ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 6

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 18, 2018, 08:48:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

คืนนั้นงานเลี้ยงดำเนินไปจนเลิกงาน ผมเจอสองสาวบ้างตามจังหวะ แต่ไม่ได้ทำตัวสนิทสนมนัก
ฟินคุยกับคนนั้นคนนี้ไปทั่ว เธอคือดาวของงานเลยก็ว่าได้ เฟรนด์ลี่ ขี้เล่น เห็นผู้ชายจับกลุ่มมองเธออยู่หลายคน
แต่...ผมเห็น กบ ดูติดใจฟิน ดูพยายามตามตูดฟินอ่ะ
หมายถึงมีจังหวะก็พยายามเอาตัวบี้ตูดฟิน เหตุการทั้งหมด บีอยู่ด้วย...ผมเร้นกายหายไปดีกว่า

คนทยอยหายไปแล้ว ผมก็เดินตึงๆอยู่ ว่าจะไปนอนเมื่อคืนโหมงานกะสองสาวหนักไปหน่อย

ฟินส่งข้อมความมาว่าอย่าพึ่งนอนเดี๋ยวไปหา
ผมบอกว่า อย่า คนแยะ อันตราย
ฟินบอกว่า งั้นมาที่พูลวิลล่าที่เดิม เธออยู่ที่นั่นต่อกับบี เธอบอกรำคาญกบมากๆ
ผมตอบว่าอ่ะไปๆๆ แต่ขอกลับห้องอาบน้ำก่อน แล้วก็เดินไปวิลล่า ตัววิลล่าก็จะแยกออกไปหน่อยจากตัวตึก
ระหว่างอาบน้ำผมงีบปนิดนึง กะให้หลับกันไปเลย กูเหนื่อย

ไปถึงผมก็เห็นว่าทำไมเงียบๆไม่มีคน ก็เลยเดินเข้าไป
สิ่งที่เห็นคือบีกำลังกำลังพร่ำเพ้อว่าทำไมพี่กบไม่มองเลย เนี่ยอ่อยจนหัวนมจะโผล่อยู่แล้ว
นมจะหลุดมาทั้งยวงแล้ว แล้วก็พร่ำเพ้อเสียใจว่าแบบ ชอบมากนะคนนี้ อยากแต่งงานด้วย
ผมเห็นสองสาวใส่ชุดเล่นน้ำอยู่ข้างสระแล้ว คงร้อนชุดที่ใส่ไปงานเลี้ยงข้างนอก
บีใส่ทูพีซสีขาวคอลึก ขาวมากๆ บิกินี่ตัวจิ๋วเลย โอย
ส่วนฟินใส่ชุดชั้นในเลย แหม่ บิวด์อารมณ์ดีแท้

ชุดบี

ฟินก็คุยปลอบไป บีก็กระดกเหล้าไป เมามายอยู่ริมสระ
ระหว่างความเสียใจนั้น ผมก็เข้าไปทักสองสาว บีก็แบบเงียบเสียงไป ยังไม่ทันจะคุยอะไรกันดี
กบก็มาส่งเสียงอ้อแอ้อยู่ข้างหน้า
ฟิน ฟินอยู่ไหม
บีทำตาโต ฟินผละเดินไปหน้าวิลล่า ทำตางงๆๆ บีก็แบบน้ำตาหยดแหมะ บอกกับผมว่าเห็นไหมเขาชอบฟินอ่ะ ฟินไม่ต้องทำไรเลยทำไมเขาชอบ
แล้วบีก็กอดผมร้องไห้ กลิ่นตัวกลิ่นผม โอยยย ทำไมของตูโด่วะ ภาพเมื่อคืนตอนเมามาเลย
ฟินบอก แกดูนะว่าเขาจะชอบแกไหม จะได้รู้ว่าทำไงต่อ
ฟินออกไปทั้งชุดชั้นใน เฮ้ย แบบนี้ใครจะไม่เอา ผมคิด

