ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 5

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 17, 2018, 02:17:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

เราก็นั่งๆนอนคุยกันต่อ หมายถึงผมกับฟิน โดยมีบีนอนหมดสติอยู่ข้างๆสระ
ก็แก้ผ้านั่งคุยกันไป ฟินมีความพิเศษอยู่อย่างนึงคือ เป็นคนที่ยิ้มได้กับทุกเรื่อง และทำให้สถานการณ์ตึงเครียดหมดไป
ผมก็คุยๆไปว่าจะแยกกันนอนล่ะ ก็ช่วยอุ้มบีไปส่งที่เตียง คือความตื่นเต้นที่โดนตัวบีเนี่ยทำให้ผมตื่นอีกรอบ
ฟินก็ไปอาบน้ำ ผมก็พาบีไปนอนบนเตียง แอบจับโน่นโดนนี่บ้างจนถึงเตียง

ในขณะที่วางบีลงบนเตียง ผมก็อยากรู้ว่าบีแฉะไหม มีอารมณ์รึเปล่า ระหว่างจะใส่เสื้อให้
ผมก็เลยก้มไปดูว่ามีไหมนะ กลีบที่ปิดสวยงาม มีน้ำขาวๆแทรกออกมา ลองเอามือไปจับดูก็คือน้ำเหนียวๆเลย
ผมก็แบบโด่ขึ้นมาอีกแข็งปั๋งเลย
ฟินเปิดประตูห้องน้ำมา นุ่งผ้าเช็ดตัวมาก็ผลักผมลงไปนอน แล้วก็ก้มลงดูดของผมแบบเอาเป็นเอาตาย
ดูดได้สักพักก็ถามผมว่า บีกับฟินใครดูดเก่งกว่ากัน
ผมบอกว่าต้องดูดพร้อมกันสิจะได้รู้ ฟินเลยขึ้นนอนคร่อมบีพร้อมกับดูดนม แล้วก็ไล่เลียตามจุดยุทธศาตร์มาเรื่อยๆ บีก็ครางแบบฮือๆๆๆ
นาทีนั้นผมก็ไม่คิดอะไรมากล่ะครับ ขึ้นไปเสียบฟินจากด้านหลังเลย ฟินก็นอนบนตัวบีนัวไป บั้นท้ายก็โดนกระแทกไป
เป็นภาพที่ชวนน้ำแตกมาก แต่ช้าก่อนฟินที่ตอนนี้คงตึงๆและกำลังเงี่ยนได้ที่
ผมซอยสักพักฟินก็เริ่มร้องเสียงดังขึ้นเรื่อยจนกระตุกพร้อมกับบอกว่าเสร็จแล้วเป็นภาษาปะกิต
แล้วฟินก็จับของผมออกมาจากของฟินแล้วก็เอาเสียบเข้าไปในของบีเฉย
มันลื่นปรื๊ดเข้าไปเลย ไอ้เสียวนี่ไม่เท่ากับความรู้สึกที่เกิดขึ้นมันจะแตกเอา แล้วผมก็ขยับได้สักสิบทีหีบีฟิตมากๆแล้วก็ชักออกมาแตกบนตูดฟิน
แต่ไอ้สิบทีนั้นเสียงบีแม่งครางได้ใจมากๆ ผมนี่แบบเฮ้อๆๆๆ
เกิดบีไปเป็นแฟนกะลูกน้องผมจะทำยังไงวะเนี่ย
แล้วฟินก็หลับไปทั้งๆที่น้ำของผมเลอะบนตูด

ผมก็กลับไปห้อง
ห้องพักติดกันน่ะล่ะ แต่เป็นพูลวิลล่าไง
ผมตื่นมาฉี่ตอนสักแปดโมงกว่าๆ ได้ยินเสียงว่ายน้ำจ๋อมๆแจ๋มอยู่ ก็แปลกใจว่าใครมาว่ายน้ำตอนเช้า
ก็เป็นบี มาว่ายน้ำอยู่ ผมก็หลบวูบเลย ไม่รู้ว่าบีจำอะไรได้บ้าง
รอฟินมาก่อนดีกว่า ก็แอบดูจากทางผ้าม่าน สักพักมีเสียงเคาะประตู
เป็นฟินมาเคาะบีเดินตามมาในชุดบีชๆเซ็กซี่เลย บ่ายๆนี้ทีมงานจะตามแล้ว
ผมเปิดประตูปรับโหมดทักทายแบบสดใสว่า ไงสาวๆ นอนเต็มอิ่มไหม

