ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 2

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 17, 2018, 07:41:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

เราสองสามคน the series 2

ถึงเวลาแยกย้าย ผมไม่ได้กินเบียร์เพราะต้องขับรถส่งสาวๆ ฟินกินและตึงๆ ส่วนบีปกติไม่กินวันนี้กลุ้มใจกินไป เมานิดๆอ้อแอ้ๆแต่รู้เรื่อง
ผมไปส่งบีก่อนเนื่องจากใกล้ร้าน ส่วนฟินข้ามเมืองไปอีกทาง
บีขึ้นรถก็หลับ กระโปรงสั้นล่นมาจนเห็นกางเกงสีขาวบางๆเห็นไรหมอยนิดๆ
ฟินบอก เนี่ยบีอุตส่าห์แต่งมาอ่อยลูกน้องพี่เลยนะ ดันไม่มา
จริงครับ บีใส่เสื้อคอลึกมาก คือถึงตอนนี้ผมเห็นนมบีทั้งลูก เห็นหัวนมด้วย บราหลวม หัวนมสีใสๆน่าดูดมากๆ
อยากจะเอาวะตรงนั้น แต่มีฟินอยู่ด้วย
ขึ้นรถมาฟินก็แซวว่าแหม่ บีโป๊นิด ตุงเลยเหรอคะเสียงประชดๆ
ผมถึงกับขำพรวด บอกว่า บ้า อะไรจะขนาดนั้น
แล้วก็ขับรถไปจนถึงบ้านบี ระหว่างทางฟินก็เล่าว่า บีเครซี่ ลุกน้องผมมากๆ พร้อมได้เสียเลยล่ะ
พอถึงบ้านบี โห ใหญ่โตเลย คุณหนูสัดๆ
ผมก็ละล้าละลังจะอุ้มท่าไหนให้ไม่น่าเกลียด ฟินบอก พี่เาอออกมาจากรถก่อน เดี๋ยวพอเาอเข้าบ้านประคองคนละข้าง
ผมก็ก้มตัวไปเอาตัว บี ออกมา ยอมรับว่าเช็คทุกสัดส่วนล่ะ นาทีนั้น
ก้นแข็งปั๋งบับแล้วสู้มือมากๆ นมนี่ก็กำลังพอดีมือไม่เหลวเลย
อุ้มออกมานี่ก็จับนมทั้งเต้าเลย ทีนี้ควยโด่ออกมาจริงๆล่ะ ฟินยืนขำบอก เนี่ยๆๆ ไหนบอกไม่คิดไร แล้วเราก็ส่งบีเข้าบ้านไป
ผมก็ชับรถไปส่งฟิน จากเลียบด่วนไป โน่น หนองแขม สักอย่าง ไป ยาวไปดีนะไม่ได้กินเหล้า
ระหว่างทาง ก็คุยกันว่าเป็นไงมัลดีฟสนุกไหม เซ็กซี่เชียว ฟินบอก ไม่เท่าบีเมื่อกี๊มั้งพี่ หนูยังอยากปล้ำมันเลยเมื่อกี๊
ผมก็เลยแกล้งตลกว่า ลืมดูเลยว่าใส่จีติงป่าว ฟินบอกหนูก็ใส่มานะ ผมบอก แหม่จะให้ดูรึไง
ฟินยิ้มแล้วบอกว่า บ้า เราจอดรถซื้อน้ำกันที่ปั๊ม แล้วผมก็สังเกตุว่า เออว่ะ ฟินใส่จีติงจริงๆ

ขึ้นรถมาผมเลยบอกว่า เห็นขอบจีติงล่ะ ฟินบอกทะลึ่ง ผมเลยบอกว่าเห็นหลังแล้วอยากเห็นหน้า
แต่ก็ขำๆไป  ตอนหลังนี่ฟินเริ่มถามเรื่องลึกๆล่ะ ว่ามีแฟนมากี่คนชอบผู้หญิงแบบไหน ไหลไปจนถึงเรื่องอย่างว่าเบาๆ

ผมก็ 50-50 นะว่าจะได้ไหม แต่ใจไปทางไม่กล้ามากกว่า เพราะไม่รู้จริงๆ ฟินอาจจะพูดเฉยๆไม่ได้คิดอะไรก็ได้
จนฟินเล่าว่า เราเคยวันไนท์แสตนด์กับฝรั่งนะ แบบเออรู้จักกันคุยคุยมาเมาๆหน่อยก็เลยไปกันคืนนึง
จำไม่ค่อยได้หรอก แต่ก็มีไรกัน

ผมเลยแกล้งบอกว่า ลองกะคนไทยมั่งสิ ดีนะ เพลินๆ
ฟินพูดแบบไม่หันมามองหน้าว่า พี่จะเอาจริงไหม จะได้แวะ
ผมหันไปถามว่า เอาจริงป่าว แวะนะ ฟินบอกถ้าเก็บความลับได้ก็โอ เราไม่เรื่องมาก
อยากดูซิว่าเก่งแค่ไหน