ฟินเปิดประตูแบบแง้มๆ กบน่าจะเมาประมาณเมาแล้วลงไข่แล้ว ถึงเดินมา
ฟินถามมีอะไร ในฐานะลูกค้า กบมันก็ต้องมีความเคารพฟินกับบีหน่อย ผมแอบดูอยู่ก็คิดว่า อย่านะมึง
อย่านะมึงนี่คือ เด็กกูนะ

กบบอกว่า ฟินเซ็กซี่มากเลย แต่เกรงใจบีที่จะชมต่อหน้า เลยตามมาบอก
ฟินเลยเปิดประตูออกให้เห็นชุดชั้นในเลย พูดแบบยิ้มๆขอบคุณค่าาา
แต่หนูก็เซ็กซี่กับทุกคนล่ะค่าาา ไอ้กบตาโตเลย เจอชุดชั้นในลูกไม้เข้าไป หุ่นเซ่บๆแบบนี้
ฟินถามต่อว่ามาหาบีเหรอ กบบอกว่มาหาทั้งคู่ล่ะ แต่เมาแล้ว
คุยอะไรจุกๆจิกๆ แล้วฟินก็เดินกลับมาบอกว่า กบไปล่ะ

บีก็แบบเสียใจ ทำไมอ่ะ เค้าไม่สวยเหรอพี่
ผมก้บอกสวยสิ สวยมาก บีถามต่อว่าทำไมอ่ะ เค้าไม่น่าเอาเหรอ
ผมก็บอกว่าน่าเอาสิ ใครก็อยากเอาทั้งนั้นล่ะ
บีถามจริงเหรอ ฟินบอก แกนี่น่ารำคาญจริงๆ คิดไรมากมาย
นี่แกแก้าผ้าเล่นน้ำเพื่อเค้าขนาดนี้ แกเดินไปชวนมาเลยดีกว่า แกใส่จีติงออกไปชวนเลย
บีบอก เข้ามากูจะแก้ผ้าเล่นน้ำแม่ง
บีเดินออกไปเพื่อจะตามกบ ใช่ไปทั้งชุดนั้นเลย

ปรากฏว่าเจอไอ้กบยืนหลับอยู่ริมกำแพงถัดไปไม่เท่าไหร่
บีก็เลยเรียกไปลากมา กบเลยมานอนเป็นศพอยุ่ริมสระ
บีก็แบบเช้ดหน้าเช็ดตา เช็ดตัว ฟินเลยบอก แกถอดให้หมดเลย บีก็แบบบ้า ระหว่างบีปรนนิบัติกบอยู่นั้น
ฟินก็หันมาจูบปากผมดื้อๆ ผมก็แบบเฮ้ยๆๆจะดีเหรอ
ฟินบอก เอาน่ะวันนี้เอาโชว์เลยเถอะ ฟินเงี่ยน
เป็นเสียงเงี่ยนน่ารกๆน่ารักที่ผมขนลุกซู่ ฟินหันไปบอกบีว่า บีเมื่อคืนแกอมของพี่เค้าไปแล้ว คืนนี้ตาฉันบ้าง
พูดจบฟินก็เลื้อยลงไปอมของผมทั้งๆนอกกางเกงเลย
บีทำตาโตแบบว่าแกทำอะไร ฟินไม่สนใจล่ะ ฟินอมละเมียดมากเอาลิ้นไล่รัวๆมา ไล่โคนไปรอบๆ
แล้วก็เอาปากอมลงไปแล้วก็รูดขึ้นสุดลงสุดแถมตอนขึ้นดูดด้วย ผมแหงหน้ามองท้องฟ้าสมองคิดว่า มิน่าฝรั่งชอบ ถึงใจฉิบหาย

