ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hinahara Emi] She's A Mad Scientist [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, เมษายน 19, 2018, 10:17:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

รุ่นพี่อิจฉริยะแสนสวย ผู้มาพร้อมกับงานวิจัยอันแสนบรรเจิดเกินจินตนาการใดๆ

เรื่องนี้แปลลงแค่ที่นี่ที่เดียว เพราะถ้าเอาไปลง Sad Panda ก็คงจะโดนเก็บอยู่ดี

ว่าแล้วก็ขอลาอู้งานซักพักนึงเพื่อไปไล่ตบเทพก่อนนะครับ  ::HoHo::

[แว่วเสียงคนแปล] : รุ่นพี่น่ารัก!

ผลงานแปลเรื่องนี้ลงให้เฉพาะที่ XONLY8 เท่านั้น
ไม่อนุญาตให้นำงานแปลเรื่องนี้ไปเผยแพร่ที่อื่นใดๆทั้งสิ้นโดยเด็ดขาด

อย่าคิดว่าผมไม่รู้นะว่าเว็บไหน/เพจไหนเอาไปลงมั่งอ่ะ มีตั้งชื่อไทยให้ซะด้วย  ::Waiting::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

llrr123 llrrtt

Indeperdent

บางอันซื้อมาเเล้วปล่อยลงเว็บให้อ่านด้วย

Noii2

ถ้ามีวิจัยแบบนี้ จะเรื่องยันจบด็อกเตอร์เลย ฮ่าๆๆๆ

The Lantis

เป็นงานวิจัยที่น่าสนใจอะไรเยี่ยงนี้หนอ 555+

MΞLODY

อ้างจาก: Indeperdent เมื่อ เมษายน 19, 2018, 10:31:47 หลังเที่ยง
บางอันซื้อมาเเล้วปล่อยลงเว็บให้อ่านด้วย

พวกนันก็ส่วนนึง แต่ไอ้พวกที่มาเอาของแปลฟรีไปเปิดให้อ่านแบบเก็บตัง/แฝงโฆษณา/ใส่ลายน้ำทับ นี่น่าปวดหัวกว่า
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

exsoldier

เพื่องานวิจัยของราววววววววววววอิอิ ::Shy::

biggiggog

อยากให้งานมันเสร็จไวๆ
มันต้องช่วยกันทำ
ไม่งั้นมันจะเสร็จได้ไง ::WooWoo::
ขอบคุณมากๆครับ

worachat39

ท่องไว้ครับเพื่องานวิจัย เจ๊แกคิดเรื่องนี้ได้ไงเนี่ย 

itenzero

มีวิจัยแบบนี้ไปเป็นผู้ช่วยแน่

xtazy

ตัวอย่างในงานวิจัย คงหมดแรงไปตามๆกัน

prasongruy

หื่นมากๆๆแล้ว ภาพสวยดีจังครับ แปลดี ทำภาพสะอาดมาก

maxzader

::Crying::  ตอนทำวิจัยทำไมมีแต่ผู้ชายช่วยทำ

xfreestylex

::Fighto:: ส่วนสำคัญของวิจัยนี้น่าสนใจมาก อยากร่วมวิจัยเลยทีเดียว

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ฮี่ๆ งานวิจัยพาเสียว งานนี้รุ่นพี่อยากได้น้ำรุ่นน้อง ก็ต้องลงทุนยอมให้รุ่นน้องอึ๊บหน่อยล่ะ ผลงานจะได้ออกมาดี.....♡♡♡♡