ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...14 การตัดสินใจของนา

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 18, 2018, 12:31:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ข้าจะแทงเจ้า

จริงๆก็เริ่มสงสารนานะไม่อยากให้เปลืองตัวมากอย่างนี้และบางที่น่าจะเป็นที่ที่ผู้หญิงเขารู้สึกว่าเป็นที่ที่เขาอยากทำกับคนที่เขารักจริงๆ ไม่ใช่กับคนอื่นที่เขาไม่รักแต่เพราะว่ามีอารมณ์ในจุดนั้น เพราะว่าในบ้านคงเป็นที่ที่เขาอยากจะมีความทรงจำดีๆกับสามีและลูกมากกว่า แต่ผมก็ไม่ดราม่านะครับ แค่รู้สึกว่าตอนนี้มันทำให้คิดว่านาเองแค่อยากสนุกเป็นบางครั้งแต่ก็ยังรักครอบครัวอยู่และคงไม่อยากให้อารมณ์ชั่ววูปมาทำให้ความทรงจำดีๆในครอบครัวหายไป

........+ 2 money ::HeyHey::
มีอินตัวละครนะเรานี่

gaingane

คราวนี้เห็นทีนาจะโดนศึกหนักที่สุดเลยนะครับเนี่ย

muzachi

หนูนาจัดให้ตามคำขอ จัดชุดใหย่สะใจไปเลย

sathonp

ktbb1966

ความอยากน่าจะเกิดจากสามีตัวดี นาเป็นหญิงรู้ละอายแต๋โดนย้ำมากเข้าเลยประชดให้คุณสามีดู
แบบสะใจซะเลย

thmaysa2016

arisalis

ประชดแบบนี้ คนเป็นผัวก็ได้แต่ชักว่าวดูเมียโดนคนอื่นเอาคาเตียงนอนตัวเอง ในบ้านตัวเองล่ะครับ
อย่างนี้เค้าเรียกโดนยิงคาบ้านนะ  ::HoHo:: ปล.เนื้อเรื่องเริ่มมีดราม่า แต่ผมชอบนะ มันทำให้ตัวละครและเนื้อเรื่องดูมีมิติกว่าเดิมมากขึ้น

......+1 ::Confident::

akerue

บางทีอะไรที่มันมากไปมันก็ไม่ดี ทำให้ชีวิตคู่แย่ลงก็ได้นะ

sthanya

YO Samkha

::Bloody::รู้สึกนาจะมีอารมณ์ง่ายๆมากช่วงนี้ จัดตลอดช่วงนี้

a4525

ร้อนแรงดีจริงๆสงสัยจะเป็นตัวตนที่แท้จริงแล้วละ

diaby

ขอบคุณมากครับ ผมว่าต้องมีแฟนๆรออ่านต่อกันมากมาย ตอนนี้นาคงเริ่มติดใจ ตกอยู่ในวังวนสวาทแล้ว ความละอายที่มีอยู่บ้าง คงหมดไปแล้ว และคงทำอะไรแปลกๆใหม่ๆตามใจปรารถนาของตัวเองมากขึ้น แต่ไม่อยากให้จบแบบมีโศกนาฏกรรมเลย อยากให้ทั้งคู่ยังรักกัน อยู่ด้วยกันต่อ แต่ปรับเปลี่ยนชีวิตเซ็กส์มันส์ๆแบบนี้ต่อไปครับ

........+2 money ::DookDig::
สีสรรเส้นทางรัก

nobitakung

คุณนาจะเจอกับลีลาของวัช ซึ่งจะเด็ดจนลืมชัยได้ไหม ตื่นเต้นแทนคุณนาและสามี ขอบคุณผู้ประพันธ์ครับ

noojane

ท่าทางจากที่ประชดจะกลายเป็นติดใจแล้วมั้งนิ