ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[antyuumosaku]Ikumonogakari Deluxe Ban 1/3 กิจกรรมสร้างความสามัคคี [แปลไทยKater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 19, 2018, 01:21:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

โห่อาจารย์ Kater เล่นอย่างนี้เลยเหรอ น่าเสียดายเด็กๆนะ น่าจะเก็บให้อาจารย์ใหญ่ HypNos ซักคน ขอน่ารักๆหน่อยนะ

ปล.นี่มันวิชาเพศศึีกษา หรือกามสูตรกันแน่เนี่ย  ::GiveMe::

hint.dusadee

dreamice

ดูจากตัวอย่างแล้วเรื่อง นี้ ปวดตับและตื่นเต้นๆแปลกๆ แน่นอน  อิอิ    ตอนเด้กๆผมเคยฝันไปโรงเรียน แบบ นี้เลยเเหละ

Akira Watanabe

::Sweat:: เป็นกิจกรรมที่ยอดเยี่ยมอะไรเช่นนี้  เรียกว่านักเรียนจะสนิทกันดังเช่น ผัวเมียเลยทีเดียว 555

พัดลม

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ เมษายน 19, 2018, 06:56:10 ก่อนเที่ยง
โห่อาจารย์ Kater เล่นอย่างนี้เลยเหรอ น่าเสียดายเด็กๆนะ น่าจะเก็บให้อาจารย์ใหญ่ HypNos ซักคน ขอน่ารักๆหน่อยนะ

ปล.นี่มันวิชาเพศศึีกษา หรือกามสูตรกันแน่เนี่ย  ::GiveMe::

อ้าวป๋า ไหนว่าชอบแนว milf สาว30+ ไงละครับ  ::Oops::

มาภาพเนียนๆใสๆ ชอบๆ
เรื่องแบบนี้ทำอะไรตับผมไม่ได้หรอก  ::Grimace::
ทำได้แค่เสียดายน้ำลายหก  ::Me?::
แค่นั้นแหละ   ::HoHo::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

elviswhat

virgoranger

HypN♥s

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ เมษายน 19, 2018, 07:54:35 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ เมษายน 19, 2018, 06:56:10 ก่อนเที่ยง

อ้าวป๋า ไหนว่าชอบแนว milf สาว30+ ไงละครับ  ::Oops::

มาภาพเนียนๆใสๆ ชอบๆ
เรื่องแบบนี้ทำอะไรตับผมไม่ได้หรอก  ::Grimace::
ทำได้แค่เสียดายน้ำลายหก  ::Me?::
แค่นั้นแหละ   ::HoHo::
MILF ก็ชอบ เด็กๆนักเรียนก็ชอบ ชอบให้ทุนการศึกษานักศึกษาสาวหน้าตาดีแต่ยากจน(เอากระโปรงน้องมาใส่)

darkdd1999

exsoldier

ผมแวะมาเชคสภาพตับอ่ะครับ ขอฝากตัวเข้าชั้นเรียนด้วยนะครับ อิอิ ::Shy::

tp3660

chokaku

untraman114

ถ้ามีกิจกรรมแบบนี้ รับรองไปสมัครเรียนคนแลกเลย

intanianoi

เป็นโรงเรียนที่สุดยอดมาก น่าสมัครเข้าเรียนบ้างจัง