ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kishizuka Kenji] Eats In กินฉันสิ [แปลไทย & คลีน By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 20, 2018, 06:42:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jomtrai

exsoldier

บายเส้นนี่แบบ กาตูนเก่าๆเลย   แต่ถึงขนาด บอกว่าเปนเรื่องในดวงใจ งี้ ขอ ชมผลานหน่อยละกันนะครับ อิอิ

เพิ่มเติม     สนุกมาก เนื้อเรื่องน่าจะไปอีกยาว แต่ถ้าไม่มีตัวละครเพิ่มไม่รุจะ ไปได้อีกกี่ตอน อิอิ 

ปล คุณได้รับทาส 1 EA  ::HoHo:: ::HoHo::

zero21

ลายเส้นดูเหมือนการ์ตูนยุคแรกๆเลย แหมพอเห็นก้นเห็นกางเกงในนี้ขึ้นเลยนะ ก็เป็นธรรมดาครับแบบนี้ ชอบแบบมีเนื้อแรงแบบนี้ละครับ บิ๊วอารมณ์ดี ^_^
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

xonly-28

เป็นหนึ่งคนที่นานๆ จะเข้าเว็บมาที จริงๆ แอบชอบอ่านอะไรแบบนี้ ยิ่ง แนว หน้ามืดๆ พึ่งรู้ตัวว่าชอบแนวนี้ 5555 ขอบคุณมากครับ

CoolNook Thangsakul

คุ้น เหมือนเคยอ่านมาแล้ว เมื่อนานมาแล้ว แต่ อย่าไปกลัว พระเอกเอย จงมุ่งต่อไปอย่าหยุดยั้ง 5555

zero21

555 พออ่านจบแล้ว พระเอกเสร็จเลยกลายเป็นทาส ^o^
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

ZELOVE

ขอบคุนครับ ชอบคนระเเบบกับผมเลยสินะผมเเมรงชอบเเบบลายเส้นสวย เนื้อเรื่องดี เเต่ก็ไม่เลวเเฮะเเบบนี้ก็สนุกไปอีกเเบบ

acerolar

ชอบผลงานลายเส้นของผู้เขียนท่านนี้ครับ วาดผู้หญิงได้สวยตลอดจนได้อารมณ์มาก ท่าทางของนางเอกนี้ ถ้าได้เจอเอง ก็ยอมรับว่าอดใจไม่อยู่ครับ แพ้ทางสาวสะโพกใหญ่เลยล่ะครับ พระเอกตัดสินใจได้ถูกแล้วขอรับ เชียร์ให้ได้เป็นแฟนกันเลยครับผม

flukehaha

ลายเส้นนี้นานแล้วเคยอ่านของ อาจารย์แกเป็นพวกแนว milf
Manchester United Football Club
We are Red Army

scorpionx

เรื่องนี้เหมือนจะไม่เคยอ่าน
แต่แหม่ๆๆ ถ้ามีเพื่อนร่วมงานขนาดนี้ ใครจะอดใจไหว
ไม่แน่ใจว่าเคยเม้น ครบใหม  แต่ขออ่านหน่อยครับ
ขอบคุณ

acerolar

โอโห เรื่องสุดๆเลยครับ ได้อารมณ์มากครับท่าน นางเอกสวยมากจริงๆ และในที่สุดก็เป็นแฟนกันจริงๆครับ

nowy

เย้ๆ ::Glad:: ::Glad:: อยากอ่านมาตั้งนานแล้ว เคยเห็นมานแล้วแต่ดูได้แค่รูปT T ในที่สุด็ได้อ่านซักกะที เย้ๆ ดีใจๆ ::Glad:: ::Glad::

untraman114

ดูท่าทางแล้ว นางเอกจะแอบอ้อนใช้พระเอกทำงานแน่ ๆ  เพราะผมก็แพ้ลูกอ้อนเหมือนกัน 5555555555555

mmmmmmmmmmmmmmm

1)ลายเส้นแบบนี้สำหรับขาโดจิน น่าจะผ่านตามาบ้างแต่ผมจำไม่ค่อยได้ว่าเหมือนเรื่องอะไร