ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ขึ้นครู

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 17, 2018, 02:00:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

moodie moodiw

ถ้าขึ้นครูเสร็จแล้ว ก็เป็นฝ่ายอยู่ข้างล่างให้ครูขึ้นบ้าง

ชาญวิทย์.

ได้ครูเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร

17052529

wood007

adobelr

สนุกมาก ๆ ครับ นักเรียนที่ดีต้องตอบแทนคุณครู

Tom525218

อันนี้เค้าเรียกขึ้นครู รึครูขึ้นให้อะครับ ขอบคุณมากครับ

banana_nakrab

meendavid

ขึ้นครูของจริง บุญคุณนี้ต้องทดแทน ขอบคุณครับ

pipopnanat

สงสารครูนะครับ วัย ใกล้ๆ 40 กำลังร้อนแรงเลย ::Glad::

Treo Chan

HooH9999

จัดไปตามอารมณ์เลยครับยอมกันทั้งสองฝ่าย

PEE WAII

สาสสัมพันธ์ตอเลยครับ คุณครูเขาให้ความสำคัญกับเราขนาดนี้ อิอิ

HooH9999

ทำให้มีความสุขก็คีอการตอบแทนแล้วครับ

notbefor

usn.googoo