ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบล้วงพี่สาวแท้ๆตอนนอน

เริ่มโดย mikoto2288, เมษายน 18, 2018, 09:43:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mikoto2288

ผมเคยล้วงพี่สาวตัวเองตอนหลับเหมือนกันครับ

ตอนนั้นผมเรียนอยู่ม.3 พี่สาวผมเรียนมหาลัยปี4
ตอนเด็กๆผมกับพี่สาวสนิทกันมากนะ แทบจะ ไม่เคยทะเลาะะกันเลย
อาจจะเป็นเพราะเวลาส่วนใหญ่อยู่กันแค่2พี่น้อง พ่อแม่ทำงานกลับดึก
และอายุผมกับพี่สาวก็ห่างกันพอสมควร

พี่สาวผมเป็นผู้ใหญ่มากในความคิดผม การพูดคุยกันจึงมักจะเป็นการตักเตือนกันมากกว่าต่อว่ากัน
พี่สาวผมเขาจะเป็นห่วงผมมาก แต่ก็ไม่เคยเข้ามาก้าวก่ายเรื่องส่วนตัวของผมเลย

ปกติผมกับพี่สาวนอนแยกห้องกันมานานแล้ว
แต่ช่วงนั้นบ้านเก่ามันต้องรีโนเวท เลยมานอนอยู่ที่คอนโดกันประมาณครึ่งปีได้

ที่คอนโดมันมีแค่ 2ห้องนอน 1ห้องนั่งเล่น ผมเลยต้องไปนอนกับพี่สาว
ส่วนอีกห้องก็ให้พ่อกับแม่นอนด้วยกัน

ตอนนั้นผมเคยเย็ดผู้หญิงมาบ้างแล้ว สมัยเมื่อเกือบ20ปีก่อน
ใครได้เย็ดหญิงตอนอายุเท่านั้นถือว่าโคตรเท่ห์เลยในหมูผู้ชายด้วยกัน

ผมก็ขี้เงี่ยนตามภาษาเด็กม.3 กำลังเห่อหมอย  อยากรู้อยากลองไปหมด
ส่วนพี่สาวผมเคยเป็นดาวคณะมาก่อน มีคนมาจีบเพียบ
พี่สาวผมเป็นประเภท หมวยตาโต เนื้อ นม ไข่ ขาวอมชมพู สูง 160กว่าๆ

ทีนี้ผมไปอ่านเจอในโดราเอม่อนตอนนึง
มันบอกว่า มนุษย์เราจะหลับลึกที่สุดช่วง30นาทีแรกของการนอน
ถ้าจะปลุกให้ตื่น ก็ต้องใช้วิธีที่มากกว่าการปลุกแบบปกติ
พูดง่ายๆคือ เป็นช่วงที่คนนอนหลับไม่รู้สึกตัวง่ายๆ

ผมเลยลองทดสอบกับพี่สาวผมตอนนอน โดยการแอบจับเนื้อจับตัวตอนหลับใหม่ๆ
พอเห็นพี่สาวผมไม่มีการตอบสนอง ผมก็เริ่มมีความคิดกามๆในหัวเลย

ทีแรกก็เริ่มจากจับนมก่อน จับนอกเสื้อผ้านี่แหละ
แล้วก็พัฒนามาจับในเสื้อผ้า พี่สาวก็ไม่ตื่นนะ ไม่รู้สึกตัวเลยด้วย

ผมก็เลยแกะกระดุมชุดนอนพี่สาวผมออกมา2เม็ด พอให้สอดมือเข้าไปจับเนินนมได้ แล้วผมก็สอดนิ้วเข้าไปในยกทรง เขี่ยหัวนมพี่สาวผม

ผมอยากเห็นหัวนมพี่สาวผมมาก ก็เลยรีบเดินไปเปิดไฟ
แล้วก็กลับมาที่เตียง แหวกยกทรงพี่สาวผมออก จนได้เห็นหัวนมพี่สาวผมเองเต็มๆ
นมใหญ่มาก ใหญ่กว่าแฟนผมเยอะเลย ผมเลยลองบี้หัวนม แล้วก็ก้มลงไปดูดหัวนมพี่สาวผมเล่น

