ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 39 (อัพเดทตัวละครและขยายรายละเอียด)

เริ่มโดย saradio, เมษายน 17, 2018, 05:01:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

game14974

mongk

เห็นภาพและคำบรรยายของเมียกาเซี่ยงแต่ละนางแล้ว เริ่มชักจะอิจฉาเจ้าเจ๋งแล้วละ

artmanna

แต่งมาผูกเรื่องกับตอนโจโฉโดนเตียวสิ้วเผาทัพด้วย สุดยอดมากเลยครับท่าน

wattana2015

::Glad:: อืมม์ ถ้านางเจ๋าซืองามปานนี้  ::Grimace:: ก็น่าที่จะทำให้โจโฉหน้าหม้อจนเสียงานอยู่เหมือนกัน ยิ่งนางมีลีลาบนเตียงเด็ดดวง  ::Hungry:: ผู้ชายคนไหนเจอมีหรือจะไม่หลงปลื้มนางกันล่ะเนี่ย  ::HoHo:: แต่เมียเฮียเซี่ยงแต่ละคนก็ไม่เบาทีเดียวน่ากินทั้งนั้น ซ้อใหญ่ยังหน้าเด็กอีกต่างหากๆอิอิ  ::Hunger:: พูดถึงมึนตึบแต่งเรื่องไม่ออกช่วงนี้ผมก็เป็นไฟมอดมาพักใหญ่แล้วเกือบเจ็ดแปดเดือนได้ล่ะ  ::Orz:: ยิ่งงานประจำเต็มมือก็หมดไฟลงไปอีกไม่น้อย ขอเป็นกำลังใจให้ท่านไม่หมดไฟเหมือนผมละกันครับท่าน  ::Fighto::

***ปล.ว่าแต่คุณหนูงิวไม่ใช้ยุนอาเป็นอิมเมจแล้วเหรอครับ แต่คนใหม่ก็สวยดีนะ  ::HeyHey:: ***

........+2 money ::Confident::
ไรต์มาเต็มดีจริง

err

งั้นก็แสดงว่าฮูหยินรองนี่ไม่ธรรมดา  แล้วกาเซี่ยงจะมีโอกาสโจ๊ะพรึมๆกับฮูหยินรองอีกมั๊ย

keatmano

รายละเอียดดีครับ ทำให้อ่านเรื่องราวได้รู้เรื่องมากขึ้น ...ภาพประกอบของสาว ๆ แจ่ม ๆ ทั้งนั้น ::Glad::

pinmonkey

แต่ละนางบรรยายได้เห็นภาพ ซาบซึ้งถึงอารมณ์มากครับ ขอบคุณมากครับ

ัuffa555

shevchenko55

แค่อาเจินนี่ก้อทำเอาหลงแล้วอะครับ เลื่อนลงมาเจองิ้วอี้หลางอีกคนนี่คือแบบ สวยงามมาก อิจฉาพระเอกจริงๆ คิดไปถึงฉากฮาเร็มนะ โอ้ยยย..ทางไหนๆก้อมีแต่ความนุ่มนิ่ม ละลานตา ละลาย ตายคาอก กันเลยทีเดียว
ชอบที่มันมีประวัติศาสตร์แล้วเอาเรื่องราวมาเล่าให้น่าอ่าน น่าติดตามไปด้วยนี่แหละครับ
ปล.FC ซ้อใหญ่อาเจินครับผม อยากให้มีบทเยอะๆเทรนนิ่ง สาวๆในฮาเร็ม ฮาๆ

........+2 money ::DookDig::
คอมเมนดีสื่อสารกับไรต์ดี

kipkipju kisdsada

ขอให้อย่าตึบอย่าตันเลยนะท่าน ไรต์เตอร์ จะตั้งหน้าตั้งตาคอยยย เมียเยอะก็ดีตรงนี้แหละ ช่วยไรต์เตอร์เอามาอัพเดต ไม่ให้แฟนเหงาแต่มันจะอิจฉาหน่อยๆ ดีๆทั้งน้านนน

somc217

เมียแต่ละคนของท่านกาเซี่ยงช่างสวยงามอย่างน่าอิจฉาจริงๆ
ขอบคุณมากครับ

ka55anova

taton

ขอบคุณสำหรับภาพประกอบที่สวยงามกับเนื้อหาตัวละครที่น่าสนใจครับ ว่าแต่ตัวละครฮูหยินรองนี่ จะมีโอกาสได้เข้าไปอยู่ในฮาเร็มของกาเซี่ยงไหมอ่ะ  ::Thinking:: ส่วนฮูหยินที่อีกชื่อนึงคือ เจ๋าซื่อ ผมไม่คุ้นจริงๆ รู้จักแต่เจ๋าซึจากDBZ(ไอ้คู่หูกับเท็นชินฮังอ่ะ)  ::Sobad::

.....+1 money

meowmeng

Nikubou

อ่านมานานแล้วติดอยู่เรื่องหนึ่งครับ ท่านกาฯมีวิชาความรู้มากมาย สร้างเครื่องยิงหิน สร้างระบบชลประธานก็เก่ง ตอนนี้ได้ออกแบบส้วมให้เป็นแบบใช้น้ำล้างรึยังครับ(เห็นแกบ่นตอนต้นๆเรื่อง) หรือว่ายังใช้กิ่งไม้ใบไม้เหมือนเดิมอยู่ อ่านถึงฉากโรมรันพันตูช่วงกลางลำตัวด้วยชิวหาทีไรทำใจไม่ค่อยได้ทุกที