ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuuichi] Saimin Choukyou Gakuen Ch.2[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 18, 2018, 07:58:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tp3660

พระเอกเรานี่มาแบบครบสูตรเลย "รูปหล่อ ดอใหญ่ คารมเด็ด  เ-็ดมันส์"

gunflow

เหมือนจะเป็นการพูดคุยมากกว่าสะกดจิตนะนี่
นึกว่ามีอุปกรณ์ไรมากกว่านี้ แต่สะหนุกดีครับ

Reggal

เดี๋ยวๆแก้ปัญหาให้แม่ แล้วไปสร้างปัญหาให้ลูกต่อหรือยังไงน้อ ไอพระเอกเนี้ยย 555 แม่งร้ายย

THANAKIT CHENPHONGTHAM

แม่ตัวเองก็เอาหรอ จัดทุกคนในเรื่องเลยใช่ไหมม

Dragoo

คุณแม่สุดแซ๊ป ก็โดนไปอย่างง่ายดาย
ไปแกล้งลูกแบบนี้ไม่ดีนะ
เดี๋ยวก็โดนลูกแกล้งคืนหรอก โด๋วว
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

(S)Kater

ดูๆไปก็ไม่เหมือนสะกดจิตอ่ะ เหมือนอ่านใจแล้วเอาจุดอ่อนจุดที่ขาดไป
และกระตุ้นความต้องการความเหงาของสาวๆ จากนั้นเธอก็เหมือนอยู่ในการครอบงำ
ของหมอโดยสมบูรณ์ แต่จะทำแบบนี้ได้ตั้งมั่นใจหน้าตาและความเเข็งของดุ้นมากๆเลยนะเนี่ย

ปล.ผมอยากเห็นลูกกับแม่หลังจากนั้นอ่าาาา ไม่มี Incest ต่อเหอรครับ  ::KO::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

wender_111

ขังหนักกว่าเดิม แถมขัง 2 คนอีกต่างหาก
แฟนตูนเลิฟฮินะ

baycon

เดี๋ยวๆ นี่จะกดจิต หรือ จับกดจิ๋มกันแน่ 555
รู้ใจเด็กซะด้วย

llar

แม่เดินเข้าไปแบบนั้นเลย อย่างลั่น แบบนี้สงสัยจะยาว ::DookDig::

gaingane

อู้วหูวจัดเสร็จให้ incest ต่อเลย สุดยอดดดดด

numkrieng

panjun

ตอนที่แล้วว่าแก้ปัญหาแปลกแล้วตอนนี้แปลกยิ่งกว่า จะให้คุณแม่เข้าไปทำอะไรกับลูกชายน่ะ.... (ขอโทษด้วยที่เม้นรัวๆครับกำลังมาไล่อ่านละติดสุดๆ)

exoza

จะมีภาคแยกของแม่-ลูกคู่นี้ไหมน้าาา  ::Shower:: ::Shower::

Darkirish

บริการถึงที่บ้าน การปี้มันเกี่ยวอะไรกับจัดการกับลูกเนี้ย55

thegift52

เอิ่มมมม นี่แก้ปัญหาได้จริงๆ หรอ แต่ที่โดนใจคือ ผู้หญิงตอนชุดทำงานดูเซกซี่กว่าชุดอยู่บ้านอีกครับ