ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kishizuka Kenji] Eats In กินฉันสิ [แปลไทย & คลีน By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 20, 2018, 06:42:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karn1789

อย่างแรกเลยต้องขอโทษล่วงหน้าก่อนเลยนะครับ ผมอาจจะตอบไม่ถึง 10 กระทู้
ลายเส้นนี้ทำไมผมนึกถึงเรื่องปีศาจสาวกินน้ำที่ลิ้นยาวๆ กับเรื่องที่เพื่อนเป็นโจรแล้วขึ้นบ้าน
พลอตเรื่องโอเคเลยนะครับ โดจินสมัยเนื้อเรื่องไม่ค่อยดี เปิดมาก็เอากันสะละ 55555555555 นานๆที่แวะมายังไงก็ขอบคุณมากนะครับที่แปลให้อ่าน ::Reader::
edited 
สนุกมากครับ ตอนแรกคิดว่าจะจบแบบปกติละ นางเอกเล่นด้วยเฉยเลย โชคดีไปเลยนะ
ป.ล. คิดว่าน่าจะคนละอาจารย์กับเรื่องที่บอกไปข้างต้น

eiaws

ลายเส้นนี้คุ้นมากครับ.... แทนที่จะไปหยิบทิชชู่คิดว่าน่าจะไปหยิบถุงยางซะมากกว่านะครับ555 ยกลังอะไรงี้

tazasss01

jajaboss01

ดีมากเลยที่แปลเรื่องเก่าๆๆ ผมอ่านมาตั้งนานแล้วบางเรื่องก็แปลไม่ออก ดูแต่ภาพ ทำต่อไปนะครับ เป็นกำลังใจให้

game2539

งานอาจารย์คนนี้ชอบสุดก็เรื่อง Mix Edge แต่โครตเสียดายเลยที่มีแค่ 4 ตอน แล้วยังไม่จบด้วย ไม่รู้อาจารย์แกลอยแพหรือไม่ก็ตัดจบไปแล้วเพราะตอนที่ 4 มันจบแบบค้างคายังไงไม่รู้แบบมันยังไปต่อไปอีก(หรือหาไม่เจอเองปล่าวก็ไม่รู้) 

biggiggog

มีการบอกให้ทำตามสัญชาตญาณ
สัญชาตญาณของพระเอกมันหื่นได้ใจจริง
::Evil::ขอบคุณมากๆครับ

game2539

แค่อารมณ์ชั่ววูบดีนะที่นางเอกสมยอมด้วยแต่เล่นจัดไปตั้งหลายดอกเอาให้คุ้มเลย

b522055023

ผมเคยเห็นผลงานท่านผ่านทางเว็บ g.e มานานมากแล้ว ลายเส้นเรื่องนี้คล้ายๆ คับคลาว่าเคยผ่านครับ แต่จำชื่อเรื่องไม่ค่อยได้ เพราะส่วนตัวพึ่งคัมแบคมาดูโดจินได้ประมาณ 2-3 ปีอ่าครับ ซึ่งตอนนั้นดูผลงานท่านทางเว็บ g.e อ่าครับ ปัจจุบันไม่ค่อยได้เข้าไปแล้วครับ

mummebuf

จำลายเส้นไม่ได้เลยครับสมองเอาไปลงมือหมด
ส่วนนางเอกนี่อ่อยชัดๆมีมารงมาร้อน อ้อนปู๋ก็อ้อนดีๆหน่อยได้ยุแล้ว อิอิ

kazu36

อื่มนึกว่า ยังไง กินฉันสิ อ่านแล้ว ยังงง ว่ามันเกี่ยวกับชื่อเรื่องไง ถ้าไม่รบกวน แนะนำหน่อย ครูพักลักจำบ้าง

kazu36

55 รู้แล้วว่ากินมันเถอะ กินอะไร ซ่อนอยู่นี่เอง

worachat39

ขออ่านหน่อยนะครับ ลายเส้นนี้ผมเคยอ่านมาบ้างแต่ไม่ค่อยใช่แนวลายเส้นแบบนี้เท่าไรชอบแบบแบ๋วๆมากกว่า555 ตอนนั้นอ่านของนอกเลยไม่ค่อยรู้เรื่องมาลองอ่านของท่านเผื่ออาจจะดีขึ้นบ้าง 555

ทำไมยอมง่ายจังเลยฟระ หรือแอบมีใจให้อยู่แล้วเนี่ยยยยย พออ่านเนื้อเรื่องได้มันก็พอได้อยู่นะครับ

xura