ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuuichi] Saimin Choukyou Gakuen Ch.2[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 18, 2018, 07:58:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kapomman

exsoldier

เอ๊ะเด๋วนะ จะดีหรอฟะ  ::Horror:: ::Horror::   น่าเสียดายจะตายน่าจะเกบไว้ใช้งานน

bunhelupu

ทำงานเป็นที่ปรึกษาแน่เหรอเนี่ยจารย์

nekki

แนะแนวกันแบบนี้เลยรึ เล่นซะตอนจบเป็นแนวอินเซ็กเลย
แหมเปิดประตูมาเจอลูกกำลังดูหนังโป๊พอดีด้วยนะ

phatsa

เป็นอาจารย์ที่ปรึกษาได้ดี แต่ผิดวิธีไปหน่อยครับ ::HoHo::

kazu36

เข้าใจว่าเป็นเรื่องแต่ง แต่ ไอ้ครูแว่น นี่มัน โชคดีจริง ๆ ขอบคุณครับ

acerolar

::Shy:: ให้คำปรึกษาคุณแม่ด้วย ดูแลแบบองค์รวมจริงๆครับ ที่ปรึกษาแบบนี้ สบายๆ เลย ::JubuJubu::

worachat39

สั่งสอนแบบนี้เป็นผมก็ยอมทุกอย่างแหละ แค่ไปโรงเรียนจิ๊บๆ

eiaws

ตีก้นหรือทำอย่างอื่นกันแน่ครับคุณแม่555

maxzader

J keeper

มีอาจารย์ชิราโทริมาเป็นตัวเดินเรื่องอีกคนแล้ว  อย่างนี้สิครับแจ่มแมว  เรื่องมีเป้าหมายแบบนี้ อ.อาเมมิยะต้องพุ่งชนซะแล้ว...ว่าแต่สามวันต่อสัปดาห์นี่ถึงกับเหนื่อยแบบนี้สงสัยกับ อ.นมโตคนก่อนคงบ่อยแน่ๆ5555

ปล.อ.อาเมมิยะมันดาร์คมากอ่ะ  แก้ปัญหาแบบนี้สงสัยจากลูกขังตัวเองในห้องไม่ยอมไปโรงเรียนจะกลายเป็นลูกเหนื่อยจนไปโรงเรียนไม่ไหวนะ  ชั่วร้ายจริงๆ

KOSAGI

ปรึกษาแบบนี้น่าจะแก้ไขไม่ตรงจุดนะ55

scorpionx

นี่จะแก้ปัญหา  หรือมันจะสร้างปัญหาเพิ่มกันหว่า ::Hmmm::
ขอบคุณครับ

eeb

ถ้าเป็นลูก ไม่รู้จะโกรธครูดีหรือไม่ดีเนี่ย 5555

ddcc

ทำไมถึงมีแต่คนแก่นะ แอบเซ็ง สงสัยกฎนร.แรง555