ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ขึ้นครู

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 17, 2018, 02:00:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tojames007

ไม่ต้องคิดมากครับถือว่าช่วยคนแก่ให้มีความสุข

aquaracer

ขึ้นครูของจริงเลยนะเนี่ย อยากให้มีภาคต่อจังเลยครับ

mrgreen

ไม่ใช่ขึ้นครูละมันถึงเวลาครูขึ้นบ้างละ 555

civil2

ขึ้นครูแล้วมีครูขึ้นมั่งไหมเนี่ย อิอิ

ตี๋น้อย ฮิฮิ

boon66

ตอบแทนคุณครูเต็มที่เลยนะครับ
แล้วอย่าลืมวันครูล่ะ

llar

นะโม ใจงาม

การได้มีไรกับครู เป็นความฝันเลยนะครับ แต่เอาจริงๆผมไม่กล้า เฮอ

popglasses

บุญคุณนี้ได้รับการทดแทนแล้ววว

ฮาๆๆ ทดแทนซะ

เสพสม

grozothe

จากสปอย Vector ตอนล่าสุด
ผมพอจะเดาตอนต่อได้ละ  ::Dribbling::

mangdana

ขึ้นทั้งครู ทั้งให้ครูขึ้นเลยนะครับ กะดังงาลนไฟ นิมันหอมจริงๆ

gobori21

กัณธิชา ฟาร์มเห็ด

สั้นไปนะ

•====================================•
7/7/2561

ใช่ คอมเมนคุณนะ ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 12/7/2561 ~12/1/2562 }

•===============================================•

chatjane4234