ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 8

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 20, 2018, 06:54:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

นี่คือหุ่นของบีจริงๆที่แอบถ่ายได้
ขอบคุณทุกคอมเมนท์นะครับ ผมเข้าไปอ่านทุกอัน เพียงแต่อาจจะไม่ได้สะดวกตอบ
มีคนถามว่าเรื่องจริงใช่ไหม...

มีรูปหุ่นบีมาให้ดูแล้ว จริงไม่พิจารณาตามสะดวกครับ

สองสาวนัดเจอผมแบบเพื่อปรึกษาแบบด่วนๆ ฟินบอกปัดไปว่าไม่ว่างค่ะ แต่สองสาวขอมาเจอผม
เอาจริงๆ ฟินไม่ได้ใส่ใจ ไม่ชอบไม่เจอจบ
บีดูร้อนรนมากๆ และก็ดูน้อยใจ ผมบอกว่า เขาอาจะมาปรึกษาเรื่องบีกับฟินก็ได้
สรุปฟินก็แชทถามตรงๆเลยโดยมีผมกับบีอยู่ด้วย ฟินถามว่าจะจเอไร เดี๋ยวบีน้อยใจฟินไม่เอาหรอก
ฟินถามว่าชอบฟินเหรอ กบบอกว่าก็ไม่เชิงแต่รู้สึกว่าฟินเนี่ย เร้าใจดีคุยง่าย

บีอ่านก็พิมถามไปว่า แล้วบีไม่เร้าใจตรงไหน
บีเริ่มโมโหล่ะทีนี้ บอก ไม่เคยเอากูรู้ได้ไงวะ ไอ้กบบบบบบบ
กบตอบกลับมาว่า บีก็เรียบร้อยน่ารักดี ชื่นใจ แต่ฟินเร้าใจ
ฟินก็ถามกลับไปอีกว่า รู้ได้ไงว่าฟินเร้าใจ

กบบอก เคยไปเจอฟินที่พูลปาร์ตี้ที่นึงแถวสาทร ฟินเซ็กซี่มาก กบไปทำธุรที่นั่น มองลงมาที่งานเห็นฟินใส่บิกินี่ตัวนิดนึง
แล้วก็นัวเนียคนไปทั้งานงานเลย พร้อมกับส่งรูปที่แอบถ่านฟินไว้ให้ดู
ฟินดูแล้วก็ขำ บอกไปงานปาร์ตี้แบบนี้เขาก็ใส่แบบนี้ ฝรั่งใส่จีติงโป๊กว่าฟินอีก
กบตอบแค่ครับ ออกแนวจะยอมแพ้ บีคว้าโทรศัพท์ไปพิมพ์ถามว่า บีใส่จีติงแบบนี้ ตูดน่าตีกว่าอีกนะ
แล้วก็ให้ฟินส่งรูป บี ตอนใส่บิกินี่เปิดตูดให้ดู กบพิมพ์มาแค่หูยยยย งานดีนะเนี่ย

ผมนั่งกินกาแฟไป ขำไอ้กบไป มึงนี่ไม่เคยสังเกตุเลยรึไง
ผมนั่งกินกาแฟ ยังแอบมองนมสองสาวเวลาก้มดูโทรศัพท์เลย

บีพิมพ์ไปว่า งั้นคืนนี้เจอที่ทองหล่อนะ ฟินจะไปเที่ยวกับบี รับรองว่าเจอบีคืนนี้ทีเด็ด
ฟินหันมามองหน้าบอก เอ้านี่ฉันต้องไปทองหล่อเหรอ
บีบอกใช่สิ อีก 2 ชม. เจอกันนะ กลับไปเปลี่ยนชุดก่อน
ผมออกตัวเลยว่าผมไม่ไปนะ บีลุกขับรถออกไปทิ้งฟินให้ งงๆ ฟินมองหน้าผมแบบอ่อยๆบอกว่า ไม่ไปอดนะ อย่ามาทิ้งกัน
ผมอมยิ้มไม่ตอบอะไร ฟินทำหน้ากระเง้ากระงอดบอกว่า โอ๊ย เบื่อเมื่อไหร่มันจะได้ๆกันไป จบๆ แต่งงานมีลูกไปโว๊ว รำคาญ

ผมหัวเราะบอกว่า ใครใช้ไปยั่วเขาล่ะ ได้ คืนนี้ล่ะ มึงเจอกู
ตกดึกผมเห็นสองสาว ไปอยู่แถวผับแถวทองหล่อ
ร้านชื่อเจอกันอีกทีประมาณนี้ ฟินเอาแฟนฝรั่งไป ชุดแซกรับรูปสีขาว โอยอยากไปเห็นตรงหน้า
บีนี่สิ คว้านลึกเอวอลย กระโปรงสั้น ฟินถ่ายรูปพิมพ์มาในกรุ๊ปว่า อีบีน่าปล้ำมากกกค่ะ คนมองทั้งผับ
ผมบอกว่าแหม่ ขาวหมวยกันทั้งคู่ขนาดนั้น ผมไม่ได้สนใจอะไร กินกาแฟรออยู่ฟูดแลนด์ ดูก็ไม่ได้ดู

