ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ขึ้นครู

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 17, 2018, 02:00:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kenwin

johnywalker

ถ้าขึ้นครูเสร็จแล้ว ก็เป็นฝ่ายอยู่ข้างล่างให้ครูขึ้นบ้างนะครับ จะได้หายกัน 55555

gade10110

solosealer

น่าอิจฉาจริงๆ
สงสัยจะได้ฝึกหนัก จนเป็นคาสโนว่า ในอนาคต

yessuresure

สมัยก่อน ผมก็แอบเอาครูหลายคนมาว่าวบ่อยๆ ในใจคิดอยากจะทำจริงๆ แต่ก็ไม่มีโอกาสสักที อยากขึ้นครูกะเขาบ้าง

jackky jackky

Kitty Hotmail

ตอบแทนบุญคุณที่สอนสั่งกันมาจนได้เป็นหมอ

atomicbear

ระลึกความเสียวกับคุณครู ก็เลยได้มีความสุข

surfaced

dikky

ลูกศิษย์คิดขึ้นครูเป็นแบบนี้นี่เองครับไม่เหมือนกับศิษย์คิดล้างครูเลยครับท่าน

pk170

hanabombam

สุดยอดอ่ะ ได้ครูสอนวิชาการตอนเด็ก โตแล้วยังมาช่วยสอนวิชาสวาท สุดๆ อ่ะ ::HoHo::

tigereac

ตอบแทนคุณครูที่เคยสอนมาจนถึงใจเลยครับ

kabyala

สวัสดีปีใหม่ไทยย้อนหลังด้วยครับ แนะๆมีแอบแซวนังปั้นด้วย อิฉาปั้นหรือครับ ขานั้นนะเขาเทพไปแล้วครับ 9 นิ้วอึดทนนานสาวตรึมคุณหมอแมนก็รีบๆตามให้ทันสิครับ ขอบคุณครับ

saoflost

ไหนๆก็ไหนๆแล้วสานต้อความสัมพันธ์เลยสิครับ