พอพี่สาวผมเริ่มขยับตัวผมก็หยุด พอนิ่งก็ทำต่อ

ตอนทำก็จับเวลาไปด้วย ว่าจะทำไม่เกิน20นาที
เพราะไม่รู้ว่าพี่สาวหลับตอนไหนเลยเผื่อเวลาหลับไว้10นาที กลัวจะเลย30นาทีทอง
พอครบเวลา ผมก็จับเสื้อผ้าพี่สาวผมให้เป็นปกติ

ตื่นเช้ามา พี่สาวผมก็ทำตัวปกติ มากินข้าว คุยกันปกติ

พอคืนต่อมา ผมก็ทำแบบเดิมอีก ทำแบบนี้ทุกวัน วันละ20นาที
จนพัฒนามาล้วงหี ตอนล้วงหี หีพี่สาวผมแฉะมากนะ
ผมล้วงหีไปด้วย ดูดนมไปด้วย จนแทบจะแก้ผ้าพี่สาวผมอยู่แล้ว
ผมย่ามใจมาก อยากเห็นหีพี่สาวตัวเองบ้าง เลยถลกกางเกงนอนลง แล้วรีบไปเปิดไฟ
พี่สาวผมหีแดงมาก ในขณะที่หีแฟนผมตอนนั้นมันจะออกน้ำตาลๆ
แม้จะขาวเหมือนกัน แต่ผิวพี่สาวผมดีกว่า ใสกว่า
ผมเลยชอบที่จะดูหีพี่สาวผมเวลานอนหลับ เพราะมันแดงสวยกว่าของแฟนผมอีก

ผมทำแบบนี้เกือบทุกวัน จนบ้านรีโนเวทเสร็จ ก็แยกห้องเหมือนเดิม
ผมเลยไม่ได้ทำอีก แต่ผมก็ไม่ได้ติดใจหรืออยากทำอีกนะ
เพราะตอนนั้นผมมีแฟนอยู่แล้ว แล้วก็เย็ดกันอยู่เป็นประจำ
ควยไม่เคยห่างหี

แล้วพอพี่สาวผมเรียนจบ เขาก็ทำงาน แล้วเจอแฟนเขาที่เป็นเพื่อนร่วมงานกัน
เลยไปซื้อคอนโดอยู่แถวๆที่ทำงานกัน

จนตอนที่ผมเพิ่งเข้าเรียนมหาลัยปี1 พี่สาวผมก็กำลังจะแต่งงานกับแฟนเขา

ก่อนวันงานวันนึง ผมกับพี่สาวก็ต้องมาช่วยกันจัดบ้านก่อน เพราะอีกวันพ่อแม่เจ้าบ่าวจะมายกน้ำชาที่บ้านก่อนไปทำพิธีแต่ง
พี่สาวผมก็ค้างคืนและแต่งตัวที่บ้านนี่แหละ เพราะช่างแต่งหน้าจะมาตอนตี3

คืนนั้นก็เลยได้คุยกันยาวหน่อย เพราะพี่สาวผมไม่ได้นอนที่บ้านเก่านานแล้ว ตั้งแต่เขาทำงานแล้วไปซื้อคอนโดใกล้ที่ทำงาน

ผมรู้สึกว่าผมกับพี่สาวยังสนิทกันเหมือนเดิมเลย คุยได้ทุกเรื่อง แม้กระทั้งเรื่องเพศ
เลยได้รู้ว่าจริงๆพี่สาวผมเสียตัวตั้งแต่อายุ16แล้ว กับแฟนคนแรก คบได้2เดือนกว่าก็โดนเย็ด
กว่าจะมาเจอแฟนคนที่จะแต่งงานด้วยก็ผ่านมาหลายคนเหมือนกัน
ผมเองก็เล่าวีรกามของตัวเองให้พี่สาวฟังเหมือนกัน เพราะตอนปี1ผมป๊อปมากในมหาลัย

คุยกันมาถึงเรื่องอะไรไม่รู้ได้ แต่มาจบที่เรื่องลักหลับ
แล้วผมก็เลยบอกถึงเรื่องลักหลับ-หลับลึก 30นาทีที่เคยอ่านมาในโดราเอม่อนให้พี่สาวผมฟัง