ฟินก็พูดมาว่า บีถามว่าเมื่อคืนเรามีอะไรกันรึเปล่าเขาเลือนๆลางๆ
ฟินบอกว่าเราอ่ะไม่มี คนมีอ่ะไม่ใช่เรา
แล้วฟินก็เปิดรูปในโทรศัพท์ของฟินให้ดู เป็นภาพตอนบีอมของผมแบบหน้าตาเอาจริงเอาจังมาก
บีร้องเฮ้ยยยยย ผมก็เฮ้ยยยยย ในใจผมนึกถ่ายตอนไหนวะ เชี่ย
ผมก็ยืนอึ้งๆทำอะไรไม่ถูก ฟินบอก ก็เมากันมากไง แล้วฟินอ่ะไม่ไหวไปหลับแป๊ปนึง ออกมาเป็นงี้แล้ว
ผมถามแล้วยังไงอ่ะ บีบอกแล้วยังไง ได้กันเหรอ
ที่ผมถามอ่ะ คือ ฟินจะไปทางไหน ยืนอึ้งๆไป ฟินบอกไม่มีไร ก็แค่คนเมาไม่ได้เอากัน

คือคนขาดสติแล้วก็ดันมาแก้ผ้าก็เลยเกิดอารมณ์มั้งๆ ไปๆๆเตรียมตัว
บีก็ทำหน้าจะร้องไห้ แบบ เฮ้ยหนุไม่ได้ตั้งใจอะไรแบบนั้น
ฟินก็ทำหน้าเฉยๆไป เอาโทรศัพท์มาลบรูปต่อหน้าให้เลย แมนมากๆ...เหรอวะ

วงสนทนายังตึงเครียดเพราะบีแบบไม่ได้คิดอะไรกับผม แล้วเขาไม่อยากให้ผมมองเขาไม่ดีเพราะมันเกี่ยวพันไปถึงลูกน้องผมที่บีชอบ
บีทำหน้าเหมือนจะร้องไห้ตลอดเวลา แต่ก็ต้องหยุดไปเพราะคณะทำงานชุดใหญ่มาถึง
เราแยกย้ายไปพักตามงานที่จัดไว้

ตกดึก ผมก็หนีไปนั่งกินเบียร์ริมทะลเเงียบๆ คือมีอะไรต้องคิดหลายอย่างมากๆ
ก็เดินออกจากหน้าหาดโรงแรมไปหน่อย จะได้เงียบๆ
สักพักเห็นคนเดินตะคุ่มๆตะคุ่มมา ก็ชะเง้อมองว่าใคร กลายเป็นบีเดินมา
ผมก็เลยทักว่าอ้าว บี ทำไมมาเดินนี่ นั่งด้วยกันไหม
บีทำหน้าตัดสินใจไม่ถูก แต่ก็นั่งลง บีถือขวดไวน์มาด้วย ซดอักๆๆๆ จนผมต้องปราม
ผมเลยบอกว่า ที่พี่หนีมานั่งเนี่ยก็กลุ้มใจเรื่องนี้เหมือนกัน แต่พี่ก็ทำใจได้แล้วนะ ว่าเออมันไม่เคยเกิดขึ้น
เพราะว่าเราไม่ได้สติ ส่วนฟิน เขาไม่คิดไรมากหรอก จริงๆฟินเป็นคนดี แต่ที่ถ่ายไว้คงเมาเหมือนกัน