บีเช็ดตัวกบแต่ก็มอง ฉับพลันผมมองไปอีกฝั่งของสระ บีพยายามอมของกบเหมือนกัน แต่ว่ามันหลับไปแล้ว
มันก็ขึ้นนะ แต่มันขึ้นแบบอ่อนๆไม่สุด
ผมมองด้วยความรู้สึกพุ่งปรี๊ดดดดดดดด เหยดเข้ เด็ดว่ะ
ฟินเลยจูงผมไปหาบีแล้วก็ จับมือบีมารูดของผม
บีก็ไม่ค่อยกล้าเท่าไหร่ แต่ดูแววตานี่เยิ้มมากๆ
ฟินก็หันไปแลกกลิ้นกับบีเลย โดยมือสองคนนวดของผมอยู่ผมแบบเชรดเข้ ความสุขที่คนหล่อไม่ได้โดน
ฟินนี่จัดการทุกอย่างจริงๆ ฟินผลักผมลงนอน แล้วก็จับบีแหวก บิกินี่ตัวจิ๋วออกชำแรกกลีบผ่านลงไป
นาทีที่ของบีเสียบลงมาผมนี่หมุนคว้างเลย มันบอกไม่ถูกแต่กระชับแน่นดีมาก
ถึงจะผ่านคนอื่นมาแล้ว แต่ก็ไม่เท่าฟิน
เสียงบีร้องโอ๊ย หลังจากโอ๊ยแรกบีก็ทำตัวโล้คลื่นเอวบดดีมากๆ แล้วก็บดเร็วแบบคนเงี่ยนอัดอั้นมานาน
ขย่มก้มหน้าขมวดคิวแบบลืมเป็นลืมตาย
โดยมีภาพข้างหน้าคือกบแลควยกบ ซี๊ดสสสสสสสส บีร้องออกมาแค่นี้จริงๆ
ฟินก็นั่งดูบีขย่มผม พร้อมกับชักว่าวของกบไปด้วย ภาพมันบรรยายไม่ถูกจริงๆ
บีขย่มแบบรวดเดียวแบบคนบ้าเลย ผมนี่เสียวสุดๆจับเอวให้เบาก็ไม่หยุด
ผมมองฟิน ตอนนี้ควยของกบแข็งขึ้นมาเป็นลำแล้ว ฟินก็ยังชักอยู่
บีก็ควบแบบมองของกบ แล้วฟินก็ทำในสิ่งที่ บีกรี๊ดออกมาคือ
ฟินก้มลงไปเลียของกบ บีขย่มผมรวดเดียวเลยเสร็จ
ตัวกระตุกงึกๆๆๆ บีขยับตัวอีกนิดบดๆๆ พร้อมกับบอกเสร็จอีกแล้ว
แล้วก็ฟุบลงไปฟินจับบีให้ไปอมของกบเลย บีอมของกบทั้งๆที่มีของผมเสียบ แล้วบีก็กระตุกอีกที
ผมนี่จะแตกอยู่แล้ว

ฟินบอกว่าตาหนูบ้างสิ ผมเลยลุกขึ้นมาท่าหมาโดยฟินนั้นคร่อมตัวกบอยู่
ฟินโค้งตัวแอ่นตูดไปทางกบ นมฟินนี่อยู่บนหน้ากบเลย ผมเสียบพรวดเาไป ฟินร้องอี๊ยยยยยย พูด ฟักมี ฟักมี
ผมก็ใส่แบบไม่ยั่งเลย ภาพคือนมฟินตีหน้ากบแบบ โอ๊ยผมใจจะขาด ฃ
ฟินน้องแอม คัม มิ่ง คัมมิ่ง บีนั้นนอนฟุบไปบนตัวกบ ฟินเรียกมาให้มานอนตรงหน้า
เสียงฟินดูดหีบีดังจ๊วบบบบบบ บีร้องโอ๊ยเสียววววว
ผมเร่งเฮือกสุกท้ายแบบไม่คิดอะไรล่ะ แล้วก็ชักออกมาแตกบนตัวฟิน เราสามคนนอนหอบแฮ่กๆ

