ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...15 ถ่านไฟเก่า

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 19, 2018, 02:47:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tonpera

เจอแฟนเก่า อย่างย้อนต้องย้อนความหลังดิ

chilypig01

แบบนี้พระเอกเรา มีเจ็บบ้างล่ะครับ ขอบคุณมากครับสำหรับผลงานดีๆแบบนี้

tidada mana

ถึงลอยกระทงคนเดียวมันเหงา ก็ยังดีกว่าเธอทิ้งเราไปลอยกับคนอื่น

Ad Tan

นาสุดยอดมากผัวคงน้ำแตกหลายรอบแน่

นพพ ด้านมืด

สุดยอดเลยตามมาตลอดเลยครับ  อ่านละสนุกดี

Tor Tortor

ติดตามแบบต่อเนื่องครับ ผลงานเขียนเจ๋ง สุดๆ 
ขอบคุณครับ

Silanat P.

อ่านจากตอนที้แล้วนึกว่าประชดิที่ไหนได้ถ่านไฟเก่า นี่ร้อนแรงสุดๆจริงๆ

lolGoodดีย์

bakuryuo

ผูกเรื่องได้ลึกซึ้ง แถมเหมือนเปิดเผยให้รู้ที่มาของตัวละคร ขอชมเรื่อง Flashback จริงๆ มันทำให้เรื่องนี้น่าอ่านขึ้นไปอีก

iooi

ตอนนี้ก็ยังไม่รู้ว่าเป็นแฟนเก่า จะรู้ตอนไหนน้า

Natee Aroonpruksakul

polocat

saichon0252

นาเจอกับผัวเก่าที่มีลีลาสวาทถึงใจนาคงจะสะใจอยากมาก ยิ่งอ่านยิ่งสนุกมากคับ กับนิยายสุดเสียว ::Dribbling::

joza ku