ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...15 ถ่านไฟเก่า

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 19, 2018, 02:47:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

savana911

ที่แท้ ก็อดีตที่เคยลิ้มลอง ถึงได้แกล้งประชด ร้ายกาจจริงๆ

abfun

โอโห เปิดศึกกันแรงแบบนี่ ผมว่าสมันก่อนสองคนนี้คงใส่กันแทบทุกวัน แต่ถ้าสามีปล่อยไปแบบนี้เรื่อยๆ ผมว่าตอนท้ายอาจมีเรื่องเศร้านะครับ

กองทัพ ตี

ลีลาแฟนเก่านาดีมาก กลัวนาจะหลงจนกู่ไม่กลับ

procha

555 ผมยอมรับว่า ท่านแต่งเรื่องได้เนียนมาก หักมุมผมเลย นึกไม่ถึงว่า วัช จะเป็นแฟนเก่า คนแรกด้วย มิน่า นาเลยประทับใจและปล่อยตัวได้มากกว่า สองคนก่อนเลย  ::Oops::

smuity

นายังคงรักสามีมากเหมือนเดิมใช่ไหม แค่แฟนเก่าเอง สนุกกันตามที่สามีต้องการเท่านั้นไม่มีอะไรมาก เดี๋ยวสามีก็จัดคนอื่นมาอีก

Tak Pitakpong

กับวัชนี้เป็นอะไรที่ตื่นเต้นมาก นาคงชอบ

tcp11

จ้างมาทำสวนแต่ไหงมาไกลขนาดนี้เนี่ย

suriya rakcharoen

ทำสวนแบบใหม่  เปลืองน้ำมาก น่าจะจัดแบบ DP มั่งคับ

Kornthep Ngamaschariyakul

Tula Boonyarang

วัวเคยขาม้าเคยขี่นี่เอง มิน่าถึงได้ร้อรแรง

saka2520

กลิ่นดราม่าลอยมาหน่อยๆละ กับใครสามีคงไม่คิดมากเหมือนแฟนเก่าแน่ๆแต่ก็ดีใจทีรผู้แต่งยืนยันว่าจะไม่จบแบบรักร้าว ::Glad::

12345678

นา นี้ แม่เสือสาวจริงๆ

bailin

วัชนี้เก่งมาก ทำนาแตกไปหลายทีเลย

teenee4you

สามี รู้ขึ้นมาคง ตกใจแน่เลย แต่คงจะชอบด้วยที่เมียมีความสุข แบบนี้

aisieo