ผมลุกไปล้างตัวกะฟิน ถามเอาไงต่อ
ฟินบอก แยกย้าย จบเกมส์ค่ะ ผมเอามือตีตูดฟินไปอีกที ฟินทำตูดดุ๊กดิ๊กน่ารัก
ฟินบอก บีน่าจะงงงงและ งง ผมบอกปล่อยไอ้กบไว้ที่นี่ล่ะ ให้มันตื่นขึ้นมาแบบบาปๆไป
บีนอนหงายตามองฟ้าเลื่อนลอยมาก ฟินบอก นี่อีกตัวปล่อยมัน
ฟินไปนอนล่ะ ทุกคนต้องจัดการตัวเอง
ฟินก็เข้าห้องไปเลย นางสิงห์จริงๆเลย
ผมเดินโท่งไปปลอบบีว่า บีลุกเถอะไปนอนข้างใน ปล่อยกบไว้ตรงนี้ล่ะ
ผมพาบีไปล้างตัว บีเมาเดินเซๆ แต่ก็พูดออกมาว่า อะไรกันเนี่ย ทำไมเป็นแบบนี้ไปได้

ผมนึกในใจจะปลอบยังไงวะเนี่ย อารมณ์ล้วนๆบวกแอลกอฮอลเลย
บีก็ดูเหมือนลอยๆกึ่งงงๆ ผมพาบีเดินมาล้างตัว ที่ฝักบัวเอาท์ดอ
เปิดน้ำซู่ บิกีนี่สีขาวแม่งบางจ๋อยเลย บีบอกว่าโอีย งง ทำไมพี่กบไม่ชอบหนูอ่ะ
ผมบอก เขายังไม่เคยมีอะไรกับบี เลยไม่รู้ไงว่าบีเด็ดแค่ไหน
บีถามว่า บีเด็ดเหรอ ตอนนี้ของผมเริ่มผงาดอีกรอบล่ะ ผมตอบว่าเด็ดสิ
เมื่อกี๊ดีเลย แล้วแบบนี้ถ้าพี่กบรู้เร่องคืนนี้จะชอบบีอยู่ไหมอ่ะ
ผมก็บอกว่าไม่มีใครรู้นี่ ฟินก็ไม่พูดหรอก หลักฐานก็ไม่มี
ตอนนี้ผมก็จับบีหมุนตัวเอามือล้างตัวให้ แต่ไล้ไปเบาๆ มีเสืยง อือออ รอดออกมา บียืนหนังหลังพิงมาที่ตัวผม
ผมเลยเอามือล้องไปข้างหน้า บีหลับตาพริ้มเลย
แล้วผมก็จับบีโน้มตัวไปข้างหน้า บีหันมามองหน้าตาเยิ้มเลย
ผมเสียบบีในท่ายืนโก้งโค้งกลางฝักบัว คราวนี้เป็นผมที่ค่อยๆซอย ล๊อกแขนบีทั้งสองข้างมาข้างหลัง
ตัวบีขาวโพลนอยู่ในความมืดเลย
ทุกครั้งที่กระแทก บีจะร้องซี๊ดสสสส เสียงซี๊ดส์เล้กๆนี่ รัญจวนมาก
ผมสยายตามแรงกระแทกไปเรื่อยๆ ก้นงอนๆของคนสควทตูดมันดีแบบนี้นี่เอง เนื้อก้นเด้งดึ๋งๆเลย
จนบีบอกพอก่อน เมือย คราวนี้ผมจับถอดชุดทุกอย่าง เอาตัวบีวางกลางฝักบัวเลย
ผมเสียบเข้าไปตรงกลางพร้อมกับก้มตัวไปดูดนมบี ไปด้วย ซอยไปด้วยบีเอามือจิกผมตัวเองร้องโอ๊ยๆๆๆๆๆๆตัวกระตุก ผมก็เสร็จพอดี
ชักออกมารดบนหน้าท้อง บีบอกไม่หวแล้วเลพียมาก
ผมล้างตัวอีกที เอาบีเข้าห้องนอน ฟินหลับไปแล้ว
ผมออกมาจับไอ้กบใส่เสื้อผ้า แล้วก็ปล่อยมันไว้ตรงนั้น