พี่สาวผมก็หัวเราะแล้วบอกว่า "ไม่มีหรอก ผู้หญิงที่โดนจับนม ล้วงจิ๋มแล้วไม่รู้สึกตัวน่ะ" "มีแต่รู้แล้ว แต่ทำเป็นนิ่งมากกว่า" แล้วก็มองหน้าผม
ผมก็ทำเป็นหัวเราะๆ แล้วก็เปลี่ยนเรื่องคุยไป จนแยกย้ายกันเข้านอน

แต่เรื่องนี้มันติดในหัวผมมากเลยไง
ผมเลยไปหาพี่สาวผมที่ห้อง แต่เคาะแล้วพี่สาวไม่ตอบ
เลยเปิดประตูเข้าไป พี่สาวผมก็หลับไปแล้ว

ผมก็เลยไปสะกิดพี่สาวผม พี่สาวก็ยังนิ่ง
ผมก็คิดว่า ถ้าทำอีก พี่สาวผมจะรู้ตัวไหม

ผมเลยลองเอามือไปจับนม ปรากฏว่าโนบรา วันนี้พี่สาวผมไม่ใส่ยกทรงนอน
ผมไม่รู้ว่าพี่สาวผมตั้งใจ หรือปกติอยู่คอนโดกับแฟนก็ไม่ใส่อยู่แล้วนะ
แต่ผมก็เริ่มมีความคิดกามๆอีกแล้ว

ผมเลยลองจับนมพี่สาวผม บีบแรงขึ้นๆ แรงชนิดที่ว่าน่าจะเจ็บได้แล้ว
แต่พี่สาวผมก็ไม่ตื่นขึ้นมา

ผมเลยทำแบบเดิมที่เคยทำ คือ แกะกระดุมออกมา ดูดนม
ล้วงเข้าไปในกางเกง ล้วงหี แต่หีมันแฉะอยู่แล้วนะ
ผมตัดสินใจแล้วว่าวันนี้จะลองดูให้ถึงที่สุด เลยลองเกี่ยวหีพี่สาวผม

แต่รอบนี้หีพี่สาวผมเปลี่ยนไปนะ ไม่มีขนหีเลย สงสัยจะโกน
ทีแรกก็นิ้วเดียว แต่หีมันแฉะมาก ผมเลยเพิ่มเป็น2นิ้ว
ตอนนั้นเกี่ยวหีผู้หญิงบ่อยแล้ว รู้จุดเสียว จุดเขื่อนแตกเป็นอย่างดี
ผมแกะกระดุมเสี้อนอนทุกเม็ด  แล้วดูดนมทั้ง2ข้าง
ผมถลกกางเกงนอนพี่สาวลงไปกองที่ข้อเท้า แล้วแยงหีให้โดนจุดสปอร์ทเน้น

ผมสังเกตุได้เลยว่าพี่สาวผมเกร็งตัว แล้วก็มีเสียงรอดออกมาในบางจังหวะ
จนพี่สาวผมน้ำหีแตก แต่เขาก็ยังทำเป็นหลับนะ

ตอนนั้นผมคิดอะไรไม่รู้ ผมไม่คิดจะใส่เสื้อผ้าให้พี่สาวผมเลย
มือผมเต็มไปด้วยน้ำหีพี่สาวผม ผมก็เอามาสะบัดที่เนินหีพี่สาวผม
ป้ายน้ำหีบนเนินหีพี่สาวผม

บอกตรงๆว่าตอนนั้นอยากเย็ดนะ แต่คิดไปคิดมาไม่เย็ดดีกว่า
แล้วผมก็เดินออกมาจากห้องพี่สาวผมเลย
แล้วก็เอากางเกงในพี่สาวผมออกมาด้วย เอามาชักว่าว

เช้ามาผมเห็นพี่สาวผมกำลังให้ช่างแต่งหน้า ผมทักพี่สาวผมก่อน
ผมมั่นใจมากว่าพี่สาวผมถึงจะนอนไม่รู้ตัว แต่ตื่นขึ้นมาก็ต้องรู้
เพราะไม่เหลือเสื้อผ้าสักชิ้น กกน.ก็หายไป

แต่พี่สาวผมก็ยิ้มแย้มดี คุยกันปกติ

วันนั้นผมไม่ค่อยได้คุยกับพี่สาวผมมากนัก
เพราะต้องรับแขกที่โต๊ะหน้างาน

พอจบงานพี่สาวก็มากอดผมนะ บอกว่าขอบคุณมากที่มาช่วยงานแต่ง
บอกว่าต่อไปนี้ดูแลตัวเองดีๆ อย่าไปทำใครท้องก่อนเรียนจบ 555+

