ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[antyuumosaku]Ikumonogakari Deluxe Ban 1/3 กิจกรรมสร้างความสามัคคี [แปลไทยKater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 19, 2018, 01:21:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

กลับมาอีกแล้ว กับกาตูนแปลกๆบำรุงตับในรั้วโรงเรียนของ (S)Kater  ::Evil::
แนวโลลิแปลกๆแนวรุมๆ ใครไม่ชอบก็ผ่านได้นะครับ สำหรับผู้ที่ตับเเข็งแรงเท่านั้น  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

รายชื่อนักเรียน

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

panjun

ขอเข้าร่วมกิจกรรมด้วยยยยยย ขอครบทุกคนเลยครับ อิอิ

killuagon

โคตรแหวกแนว แทบอยากลงไปเรียนซ้ำชั้น อ่านเรื่องนี้จบนี้ตับแข็งกันเลยทีเดียว 

b522055023

โรงเรียนที่ไหนครับเนี่ยยย ย้ายไปตอนนี้เลยได้มั้ยครับ  ::Shower::

badkitty

เป็นกิจกรรมที่สร้างความสัมพันธ์ได้อย่างแนบแน่นแนบเนื้อจริงๆ
รอชมตอนต่อไป อยากเห็นคิวของน้องแว่นเมกุมิ น่าจะมีดีภายใต้ความเรียบร้อยนั้น

MMJ

ชอบบรรยากาศเรื่อง ไม่หนักตับจนเกินไป555 น่ารักดีค่ะ

ขอบคุณนะคะ

bigboy001

::Bloody::  ห้องเรียนในฝันชัดๆเลยยยยย ทำไมไม่เจอโรงเรียนแบบนี้บ้างหนออออ...

bomkungneo

possionseul

อยากไปเรียนด้วยจัง ซ้ำชั้นก็ยอม ว่าแต่ ไม่เห็นมี โฯโซดะ เมกุมิเลย อยากดู 5 5 5+

มีจริงๆ แถมไม่ซิงด้วย ร้ายจริมๆ

ปล. หัวหน้าชั้ยนี่เลือกจากขนากหน้าอกป่าวนิ

yoshizugi

Paul Chan

เป็นแนวคิดใหม่ของคุณครูที่ทำให้เด็กๆเข้าถึงกันได้เร็วขึ้นเนอะ

Daft Punk

เป็นกิจกรรมที่ดีคับ อาจารย์ ผมสนับสนุน   ::GiveMe::

เอาให้มันเปื่อย กันไปข้าง 

tazasss01