปล และการคลีนของคุณก็เยี่ยมมาก ถ้าเป็นไปได้อยากให้นำผลงานเก่าๆของอ.แก แต่เป็นแบบuncensoredมาแปลให้อ่านจังเลยครับ

Joker-

elviswhat

อาจารย์ใจใหญ่มากๆเลย ไม่หึงหวงปล่อยอิสระอีกต่างหาก

trong5171

สงสัยอาจารย์แกคงรู้ว่าสุดท้ายต้องกลับมาตายรัง

MMJ

::Crying:: คบกันไปเถอะอาจาร์ย ดูแลน้องทีน้องน่ารักนะ  ::Crying::

ขอบคุณค่ะ

Jikkig16

สู้ๆน่ะหนู กว่าจะเจอรักดีๆ หมีก็บานหมดแหล่ะ ลายเส้น เนื้อเรื่องดีเลยคับ ::Yes!::

tazasss01

มาปรึกษาที โดนไปซ่ะ 4 ยก สบายเลยสิน่ะ

::Shy::  ::Shy::

darkdd1999

adobe

ไม่รั้ง แต่ก็ไม่ไปไหนอยู่ดี อบอุ่นตับแท้ๆ

alaaum

amardu.36

ขัดใจพระเอกครับ ขอน้องแก่ให้เปงเรื่องเปงราวซะก็สิ้นเรื่องน้องจะได้ไม่หาเรื่องมาให้ ? แต่ถ้าทำไปแล้วก็ไม่มีเรื่องให้พวกเราเซฟสินะ ::JubuJubu::