ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 39 (อัพเดทตัวละครและขยายรายละเอียด)

เริ่มโดย saradio, เมษายน 17, 2018, 05:01:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kingmar

อิจฉากาเซียง เมียสวยสะเด็ดทั้งนั้น เรื่องนี้มีพื้นจากสามก๊กใช่ไหมครับ แต่มีการสอดใส่บทเสียวได้ดีเลยนะครับ

samsung014

Athiphat T. Patsri

cd13579

กาเซียงเองก็ตบโจโฉกระอัก ไม่รู้จะเข้ารับเป็นนายบ่าวกันท่าไหน

เมียพี่มันเน้นเด็กซิงๆทั้งนั้้น
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

Sir-Worst

ตามลักษณะตัวละคร ความคิดความอ่านทำให้ชอบอาเจินมากจริงๆ อยากได้คนแบบนี้มาเป็นเมียเลย  ::JubuJubu:: ว่าแต่บักเจ๋งจะกล่อมอาเจินอย่างไรให้ยอมรับเสี่ยวถิง กับเสี่ยวจู เพราะจากนิสัยของพระเอกเราแล้วคงไม่ยอมปล่อยให้ 2 นางนี้เป็นแค่นางบำเรอแน่ๆ รู้สึกว่าจะมีความรูสึกสงสารเห็นใจ และเอ็นดูนางทั้ง 2 มิใช่น้อยอีกทั้งยังติดใจในรสสวาทการร่อนของเสี่ยวจูอีก ::Shy::

......+ 2 money ::Yes!::
ว๊าว อ่านนิสัยตัวระครไรต์ด้วยนะนี่ 55

phaii

may_290607908

แต่ละนางนี้เห็นแล้วหลับไม่ลงเลยครับ
แต่ผมยังคงเฝ้ารอSurvival Online ผจญโลกซอมบี้อยู่ครับเป็นแนวที่ชอบมากครับ

รักโลก รักไทย

ปกติชอบสามก๊ก ได้อ่านเรื่องนี้ ก็สนุกไปอีกแบบ ชอบอาเจินมาก เก่ง สวย

นัทโตะ

ตอนถามไรทเมื่อตอนที่แล้ว โอเค ผมได้คำตอบที่ต้องการแล้วครับ 55555

ทำให้เตียวสิ้วจากที่คิดจะสวามิภักดิ์กลายเป็นแค้นใจ
ผลที่ตามมา
-เตียนอุยถูกวางแผนมอมสุราจนโดนเฮาเฉียขโมยทวนคู่ และต้องแลกชีวิตเพื่อให้โจโฉหนีไป
-เสียโจงั่งและโจอันบิ๋นหลายชายในสนามรบ
-ถ้าไม่ได้โจหยินช่วย โจโฉตายคาอ้วนเซียแน่

...แต่สุดท้ายนางดีดพิณจนหายไปกับกองเพลิงที่เผาค่ายด้วย ...ไรทคงไม่ใจร้ายขนาดนั้นใช่ไหม 5555

myidol

นึกเล่นๆในใจเหมือนกันว่า หรือจะเป็นพี่สะใภ้เตียวสิ้ว เพราะในเรื่องสามก๊กพูดถึงผู้หญิงไม่กี่คน แต่ยอมรับคาดไม่ถึงว่าจะถูกโยงจากตรงนี้ไปถึงตอนนั้นเรย แสดงว่าต้องงามและมารยาขั้นสูงจริงๆถึงเปลี่ยนผัวได้เยอะขนาดนี้
มีรูปทรัพย์ แต่เกิดมาจน น่าสงสาร  ::Crying:: ขอเปลียนใจมาเอาใจช่วยให้ฮูหยินรองให้กลับตัวกลับใจละกัน

ผมชอบตูตู้หลุนมาก ในภาพประกอบนมใหญ่ฝุดๆเรยอ่ะ  ::GiveMe::

แต่เมียพระเอกทุกคนน่ารักสุดยอด ดูสัดส่วนแล้ว นมใหญ่ทุกนาง  ::WowWow:: (สังเกตผมเน้นนม 555)

ืถือว่าสมน้ำสมเนื้อกับความเก่งของพระเอก คนเก่งระดับนี้จะมีสาวๆชอบเยอะไม่แปลก
นี่ถ้าไม่โดนขุนนางชั่วรังควาน ผมว่าแกใช้วิชาความรู้ประกอบอาชีพจนร่ำรวยได้ง่ายๆเลยอ่ะ

.......+2 money ::Confident::
คอมเมนงามๆ สร้างรอยยิ้มไรต์แบบนี้จัดไป

medas

มีนางเจ๋าซือด้วย(คงไม่สามารถสปอยได้ แต่บอกได้แค่ว่าทำโจโฉเจ็บแสบเลยล่ะ) คาดไม่ถึงจริงๆคับ
ร้ายจริงๆเลยท่านกา

tak19

อิจฉาจัง มีเมียสวย ดี. เก่ง. แต่ละคนมีดีคนละอย่าง. อยากได้บ้าง ย้อยเวลาไปอดีตเดี๋ยวนี้

sp502

สรุปท่านกาเซี่ยง มีเมียแต่ละคนสวยๆทั้งนั้นเลยนะครับ น่าอิจฉาจัง

holovelove

เหงาๆ

sthanya