ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ขึ้นครู

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 17, 2018, 02:00:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

B C

ขึ้นครู (ตรงตัว)  แถมช่วงสงกรานต์อีก (ตรงเทรนด์)   (y)

yoot2499x

สมัยเรียนครูสวยๆเสร็จผมหมดในห้องน้ำ....จำหน้า..เรียวขาตั้งหน้าตั้งใจรูดๆๆ..เอง

SexIsLife

ผมก็เคยคิดอยากจะเย็ดครูสมัย ม.ปลายเหมือนกันติดที่ว่า หาที่เย็๋ดไม่ได้

rewat.32

nilnil

ลูกศิษย์จบเป็นหมอฟันก็น่าจะให้ทำฟันอยู่นะคะ คอยตอนต่อไป แต่เรื่องแฟนเก่ครู ไม่ค่อยสมจริงอะค่ะ

7946410

การมีเพศกันไม่ใช่ความผิด แต่มีใจให้กัน

ff2551

เป็นหมอฟันซะเปล่า กลับโดนคุณครูหลอกฟันซะงั้น

dekses

ดูไม่น่าเป็นตอนเดียวจบเลยครับ มีแววว่าต่อได้ยาวๆ ขอบคุณมากครับ

aioros13

เมื่อครูเหงา ก็ควรช่วยดูแลครับ อย่างนี้ต้องซ้ำแล้ว

Priceless

ซีรีชุดนี้จะออกมาทั้งหมดกี่ตอนหรอครับ

AKE- -DK

ทำดีทำถูกต้องคนับ ครูมีปัญหาเราก็ระบายให้

thunder.357

เขียนเรื่องได้น่าสนใจมาก เสียดายไม่มีตอนต่อ ยังไงก็ขอบคุณนะครับ :)

สมปอง บุญ

เรื่องอย่างนี้มันไม่เข้าใครออกใครหรอกครับ