ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...13 จุดเริ่มต้นกับคนคุ้นเคย

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 16, 2018, 07:20:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

blackjack

::Dribbling:: โหดีจังครับมีตัวละครใหม่ให้แถมมีลับลมคมในระหว่างวัชกับนาอีกแถมนาไม่ค่อยพูดอีกตื่นเต้นได้อารมณ์ครับ สงสัยสองคนนั้นเคยรู้จักกันมาก่อนเปล่าพอเจอกันครั้งแรกมองกันค้างเลย ผมเดาการวางตัวละครผู้เขียนนะครับเดาเอา อิอิ ยังไงซะถ้ากระจกในห้องไม่ได้ใช้กับชัยก็ใช้กับวัชแล้วกันครับแต่ขอแบบดุเด็ดเผ็ดมันแบบแปลกๆ ให้นาหน่อยนะครับดูนาจะมีความหลังเยอะจัง เป็นตัวละครที่ผมคิดไม่ออกว่าผู้เขียนจะให้นามีความหลังแบบไหนตรงนี้น่าสนใจมาก แต่ผู้เขียนพยายามเปิดเผยนาทีละนิดๆ และใช้หัวเรื่องว่าจุดเริ่มต้นกับคนคุ้นเคยสงสัยนากับวัชต้องรู้จักกันมาก่อนแน่ อิอิขอบคุณครับ

.............+2 money ::Ahoo::
คอมเมนดีมีน้ำใจจัดไปจร้า

samanlo ba

yumer

มันต้องมีเล่าอดีต นางเอกบ้างครับควบคู่ไปกับปัจจุบัน ว่านางเอกโดนอะไรมาบ้าง แค่นางเอกเล่าก็เสดได้ครับ

gaingane

เรื่องนี้ร้ายที่สุดคงหนีไม้พ้นนา ปากบอกไม่ๆๆ แต่การกระทำนี่ตรงข้ามตลอด แต่ผมแอบกลัวเหลือเกินเรื่องที่นาชอบปิดบังบางเรื่องเนี่ย สักวันจะมีปัญหาหรือป่าวหว่า

bangsan

หนูนาได้ของเล่นใหม่อีกแล้วคนนี้น่าจะอึดแล้วใหญ่นะ

oddsk

สงสัยจะได้ประเดิมกระจกใหม่กับคนใหม่แน่ๆเลยครับ

blackjack

::Hmmm:: อ่านเสร็จแล้วมีความคิดอยากเสนอให้แฟนนามีความคิดอยากติดกล้องวงจรปิดตามห้องต่างๆ เช่นห้องครัว ห้องน้ำชั้นล่างเพิ่มเติมเพื่อแอบดูนาด้วยน่าจะดีแล้วกล้องเหล่านั้นพ่วงเข้ามือถือด้วย ผมว่าน่าจะดีเสนอไว้ครับ ขอบคุณครับ

Top28387

ได้อารมย์เหลือเกินคับ ไม่รู้คุนนา โดนแตะอั๋งบนรถหรือป่าว แค่คิดก็เสียวแล้ว

pssbr

minky way

เข้าตำราเลยครับ ช้างสาร งูเห่า ข้าเก่า เมียรัก แต่งานนี้คุณสามีเลือกเองเลย ให้หนูนาเติมเต็ม...
แล้วตอนที่ไป"ธุระ"กะชัย มีอะไรแปลกใหม่หรือเปล่าไม่เห็นหนูนาเล่าให้ฟังเลย

Sky_ii

เป็นเรื่องที่ดีมากคับ ได้ทั้งเนื้อเรื่องได้ทั้งความเสียว
ก็หวังว่าจะได้เป็นเรื่องยาว เขียนต่อๆไปนะคับ

okai

เปิดตัวคนใหม่ ลูกน้องเก่า จะมีคนไหนทำให้ติดใจไหมนะ

Vvvvvvvvvvvv

เป็นสามี ที่ใจดีมากๆ นาเจอหนุ่มหล่อแบบนี้มีรึจะอดใจไหว

err

ไม่ได้แค่ซื้อของแน่ไปนานขนาดนี้ต้องถอดเสื้อผ้าดูหลักฐาน