ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 6

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 18, 2018, 08:48:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tetete

นั่นสิครับจะเอายังไงต่อดี คนอ่านก็สงสัย แต่เป็นผมผมก็ยังเลือกบีเหมือนเดิมนะถ้าต้องเป็นแฟนอ่ะ

Pigdavil

มันเป็นอะไรที่ยอดเยี่ยมมาก รอดูว่าบีจะตัดสินใจยังไง

2kidding

มีคู่ขาแบบฟิน นี่ฟินสมชื่อจริงๆ

kiratwice

โอยยย เรื่องนี้เรียลมาก เสียวมาก สนุกมากครับ

23pompompom

น้องบีนี่ก็เซ็กส์จัดไม่ใช่เล่นๆ

ruby alvarado

เอาน่า  สาว ๆ ให้เอาก็เอาไปเถอะ  สบายน้องชาย

peteblack

อิจฉาพระเอกหนักมาก จะโชคดีไปไหน ::Angry::

navy868

จะสงสารหรือสมน้ำหน้านายกบดี ของดีดันไม่เอา อดไปเหอะ... ::Doubt::

fantastica

ตอนนี้สนุกมันส์มาก บีเสร็จจนได้

ัuffa555

okai

สาวบีจะเปลี่ยนใจไหมนะครับ

midnightblusie

แค่นี้ก็บันเทิงฝุดๆแล้วครับท่าน อยากให้กบโดนฟินบ้างครับ

therasak

รักเขาข้างเดียวก็แห้วรับประทานอย่างนี้ สงสารบีนะ

sofee

โห การดำเนินเรื่องดูเรียบๆ แต่ไหลลื่นมากครับ
สำนวนการเล่าเรื่องก็ไม่ธรรมดาจริงๆ
สนุกมากๆ ครับ

tacklove

ฟินก็คงรักสนุกหละมั้งนี่ แต่พระเอกของเรานี่สิเป็นคนที่โชคดีอย่างสุดๆ ได้ทั้งฟินและบีสาวน่ารักตามมาร่วมด้วย แล้วนายกบล่ะจะลงเอยกับใครดี