ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ขึ้นครู

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 17, 2018, 02:00:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

facebeer

สนุกครับ เรื่องกระชับ ไวดี ว่าแต่ หมอฟันจริงๆ55

thep59

ตอนนี้ลูกศิษย์สอนครูบ้างละ ผลัดกันสอน

23pompompom

ผู้ชายแทบทุกคนในวัยด็กต้องแอบมองครูสาวๆแทบทั้งนั้น

livpool

เป็นการทดแทนบุญคุณครูที่สมน้ำสมเนื้อมากครับ

jibxonly

อ่านแล้วเสียวดีจัง อยากอ่านต่อแต่งมาอีกนะ ขอบคุณครับ

2000HP

สวัสดีวันสงกรานต์ครับ ผมนี่ชอบเลย ดีไม่เล่นลูกด้วย

Matsudaira777

พออ่านถึงประโยคที่ว่า อย่าให้ไอ้ปันมันเข้าสิง นี่ผมลั่นเลย 5555

J keeper

นัทโตะ

ผัวครูนี่มีลูกแล้วตายด้านเปล่าเนี่ย

Nong5670

บุญคุณต้องทดแทน แค้นต้องชำระ จัดไปสาวใหญ่ขี้เหงา

pattaa

cd13579

เรื่องนี้เป็นเรื่องสมมุติขึ้นเท่านั้น 5555555 ไรท์โดนปันสิงจนได้
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

clickkuu

เด็กไม่ดีนะครับขึันครู เด็กดีต้องให้ครูขึ้น

red hulk

ผมก็เคยคิดกับครูอยู๋คนนึงเหมือนกัน เขาชื่อครูน้ำ โคตรน่าเย็ดมาก

minky way

อ่านแล้วนึกถึงอดีตก็เคยคิดกะครูนะ แต่เป็นครูฝึกสอนสมัยมัธยม
ขอบคุณครับที่แบ่งปัน