ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ขึ้นครู

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 17, 2018, 02:00:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

waddafux

แนวศิษย์กับอาจารย์นี่อ่านกี่ทีก็ฟินนะครับ

sanboston

dwarf

ขอบคุณครับ...ลูกศิษย์ก้อต้องกลับมาให้ครูฟื้นความรู้ต่อด้วยกันจนได้หน่ะ

araiana

คุณครูมีพระคุณต้องตอบแทนครับหมอแมน

timshel

Nattapon Saithong

somc217

เป็นการตอบแทนที่ให้ผลคุ้มค่าจริงๆ
ขอบคุณมากครับ

XYZ

ความฝันข้องลูกผู้ชายทุกคนสมัยเรียนเลยครับ
ถ้าขยายไลน์ไปที่ลูกสาวครูด้วยจะยิ่งดีครับ

ขอบคุณมากครับ

26916

เป็นผม จะสานต่อไว้แก้เหงาไปเรื่อยๆ แต่ จะไม่สานจนเป้นตัวจริง งานนี้คงต้องคุยไว้แต่แรกๆ ::Bloody:: ::Bloody:: ::Bloody::

Blvp

หมอแมนนี่ร้ายกาจ ขึ้นครูกับครูสมัยประถมเลยนะ

jojosang

delealpi

คนคุ้นเคยเป็นตัวเองคงตื่นเต้นน่าดู ขอบคุณมากครับ