ผมเดินออกมาดูดบุหรี่ไปพลางคิดว่า เชี่ย จะยังไงต่อวะ
จากที่เอาฟินเป็นคู่ขามาเรื่อยๆ ได้บีเฉย ได้สองยกด้วยสัด กู งง
ผมถึงห้องก็ทิ้งตัวนอนเลย
เดี๋ยวพรุ่งนี้ขากลับ ว่ากัน

นี่ชุด ฟิน

areja

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

civil2

น่าอิจฉาพระเอกเป็นที่สุด ><

ได้สาวบีที่แน่นๆด้วย

peddo

ซีรีย์เด็ดมาแต่เช้าเลย ได้ใจมาก แถมเน้นเนื้อๆ มีแค่สองน้ำแต่คุณภาพ สองสาวแบบนี้จะหาที่ไหน ไม่น่าแก่เร็วเลยเรา ขอบคุณ​มาก​ครับ​

kamenraider

ood_aspire

เนื้อเรื่องมาดีละครับ อ่านแล้วได้ฟินกันแต่เช้า อ่านแล้วรู้สึกอยากรีบๆ อ่านตอนต่อไปครับ
สงสัยบีจะมาเป็นคู่ขาแบบแพ็คคู่ อิจฉาจริงๆ

ppp44

ได้แบบงงงง ก็เอาสองคนพร้อมกันแบบงงงงไง

jjhj1988

เริ่มจะไม่ใช่เราสองสามคนแต่เป็นเราสามสี่คนแล้วสิคับ
กบนี่พลาดจริงๆถ้าไม่ฟุบขนาดนั้นได้จัดสองสาวด้วยแน่ๆ

swss2511

พรุ่งนี้ก็หายงงแล้วว่าได้กันได้ไง ต่อไปก็ไม่ต้องมอมเหล้าแล้ว

Phoowadol

ให้ตายเถอะครับผมนี่อยากเห็นหน้า นาย กบ คนนี้เสียจริงๆ จ้องแต่จะงับน้องฟินท่าเดียว
ไม่รู้เลยรึไงว่าสาวบี. เขาหลงใหลได้ปลื้ม นายมาก สู้อุตส่าห์ อ่อยซะนมปลิ้น ยังไม่ยอมมอง
เหอะ! เป็นไงสุดท้าย ตาอยู่คว้าพุงปลาไปกินเสียฉิบ เผลอๆ น้องบีติดใจผูกปิ่นโต กับพระเอกของเรายาว....เลยก็เป็นได้ สมน้ำหน้านายกบซะดีมั๊ยนี่ อดกินของดีเลย55 ว่าแต่ไรต์พอจะมีรูปน้องบี
น้องฟิน ให้รีดเดอร์ ได้ชมไหมครับ อยากรู้จริงๆว่านางจะสวยขนาดไหน ขอบคุณมากครับจัดตอน6มาอย่างไว ทันใจ ริดเดอร์ จริงๆ ขอบคุณอีกครั้งนะครับ

sthanya

แบบนี้ไอ้กบบอกเสียดาย ไม่ให้ผมบ้างเลย เสือกหลับไม่รู้เรื่อง

633sqd

นายกบนะนายกบ ของดีๆแน่นๆเค้ารออยู่ ไปตามตื้อของยากซะงั้น เฮ้อ...

donki

จัดว่าแหล่มนะครับ น้องฟินนี้ฟินสมชื่อ แต่ได้น้องบีสองครั้งนี้ ก็คงฟินไม่น้อยหน้าใคร

blackjack

::Bloody:: อยากโชคดีอย่างนี้บ้างจังคงน้ำหมดตัวทุกวันเลย ชอบแบบฟินจังถึงใจดี แต่บีต่อไปคงลืมอายแล้วมั้งคงเต็มที่เลยแหละ

palladium

ถึงบทอัศจรรย์จะน้อย แต่ผมว่าเล่าได้มันส์มากๆ ครับ ชอบครับ  ::WowWow::