ฉับพลันมีเพื่อนผมคนนึงเชคอินอยู่ในร้าน ผมทักไปว่ามึงมากะใคร มันบอกกะเพื่อนอีกสองสามคน มึงก็รู้จัก
ผมบอกไปว่า เออกูอยู่แถวนี้แวะไปเจอได้ไหม มันบอกมาดิ แต่มันอยู่ไม่นานนะ
เออไม่ต้องอยู่นานกูอาศัยแค่ร้านกะคนให้ทักว่ามาด้วยก็พอ

ผมเดินเข้าร้านไปทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ มองหาสองสาวไม่นานก็เจอ ออร่าจัดว่ากระจาย
แต่...ทำไมเหลือแต่สองสาวกะกบ แฟนฟินไปไหน
ผมเข้าไปทัก ทุกคนดูตกใจฟินกำลังก้มหน้าพิมพ์หาผม เผลอกระโดดกอด กบทำหน้างงๆ
ผมแก้สถานการ์ด้วยการแซวว่า แม่ฝรั่งมังค่า เมืองไทยนะยะ
ฟินก็แก้เขินกัลบด้วยการบ่นเป็นภาษาอังกฤษ ผมแกล้งถามว่ามากันสามคนเหรอ ฟินบอกแฟนหนุแวะมาด้วยแต่กลับไปแล้ว พรุ่งนี้มันบินเดือนนึง
ทำไมคำว่าเดือนนึงผมดูเป็นสวรรค์พิกลวะ

ผมกลัวว่าทุกคนจะเกร็งเลยกลับไปที่โต๊ะเพื่อน ตอนนี้เหลือแค่ผมกับเพื่อนล่ะ ก็คุยกันไป ตาผมก็มองไปว่ามีอะไรคืบหน้า เหตึการณ์ปกติมากๆ
แต่รุ้สึกว่าฟินจะของขึ้น เหมือนจะเริ่มๆยั่วๆกบอีกล่ะ ตัวแม่ก็คือตัวแม่
แต่ยั่วๆเสร็จมีเพลงนึงสนุกดี ผมเลยเดินไปคุยกับสามคน เดินเข้าไป ฟินคว้าคอผมมาเลื้อยใส่เลย
แล้วก็หันหลังเอาตูดถูแบบเซ็กซี่ๆ ผมอยากจะจับกดซะตรงนั้น
ก็สนุกๆกันไป ฟินก็บอกกลับล่ะนะ ไปสั่งลาแฟนนิด ผมบอกว่าให้ผมไปช่วยเก็บของไหม
ฟินบอกไม่ต้องย่ะ เดี๋ยวค่อยช่วยเก็บ แต่ความจริงคือฟินชวนผมไปต่อ ฟินบอกกออกไปก่อนนะ เดี๋ยวไปรอที่เดิม ตามมาอย่ากินเหล้าล่ะเดี๋ยวขับรถ
ทิ้งให้กบอยู่กับบี แต่ตอนออกมาเนี่ย กบเดินมาส่งผมเห็นมันกอดเอวฟินจากข้างหลังเอาควยบี้เลยล่ะ แต่คนแน่นๆหน่อย
พอออกมาสักพัก กลายเป็นว่ากบชวนบีกลับ บีนี่สีหน้าไม่พอใจ ฟินบอกเจตนารมเลยว่า ฉันไม่เอาตากบนี่นะ
หลายเรื่องน่าจะวุ่นวาย อย่าให้มายุ่งกับฉันเลย

ผมเลยบอกว่า บี กบมันเงี่ยนฟินแล้ว ของแบบนี้ถ้าไม่ได้นะไม่จบ ถ้าได้ฟินแล้ว อาจจะมาชอบบีก็ได้
บีบอกไม่ชอบก็ไม่ชอบช่างแม่ง รำคาญล่ะ สรุปคืนนั้นแยกย้าย เพราะมีความวุ่นวายตรงที่ฟินเจอเพื่อนก็เลยไปต่อ
ผมขับรถมา ก็เลยอาสาไปส่งบีกับกบ เพราะขับรถมาและไม่ได้กินเหล้า

เหมือนบีจะตัดใจได้แล้วไม่ได้สนกบเลย แต่...หันมาอ่อยผมเต็มที่ เชี่ยหวยออกที่กูล่ะ ยังไงดีวะ
บ้านบีถึงก่อนกบ บีนั่งกระโปรงร่นมาถึงจิ๋ม แถมมีการทำให้อยากด้วย บอกขอโทษนะคะพี่ๆ บีคันมากเลยเหงื่อออกแยะ ขอถอดบรานะคะ
พี่กบมองไม่เห็นอยู่แล้ว แต่พี่ขับรถไปค่ะ แล้วก็ไปส่งพี่กบก่อนนะ บีอยากนั่งรถเล่น
รู้เลยว่าบีนี่ยั่วหนักมาก แล้วก็นั่งคุยไป บีก็เอามือล้วงหว่างขาตัวเองบ้าง
เอาลิปสติคทาปากแล้วก็ใส่เข้าไป ผมแบบอยากจะบอกว่าเฮ้ยไอ้กบ กลับแท๊กซี่เหอะมึงอ่ะ กูได้แน่ๆแล้ว

