ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuuichi] Saimin Choukyou Gakuen Ch.3 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 19, 2018, 06:48:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

ลงก่อนเลย เดี๋ยวพรุ่งนี้ไม่ว่าง

อ้าว...ต่อๆๆๆ ใครคือสาว(เหยื่อ)คนต่อไป เดี๋ยวสาวๆออกครบแล้วจะมีข้อสอบนะครับ ท่องเอาไว้ให้แม่นๆนะ

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-18

oakvanilla

สไตสาวใหญ่แบบนี้ผมชอบมาก แต่ผมชอบผู้หญิงคนแรกมากกว่ามีแบบดุๆดีคนหลังนี้จะออกแนวหวานๆ

possionseul

เอ๋ จบ(ตอน)แบบนี้หรอ ทำไมเหมือนโดนตัดจบเลย แงๆๆๆ 

poloxz

รู้สึกเหมือนโดนตัดจบไงไม่รู้ตอนนี้

trong5171

คนต่อไปเด็ดน่าดูเลย ดูให้อารมณ์ข่มขืนดี

grigori00

เฮือกกกโครตค้าง จะมีเนื้อเรื่องสาวห้องพยาบาลไม๊น้า ไม่โดนสะกดจิตด้วย น่าสนใจ

xsoulkung123

คนแรกของไอ้อาจารย์หนุ่มนี่เป็นพยาบาลสุดเซ็กประจำโรงเรียนนี่เอง
แต่ที่สำคัญไม่ได้สะกดจิตด้วย แถมยังได้ทำอะไรที่หื่นๆด้วยกันทุกเช้าเลย
และยังเป็นคนช่วยหาเป้าหมายต่อไปอีก ไอ้หนุ่มจะสบายไปแล้ว
::WooWoo::

SickSleeplab

เป้าหมายแรกนี้แทบไม่ต้องสะกดจิตเลย
เป้าหมายสองนี้กำลังหาวิธีรวบรัดชัดๆ

beeboy_pe

มันน่าจะมีลับลมคมในอะไรสักอย่าง ไม่ได้สะกดจิตยังยอมมานอนด้วย

nekki

ท่านฮิปไม่ได้ซ่อนข้อความเอาไว้ใช้ไหม  ค้างคาใจมาก ไหนไหมก็แบล็คเมย์ทั้งคู่ได้ละ จะเอาอย่างไงกับท่านประธานหว่า อยากรู้

ยังไม่ได้ซ่อนครับ ต้องให้สาวๆออกมาครบก่อนถึงจะซ่อน สาวคนนี้น่าจะมี 2-3ตอนนะครับ

SpaceTime

อยากเจอคนตรงไปตรงมาแบบนี้บ้าง คุณพยาบาล  ::JubuJubu::

xura

::YehYeh:: ลุยต่อไปเลยจาร เก็บให้หมดทั้งโรงเรียน

exsoldier

แบบนี้ต้องเชือดท่านประธานซะ ละรวบคุณครูมาไว้เอง อิอิ   

ปล    ครูพยาบาแม่งต้องมีซัมติง ถึงสะกดไม่ได้แน่ๆ อาจจะทำแบบเดวกัน ก็ได้ อิอิ

op4911338

flukehaha

Manchester United Football Club
We are Red Army