บีสะอื้นเบาๆบอก บีเสียใจที่เป็นแบบนี้ พี่ก็คือพี่ที่เคารพ ส่วนพี่กบบีก็ชอบมากๆ รู้สึกแย่ๆมากๆเลยฮือๆๆๆ
ผมก็ปลอบบีไปว่า บี เราเมา ไม่มีใครจำได้ เดี๋ยวเราก็ลืม พี่เนี่ยไม่ได้อะไรเลยนะ เห็นบีเสียใจก็รู้สึกไม่ดี
เอาเป็นว่ามันไม่เคยเกิดขึ้นดีกว่า
บีก็บอกว่า พี่ ในรูปนี่หนูดูแบบมีอารมณ์มากเลยนะ ผมเลยบอกว่าคนเมามีอารมณ์ทุกคนล่ะ มันเป็นวิทยาศาสตร์นะ
บีบอกว่า บีคิดว่ามีอะไรกับฟินซะอีก บีจำได้คร่าวๆอ่ะ
ผมเลยเปลี่ยนเรื่องไปคุยเรื่องเจ้ากบ ชอบนั้นนี่ แถมเชียน์ไปว่าก็ดูมีใจนะ

เราก็นั่งกินไปคุยไป ไวน์ขวดนึงหมดไป ผมทักบีว่า อย่าเมาแยะนะเดี๋ยวพี่กบไม่รัก
บีบอกกำลังตึงๆเลย พร้อมลุยพี่กบล่ะค่ะ บีนี่เวลาอารมณ์ดีนี่น่ารักโก๊ะๆ
บีเลยขอตัวเข้าไปในงาน ผมมองตูดบีที่เด้งตามแรงกระแทกไปอย่างเสียไม่ได้ สักพักฟินก็เดินมา คงรู้จากบี
ฟินบอกไงคะเฮีย ผมบอก ฟินนี่ร้ายมากเลย ฟินหัวเราะเจ้าเล่แบบน่ารักๆ เอ้าใครเมาก็แพ้ไปไง
คืนนี้นอนหนูกับบีอีกนะ สนใจมาแจมได้ ผมก็บอกว่าไม่เอาล่ะ เข็ด คืนนี้บีอาจะไปกับกบก็ได้นะ 555
ฟินบอกยากอ่ะ ผู้ชายเรียบร้อย คุยกันมาจะเป็นปี ยังไม่ไรกัน หนูว่าเสียเวลา

ผมเลยบอกว่าหรือฟินจะจัดการให้เพื่อน
ฟินทำท่าคิดแบบตัวการ์ตูนทำเสียงเล็กๆ เอ๊...ก็ได้น้าาาาาาา
ผมกับฟินหัวเราะกันขำๆ
แล้วฟินก็มาจูบปากผมกระซิบข้างหูเงี่ยนจัง อยากเย็ดแบบเมื่อคืนอีก
ผมแบบเชี่ยๆๆๆ นี่ล่ะที่กูชอบ บทจะเงี่ยนแม่ไม่สนใจอะไรทั้งสิ้น
ฟินนั่งเบียดมาบนตัวผมพร้อมกับบดตัวลงที่น้องชายผมแบบมันเขี้ยว ผมควักนมออกมาดูด แบบจ๊วบจ๊าบดังสนั่น
แต่ไม่กล้าเอาริมหาดนะ กลัวคนมาเห็น แต่ฟินไม่เลย จับผมนั่งแล้วก็ทำเหมือนนั่งตัก แหวกจีติงออกเอาของผมเสียบเข้าไปเรียบร้อย
ของฟินแฉะมากลื่นปรื๊ด ผมถามว่าไปทำอะไรมาแฉะขนาดนี้
ฟินบอกไปยั่วคนมา ผมไม่ได้ถามไปยั่วใคร แต่หุ่นอย่างฟินไม่ต้องยั่วก็น่าเอาอยู่แล้ว

ฟินบดขยี้ ขมิบ ทำทุกอย่างที่เธอเมามัน ผมเอามือบี้นมเธอ พร้อมกับดูดต้นคอเธอ ถามว่าไปยั่วใครมา
เป็นจังหวะที่ฟินบดลงมาที่น้องชายผมรัวๆเลย จวนแล้ว แล้วผมก็จวนแล้ว ฟินร้องก่อนเสร็จว่าไป...ยั...ว พี่ ก......บบบอ้าาาาาาา

