ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...14 การตัดสินใจของนา

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 18, 2018, 12:31:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mb

เป็นการประชดสามีที่สุดๆไปเลย แต่ก็แอบสงสัยว่า ประชดจริง หรืออยากโดนวัชตั้งแต่แรก แต่ก็คงถูกใจสามีแบบสุดๆ

pj762856

735680

อยากให้มีตอนนาสวิงครับ กับวัชน่าจะมีต่อนะ นาจัดหนักเลย สะใจทั้ง3คนครับ

somc217

ไม่ว่าจะเป็นการประชดประชันหรือว่าร้อนแรงจริงๆ แต่ก็เร้าอารมณ์สุดๆเช่นกัน
ขอบคุณมากครับ

noomxxx

แหมจัดเต็มประชดผัวตัวเองซะงั้น ต่อไปจะทะเลาะกันรึเปล่านะ ดูสถานการไม่ค่อยดีเอาเลย

surway2532

นาประชดผัวได้ถึงใจมากๆ อารมย์เหมือนอยากจิงๆเลย ตอนแรกแค่แกล้งอิดออดรึปล่าวนะ

panax

อารมณ์ประชดรึเปล่าครับ
แต่ผมว่าอาจจะเป็นเพราะนาร้อนแรง เสียวมากอยู่แล้วก็เป็นได้นะครับ

jaster ja

นาประชดสามีชะแล้วเอาแล้วไงเดี๋ยวจะเจอทีเด็ดจากนาแน่นอน ขอบคุณมากๆครับ

kulamanoche siriphatanalertkul

::WooWoo::ผมว่านาคงรู้สึกสนุกจนหยุดไม่อยู่แล้วหล่ะเธอร้อนได้อารมณ์จริงๆ

Oattmealz

ถ้าประชดละเสียวขนาดนี้ ประชดบ่อยๆเลยครับ สบายตัวทั้งผัวทั้งเมีย

bigzaba

xxx559

Nondon

ประชดแบบนี้ส้มหล่นมาถึงวัชเลย ส้มใหญ่ซะด้วย

nujane_dude

นาตัดสินใจประชดด้วยความเสียว ผัวน้องนาท่าทางจะชอบมากกว่า

anna123