ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 38

เริ่มโดย saradio, เมษายน 16, 2018, 01:16:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

myidol

ใครไม่เคยอ่านสามก๊กมาอ่านฉบับนี้รับรอง เสียวด้วย ได้เนื้อหาสามก๊กจริงๆด้วย
คนเราพอมีโอกาส กิเลสมักชักนำให้อยากไม่จบสิ้น ผิดกับพระเอกเรา หวังแค่ได้ประกอบอาชีพ อยู่กับเมียอย่างสงบสุข
แต่เหตุการณ์รอบตัวกลับชักนำให้อยู่เฉยๆบ่ได้ เพราะไม่ทำก็โดนเค้าทำ อยู่ยากจริงๆคับ
ตอนจบไม่รู้จะได้กี่เมีย ลูกกี่คน เรื่องนี้หากท่าน saradio วางดีๆ เกรงว่าตอนจบผมอาจซึ้งจะน้ำตาซึมได้
ลูกเต็มบ้าน หลานเต็มเมือง อยู่รอดปลอดภัยแม้กระทั่งตัวตายไปแล้ว กาเซี่ยงผู้มาจากอนาคต
ขอบคุณท่าน saradio มากครับที่ยังคิดถึงแฟนคลับ เสริฟเรื่องให้อ่านกันแม้จะเป็นวันหยุดพักผ่อน

.......+2 money ::HoHo::
ใช่ แว่นก็ว่าตามคอมเมนนี้ 555

medas

กำลังใกล้ได้เจอกันแล้วสินะ ระหว่าง กาเซี่ยงกับโจโฉ
อยากทราบเลยครับว่า ทั้งคู่จะมีบทสนทนาที่คมคายอย่างไร
ชอบครับที่ท่านผู้เขียน เขียนแบบผูกเรื่องออกมา
ผมว่าต่อไปถ้าเขียนยาวๆดีๆหน่อย  เกลาสำนวนให้ดีเพิ่มขึ่นนิดนึง แล้วเอามาทำรวมเล่ม เปลี่ยนฉากเซ็กส์ให้soft ลง เพิ่มรายละเอียดนิดนึง ผมว่านี่กลายเป็น "หวงอี้เมืองไทย" ได้เลยนะครับ

........+1 money ::DookDig::
แว่นก็ว่างั้น ยอดยุทธสายนี้จริมๆไรต์นะ

cd13579

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

game14974

อำนาจมันทำให้คนเราหลงไปกับมันจนลืมเพื่อน​ ลืมคุณธรรม​จริงๆ​ อีกไม่นานแล้วสินะที่กาเซี่ยงจะผละจากลิฉุยกุยก​ี​ไปหาโจโฉ​

sarojs2514

อำนาจมันทำให้คนเราหลงไปกับมันจนลืมเพื่อน เจ้านายคนสุดท้ายเริ่มฟารม์เลวละ

Sakdiwichai Ontong

พระเอกคงได้อยู่ฝ่ายโจโฉแน่นอนครับ เพราะเป็นฝ่ายชนะ แต่พระเอกเราจะฝ่าไปเป็นพวกโจโฉได้อย่างไรกัน

therasak

ตัวละครเอกอีกหนึ่งคนออกโรงแล้ว งานนี้สนุกแน่ รอสามพี่น้องในสวนท้อเมื่อไหร่จะมาหนอ

keatmano

ผู้กล้ามากมายเกิดในช่วงกลียุค ผู้ที่ไม่หลงมัวเมาและใช้อำนาจกดขี่ข่มเหง ย่อมได้รับความเคารพและเข้าร่วม ... ลิฉุย กุยกี พลาดไปเอง

somc217

ท่านกาเซี่ยงกำลังจะย้ายข้างไปเข้ากับโจโฉซะแล้ว ช่างรู้รักษาตัวรอดสมกับการเป็นนักวางแผนซะจริงๆ
ขอบคุณครับ

naitoom

สามก๊ก เป็นประวัติศาสตร์หรือพงศาวดารหรือวรรณกรรม ผมไม่มีความรู้พอจะฟันธงได้ รู้แต่ว่าอ่านสนุก ตอนนี้เน้นเรื่องราวของสามก๊ก มีสาระครับ

lamom

สรุปย่อได้กระชับเข้าใจง่ายดีครับ นับถือ

pinmonkey

นายกโจโฉเริ่มออกโรงแล้ว กาเซี่ยงจะไปอยู่ฝั่งไหนนะครับ ขอบคุณมากครับ

dikky

สามก๊กฉบับนี้มีแทรกบทอีโรติกด้วยครับแล้วท่านกาเซี่ยงจะเข้าด้วยกับโจโฉหรือเปล่าครับ

boba

โจโฉ เริ่มสะสมกำลังแล้ว เตรียมพร้อมบุกตี

tanavong

แต่ก่อนได้ยินเรื่องสามก๊ก คิดว่าโจโฉเป็นผู้ร้าย อ่านมาถึงตอนนี้นี่คนดีคนหนึ่งเลยนี่ครับ