แล้วเรื่องวันนั้นก็ไม่เคยคุยกันเลย ตัวพี่สาวผมก็ไม่ได้กลับมาค้างที่บ้านอีกด้วย

จนผ่านไปเป็น10ปี ทุกวันนี้พี่สาวผมก็นานๆกลับบ้านทีนะ
อ้วนขึ้นทุกครั้งที่เจอ 555+

แต่ถ้าวันนึงพี่สาวผมพูดเรื่องนี้ขึ้นมานะ ผมอยากบอกพี่สาวผมว่า...
วันนั้นอ่ะ ผมเอากล้องมือถือมาถ่ายรูปพี่สาวผมไว้ด้วยนะ
แต่ไม่เคยบอกใครแม้แต่เมียผมเอง
จนตอนนี้ก็ยังเก็บไว้ในเมม ไม่เคยลบเลย 555+

ตามไปดูภาพที่นี่ครับ
https://xonly8.com/index.php?topic=203085.0
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

Prof.Dharc

เล่ามาขนาดนี้ แชร์รูปเถอะท่าน อย่าทำร้ายกันเลย

minmomo

มีต่อปะครับ สนุกมากขอบคุรมากครับ

mikoto2288

อ้างจาก: minmomo เมื่อ เมษายน 18, 2018, 10:43:14 หลังเที่ยง
มีต่อปะครับ สนุกมากขอบคุรมากครับ

ไม่มีต่อแล้วท่าน ประสบการณ์จริงครับ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

ponggunyuki2527

วัน

อื้อหือ วีรกรรมท่านเยอะจริงๆ ชอบอ่านมากๆเลยครับ

sakrinkuk

ดันบอกว่าหพี่สาวแดงกว่าของเมีย เขียนแบบนี้เมียรู้จะโกรธนะครับ อยากเจอมากเลยครับคนนอนหลับลึกแบบนี้ ขอบคุณครับ

archi ongtong

น่าจะเอาบ้างนะล้วงขนาดนี้แล้ว

myidol

ผมอ่านงานท่านครั้งแรกที่เวปสวิงกิ้ง ชอบมากครับ แนวเรื่องจริง ได้อรรถรสมาก ถึงบทเสียวจะไม่หวือหวาแต่มันสัมผัสได้ว่าสมจริง มาเล่าอีกนะครับ ผมเป็นแฟนคลับท่านนักประพันธ์คนนึงเลย

lodtr122518

เล่าได้ดีชอบมากครับ คราวหน้าก็จัดเลย

BlackSkuLL

อ่านแล้วได้ฟีลล์ดีมากๆครับ สัมผัสได้ถึงอารมณ์ ณ ตอนนั้นๆเบย

ผมมีแต่ญาติสาวๆเสียมากกว่า มีเรื่องแนวๆนี้อีกรบกวนตั้งมู้เล่าต่อได้เลยนะครับ ฮ่าๆ
::Shower::

samart.makumtean

จะจบแบบแฮปปี้เอนดิ้งแล้วอยู่แล้วครับ มาติดตอนท้ายๆนี่แหละ เหมือนมีอะไรค้างคา555 ::Suffocate::

backbone

maneenil2535 .

รุ้สึกเหมือนกันเลย เคยมีโอกาสได้ไปอยุ่ในบ้านที่มีลูกพี่ลูกน้อง เป้นพี่สาว สวยมาก อยุ่ด้วยกันปีนึง ก็แอบมองแอบคิดตลอด เคยวางแผนไว้หลายอย่างเลยละ แต่กะไม่เคยกล้าทำ แต่ที่ทำบ่อยๆก็แอบมองนมตอนพี่ใส่ชุดนอนแล้วก้ม เห็นนมใหญ่มาก ไม่ใส่เสื้อในด้วย แอบมองตอนนั่งล้างจาก ลอดเข้าไปในกางเกง ทำอย่างนี้อยู่ปีเต็ม

Nondon

สุดยอดเลยท่าน ประสบการณ์แต่ละอย่างเด็ดๆทั้งนั้น