ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ขึ้นครู

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 17, 2018, 02:00:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

evilbenz

แบบนี้เรียกว่าขึ้นครูของแท้แน่นอนเลยครับ

benz12201

ปาเจราแว่วมาเลย รำลึกคุณครูได้สุดมาก งี้ต้องซ้ำหลายๆยกนะนิ

Whoo Amm Ii

Eakkasit Sutthajitto

galatoz14

นี่ซินะที่เรียกว่าขึ้นครู เจอแบบนี้ต้องจัดให้ยับครับผม

John Conner

ต้องตอบแทนผู้มีพระคุณครับ ถูกต้องแล้ว 555

decha55

ครูกะศิษย์ รักกัน มีมานานแล่ว และถ้าครูเลิกกะสาา ศิษย์ยังไม่มีเมีย ก็น้าจะไปได้

windranger1

เนื้อเรื่องสนุกมากครับ ถือเป็นการตอบแทนบุญคุณครูละกันนะ คุณหมอฟัน

laluad

tip251226

schareon

ดูชื่อเรื่องแล้ว ตรงกับเนื้อหาที่สุดตั้งแต่อ่านมา

Nu Na

Premsak Rachod Minkiess

ขึ้นครูจริงเลยครับแบบนี้ มีตอนต่ออีกรึป่าวครับ