ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 8

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 20, 2018, 06:54:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

donki

ขอโทษครับ สงสัยนิดหน่อย ตอนแรกบ้านบีถึงก่อนบ้านบี แล้วทำไมอยู่ดีๆ ถึงส่งก่อนล่ะครับ สงสัยครับ หรือว่าผมมึนครับ แต่ เร้าใจเนอะ SUV เนี่ย ชอบครับ

......+1money ::Confident::
ว๊าวดีงาม เจอ สงสัยถามมาแบบนี้..

poongpong

อ้างจาก: donki เมื่อ เมษายน 20, 2018, 10:44:56 ก่อนเที่ยง
ขอโทษครับ สงสัยนิดหน่อย ตอนแรกบ้านบีถึงก่อนบ้านบี แล้วทำไมอยู่ดีๆ ถึงส่งก่อนล่ะครับ สงสัยครับ หรือว่าผมมึนครับ แต่ เร้าใจเนอะ SUV เนี่ย ชอบครับ

แก้แล้วครับ พอดีใจความใหล่นไป ขอบคุณครับ

kokkum

กบจะได้ฟินมั้ยเนี่ยดูท่าจะอดนะ

tacklove

ฟินคงเป็นคนสวยและมีเสน่ห์มากๆ ผู้ชายคนไหนเห็นก็อยากได้ ขนาดนายกบที่บื้อๆยังแสดงออกมาชัดเจนขนาดนั้น ผมว่านายกบคงหลุดวงโคจรไปก็คราวนี้แหละ บีก็ไม่ได้ ฟินก็ไม่เอาของดีเลยมาตกที่พระเอกเราเพียงคนเดียว

pj762856

633sqd

กบอดไป บีคิดตกแล้ว คุณพี่เหนื่อยแน่ๆจะโดนรุมมั๊ย

Nondon

Pigdavil

มันต้องอย่างนี้ เก็บเธอไว้ทั้งสองคน แต่เอ๊....เอาสดแต่ไม่ยอมแตกใน น่าสงสัยน่ะ ไม่อึดอัดรึ อิอิ

Danai Tee

อ่านแล้วรู้สึกดี ลุ้นตลอด อยากให้เขียนยาวๆนะ แบบ harem ก็ดีนะครับ

ood_aspire

มีทิ้งท้ายกันแบบนี้ พระเอกเรากับน้องบี ไม่ได้กลับบ้านกันแน่ๆครับ ไปต่อกันกับฟินทั้งคู่เลย คืนนี้พระเรามีเสียวแบบยาวๆแน่นอน

ruby alvarado

ทำให้อยากก็จากไปนะน้องบี ::HoHo::

2kidding

นี่ไงทีเด็ดมันอยู่ตรงนี้ สาวบีจัดการเองเลย

aek01

:นายกบนายคิดอะไรของนายอยุ่  เป็นผมบีโดนไปแล้ว

anna123

สงสัยกบจะแห้ว ไม่สนใจบีเลย น่าจะฟินนะคืนนี้

sthanya

ได้ส้มหล่นไปอีกลูก เก็บไว้เองเลยทั้งสองคน