แล้วฟินก็ล้มลงไปข้างหน้า ผมก็ชักออกมาบ้วนทิ้งลงไปบนพื้นทราย
ฟินนั่งชันเข่าหอบหายใจแรง พร้อมกับแอ่นหน้าหงายไปข้างหลัง เป็นภาพที่ยั่วมาก
ผมหัวเราะกับภาพพร้อมถามว่า นี่จะแย่งบีเหรอ
ฟินตอบว่า เปล่า ลองยั่วดู รำคาญไม่เอากันซะที อยากรู้ว่าเป็นพระอิฐพระปูนจริงไหม
แล้วเป็นไงล่ะผมถาม ฟินบอกเขาก็ดูมีมารยาทนะพี่ ไม่หื่นเหมือนพี่นะ
พูดเสร็จผมก็ก้มลงดูดนมฟินอีกที ฟินผลักผมออกจัดเสื้อผ้าเข้าที่แล้วก็บอกว่า ไปมอมบีกะพี่กบดีกว่า

ผมชอบฟินนะ เป็นคนร่าเริงแล้วก็สนุกดี ยิ่งตอนทำเรื่องแสบๆนี่ สนุกเขาล่ะ

ขอบคุณทุกคอมเมนท์นะครับ
มีต่อครับ

ponggunyuki2527

เจอเพื่อนตัวแสบอย่างนี้ บอกเลย "สนุกแน่" พี่น้องคร้าบ

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

Phoowadol

นั่นไ ผมว่าแล้วไม่มีผิด จริงๆ กล้าๆหน่อย ฟินเขาเป็นใจให้
อยู่แล้ว ทางสะดวก แบบนี้ บิ้วนิดนึง เอาให้ตึงๆ มีสิทธิ์ได้ เสียบเสียว กันกับ บี ชัวร์ แล้วก็ได้ จริงๆเสียด้วยสิ ถึงจะเมาจำอะไรไม่ได้ก็เหอะ ลงได้เสียบไปแล้ว หนึ่ง เดี๋ยว ก็จะ มีโอกาส สอง สาม ตามมา จนเป็นคู่ขา กันจนได้ แหละ ขอ อย่างเดียว น้องฟิน อย่าหึงละงัน ได้มันส์ สวิง อีกแน่ ครับ ขอบคุณ ไรต์ มากๆครับ ไม่คิดเลย ว่า พาร์ท5จะมาไว ปานนี้ ขอบคุณอีกครั้งครับ

......+2 money ::Confident::
คอมเมนสวยๆเป็นกำลังใจดีๆของไรต์

eglebudsob

ชอบครับ เนื้อเรื่องเรื่อยๆ ซอฟๆ แต่ได้อารมณ์ มากๆ

23pompompom

ood_aspire

ตอน 5 มาไวกว่าที่คิด ต่อไปบีเมานี้มีลุ้นละสิครับ น้องฟินนี้ทำให้ฟินได้จริงๆ

midnightblusie

เรื่องนี้ เป็นการมอบความเสียวแด่ เพื่อนฝูงจริงๆครับ

hanabombam

ลุ้นจัง บีกับกบจะได้เสียบกันไหมหรือมีสลับคู่

633sqd

ได้บีนิดนึง น่าจะมีแบบเต็มๆเร็วๆนี้

2kidding

สนุกทุกตอนครับ อยากดูตอนจัดกับบีจริงๆ

ppp44

มาเป็นสามคนผัวเมียสนุกดีออก

blackjack

เฮ้ยอิจฉาจังทำไมไม่เจอผู้หญิงแบบนี้บ้างนะคงโคตรโชคดีเลย เป็นกำลังใจให้ ขอบคุณครับ

jjhj1988

ฟินนี่พร้อมจัดทุกที่ดีนะคับ
มีไปยั่วพี่กบมาด้วยแล้วนี่บีไปหาพี่กบ ไม่ร้ว่าที่ฟินไปยั่วไว้พี่กบจะของขึ้นมั้ย 5555+

tetete

ฟินน่ารักและแสบจริงๆครับ แต่เป็นผมผมเลือกบีนะ

therasak

แสบได้ใจเลย บี คงไม่รอดมือแน่