ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 7

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 18, 2018, 11:13:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pigdavil

โอ้ย สะดุดซ๊ะงั้น เมื่อไรน้องบีจะโดนแบบเต็มใจมีสติซ๊ะที

holovelove

สนุกมากครับ คอมาดี๊ มีเสียว อ่านไปรับรู้ถึงบรรยากาศ รอบๆได้ดี
เหงาๆ

ppp44

ฟินได้ใจมากทำให้อยากมีกิ๊กแบบนี้เลย

olemantu

ก้อร่วมด้วยช่วยกันแบบนี้ สนุกไปด้วยกันเสียเลยละกัน

taton

ดูท่าจะเป็นรักสี่เส้านะครับเนี่ยะ สลับสับคู่มั่วไปหมด แล้วจะลงตัวยังไงกันเนี่ยะ

air111fox

ความรัก และความเข้าใจในใจตนเอง เป็นสิ่งสำคัญที่สุดของทุกๆคน

exelier

โห้ววว อ่านไปอ่านมา ติดมาก สนุกมาก ดูเรียลมากกกก มันสุดๆ

Saturn Wang

ยุส่งไปเลย  ให้ไปเอากะไอ้กบให้หายคาใจ  ถ้าไม่ถูกใจเข้าทางเลยทีนี้

muzachi

รอสองคู้ชู้ชื่นจะมีไหมนะ

tetete

บีใจแข็งมากครับนั่งดูหนังสดแต่ไม่ขอร่วมแจมด้วย

swss2511

สาวฟินนี่สุดยอดเลยหาความสุขอย่างเดียวไม่ต้องคิดมาก

sthanya

กบคงอยากสานต่อกับฟินมากว่า น่าสงสารบี แต่เวลาหลงนี้หลงจริง ๆ ผู้หญิง

633sqd

ไม่อยากให้กบได้ใครสักคน เก็กดีนัก ::HoHo::

ood_aspire

ฟินนี้จุดติดง่ายมาก แต่กับบีนี้ คงต้องรอหน่อย อีกสักรอบสอบรอบ เดียวก็คงจะยอมแน่ๆ
แต่เนื่อเรื่องนี้ยังเดาใจฟินไม่ค่อยออกนะครับ ว่าจะไปทางไหน สงสัยสักวันต้องบทของกบแน่ๆ อาจจะแบบ 4 คนพร้อมกันไปเลย

palladium

อ้างจาก: sofee เมื่อ เมษายน 19, 2018, 12:28:11 ก่อนเที่ยง
ถ้าบอกว่านักเขียนหน้าใหม่ ผมไม่เชื่อจริงๆ นะครับ
สำนวนเป็นธรรมชาติ อ่านเพลินมากครับ
ผมรู้สึกว่ามันดู Real ดีนะ ชื่นชมครับ
คิดเหมือนกันครับ เล่าได้เหมือนจริงมาก