ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuuichi] Saimin Choukyou Gakuen Ch.2[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 18, 2018, 07:58:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

นี่มันวิธีแก้ปัญหาแน่เหรอวะ? ::Sweat:: ไอ้พระเอกนี่ลามไปถึงแม่นักเรียนแล้ว

tiwlytwin2

ตามมาข้างนอกโรงเรียนเลยเรอะไอ้น้มันร้าย ::Angry::

fish007

::HeyHey::อย่างนี้ก็ได้เหรอเกรงว่าออกจากห้องแต่ไม่ออกจากบ้านอ่ะดิ

akasaboy

แก้ปัญหาแบบนี้ก็ได้หรอ คิดได้งัย
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

azerothx

ตอนแรกก็นึกว่านักเรียนเป็นผู้หญิงแล้วมาจัดซะ ที่ไหนได้คนที่โดนนี้แม่นักเรียนชัดๆ

Crypt

ให้ปรึกษาแบบนี้ลูกจะกล้าอยู่บ้านหรือเปล่านั่น

ppp1234

nom.nao

rainios

แก้ปัญหาที่ดีครับ แบบนี้รับรอง ไม่ได้ขังตัวเองคนเดียวแล้วแน่นอน

bigzaba

อ. ไปเรัยนวิชาที่ไหนมาครับ จะไปฝากตัวเรียนด้วยซักสามปี 5555

gumpxxxx

ผลลัพธ์ ยังไม่แสดงออกมาก็อวยว่าตัวเองเก่งแล้วเหรอเนี๊ยะ ดูมีความมั่นใจมากๆเลย

johnywalker

เป็นนักจิตวิทยาเด็กที่ชวนปวดตับจริง ๆ
ถ้าโลกจริง ๆ มีแบบนี้ โรงเรียนคงวุ่นวายน่าดู

SikerWoo

สะกดจิตไม่พอยังจะไป ทำให้แม่กับลูกเขา...อีก ฮ่าๆ
TTT

redstarzero

::เรียนที่ไหนมา แก้ปัญหาได้เยี่ยมจริงๆ  ::DookDig::

tuckkyjung

แล้วอย่างนี้ลูกชายจะออกจากหเองหรอ