ฟินบอกมีโรงแรมแถวบ้าน เลี้ยวรถเข้าไป ฟินลงไปเชคอินเอง ผมเอารถไปจอด
พอเข้าห้องได้ ผมฟัดเลยครับ ฟินนี่แหงนหน้าซูดปากเลย ผมกระชากเสื้อฟินออก นมไม่ใหญ่แต่ได้รูป
ผมคิดในหัวอย่างเดียวว่า ทำไงก็ได้ให้ฟินติดใจ
ถกกระโปรงได้ ผมนี่เลียแบบไม่คิดชีวิตเลย เลียทั้งจีติงเลย ก็กะเอาทั้งจีติงเลยล่ะ
ฟินพลิกตัวมาอมของผมไปด้วย ลิ้นดีมากๆ
ฟิลลิ่งเหมือนดูหนังโป๊ฝรั่ง คือตอนอมให้ผม มีบี้ของตัวเองไปด้วย
ผมเลียจนฟินร้องว่า พลีส เอาเถอะ ดีนะที่มีถุงติดตัวไว้ ผมเสียบเข้าไปนี่ รู้สึกได้ว่าฟินผ่านศึกมาแยะ แต่ดี
คือไม่ได้ฟิตแบบกระชับ แต่ลื่นไหลได้ฟิลลิ่งมาก สิ่งหนึ่งที่ทำให้ผมชอบมากๆคือ
ตอนเสียบหรือตอนขยับตัวไม่ว่าท่าไหน ฟินจะจ้องตาตลอดแล้วก็มีแววตาอ้อนวอนแบบเอาแรงๆ เอาฉันเถอะ
ฟินร้องได้ฝรั่งมาก แถมตอนเสียวสุดๆ ก็ครางเป็นภาษาฝรั่งด้วย
ผมแตกแบบไม่นานนัก แต่ก็แอบถามว่าเธอเสร็จไหมเธอบอกเสร็จพอดี

เรานอนกันนิ่งๆ ฟินทำลายบรรยากาศด้วยคำพูดว่า เข้าใจใช่ไหมว่า เราไม่ได้ผูกมัดกันนะ
ผมนี่ดีใจควยตั้งเบย แบบนี้สิวะ ที่เราต้องการ
แล้วก็คุยกันสัพเพเหระ

จนจะกลับควยผมโด่อีกรอบ ฟินกำลังแต่งตัว ผมก็เดินไปเสียบเลย คือเสียบปุ๊ป ฟินร้อง อ้าหหหห
มันดีตรงนี้ ตรงที่ฟินไม่ขัดขืนเลย แถมเสียบปุ๊ปมีอารมณ์อีก ฟินไปอีก
ยืนซอยรวดเดียว ยกสองแล้วผมก็ไปส่งบ้าน

areja

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

therasak

ส้มหล่นเลย นี่ถ้าเป็นบีสงสัยมากกว่าสองน้ำ

pj762856

ัuffa555

งุย ได้ฟินก่อนด้วย
เดี๋ยวต้องวางแผนรวบหัวรวบหางบีต่อแล้ว  ::WowWow::

blackjack

::Dribbling:: เขียนได้กระชับแต่เห็นภาพเลย ดีครับแบบไม่ผูกพันเนี่ยต่อไปเมืองไทยจะมีแบบนี้เยอะมาก แต่ในเรื่องนี้น่าอิจฉาจังเพราะคงได้แบบไม่ผูกพันกันยาว ขอบคุณครับ

ppp44

รวดเร็วทันใจปานกามนิตหนุ่ม  เสียดายสั้นไปนิด

2kidding

มันจะไม่คิดอะไรเกินเลยจริงไหม

Suriyan Thauan

รวบรัดไม่เดินเรื่อง สั่นไปนิดครับ

midnightblusie

นั่นงัยเริ่มที่เราสองแล้ว อีกคนต้องรอแป๊บนึง

tetete

เอากันแบบนี้ก็ดีนะครับ ไม่ผูกพันธ์อยากเมื่อไหร่ก็เอา

somc217

เล่าเรื่องได้กระชับดี แต่ก็ยังสามารถทำให้เห็นภาพได้เลย เรื่องนี้น่าอิจฉาตรงที่ได้เอากันโดยไม่ผูกมัดกันนี่แหละครับ
ขอบคุณมาก

ponggunyuki2527

ก็นะ วันไนท์แสตนด์ อยากลองมั้งจัง มันจะเป็นไง

wapwap

เสร็จไป 1 รอลุ้นคนต่อไป ::Shy::
ขอบคุณนะครับ

633sqd

ตอนที่แล้วเห็นภาพ ตอนนี้ได้เห็นชัดๆเลย  ::Bloody:: ::Bloody::