แล้วทั้งหมด บีทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น แต่แบบ หมวยผมสลวยผมประบ่าแหงหน้าหลับตาเกร็งตัวเบาๆ หัวนมกันเสื้อรัดรูปสีขาวมาเป็นเม็ด นมกลมๆกระเพื่อมขึ้นลงตามแรงถอนหายใจ

ถึงบ้านกบล่ะ บีก็บ๊ายบายปกติ กลับรถเลยบ้านกบมาได้เป็นพงหญ้า
บีบอกจอดก่อนได้ไหมพี่ บีไม่ไหวแล้ว เงี่ยนมาก พร้อมเอามือเสยผม
ผมบอกว่า บีน่าจะมาสายตื่นเต้นโดนล้วงลุ้นๆนะ
บีบอกไม่รุ้อ่ะแต่เมื่อกี๊สะใจ ที่พี่กบไม่เห็น
ผมจอดรถเลยบ้านไอ้กบมาหน่อยนึง รถ SUV ของผมมีพื้นที่ด้านหลังผมข้ามไปเบาะหลัง
บีข้ามมาถกกระโปรงคร่อมผมเลย ตอนเสียบลงมาบีแหงนหน้าร้องอ่าห์ ซี๊ดส์ แล้วก็นั่งบดแบบนั้น ขมิบยิบๆๆ จนตัวสั่น
ผมเสียวเพราะของบีตอดถี่มาก คือบีขมิบจนเสร็จไปครั้งนึง
พอเสร็จแล้วบีก็นั่งจ้องตาผมในความมืด ถามว่า บีไม่น่าเอาเหรอ
ผมบอกว่าน่าเอาสิ พี่ดูตูดบีอยากเอาจะตาย บีบอกเหรอ น่าเอาเหรอแล้วบีก็เริ่มขย่มอีก บรครางได้ฟิลมาก คือครางเบาๆแล้วก็เรียกชื่อผมแล้วก็ร้อง
บีเอานมยัดเข้าปากพร้อมกับบอกว่าดูดแรงๆ ดูดแรงๆ ซ๊๊ดดดด โอยยยยย
บีขย่มจนรถโยกพร้อมกับเสร็จไปอีกที ผมเบี่ยงตัวบีออก แล้วก็ชักออกมา บีเสยผมมองน้ำผมพุ่งกระฉูดผมชักต่อจนจะหมด
บีก้ก้มลงมาดูดเลียให้จนหมด แถมกลืนลงไปอีก แล้วบีก็ยิ้มแบบเด็กใสๆเลย
ตื่นเต้นดีจังเลยพี่ บีเหมือนลูกแมวแง้วๆน่ารัก ฟินเหมือนหมาป่าจ่าฝูง ผมเลยไม่แปลกใจว่าทำไมคู่นี้อยู่กันได้

ผมถามบีว่าจะเขินพี่อีกไหมเนี่ย บีบอกว่าก็เขินนะ ถ้าแบบอยู่ๆชวนไปเอาเลยอ่ะ มันจั๊กกะจี้ แต่ถ้าแบบนี้อ่ะแล้วก็หยุดหัวเราะ ก็สนุกดีอ่ะ
เราจอดรถคุยกัน บีบอกว่า บีรู้สึกตื่นเต้นดีตอนเห็นคนเอากันต่อหน้า  แต่ไม่รู้หรอกว่าชอบต่นเต้นไหม
แต่กับแฟนเก่าก็เอากันปกติ ไม่มีอะไรเอากันในห้องนอนใส่ชุดนอนเซ้กซี่บ้าง แล้วก็หัวเราะออกมาคิกๆ
แต่เอาแบบไม่ถอดมันส์กว่าอีกอ่ะ ฮ่าๆๆ

เราคุยกันอีกสักพัก ผมถามว่าจะยังไงกะกบเนี่ย บีบอกไม่สนก็ไม่สน ก็เป็นเพื่อนพี่น้องกันไป
แล้วโกรธฟินไหม บีบอกไม่โกรธหรอก ฟินไม่ได้คิดอะไร ถ้าฟินคิดอ่ะ ไม่เหลือกมาถึงบีแน่นอน
แล้วลูกแมวข้อ้อนก็บอกว่า บีชอบอมนะ ไม่รู้ทำไม พูดเสร็จเธอก็ก้ทลงมาอมของผมที่กำลังหลับไหลเลย
แล้วมันก็ค่อยๆพองตัวขึ้น แล้วเธฮก็หยุดบอกว่า เห็นมะ บีอมเก่งป่ะ
ผมบอกอ้าว แค่นี้อ่ะเหรอ บีบอกช่ายยย พอล่ะ ได้บ่อยๆเดี๋ยวเบื่อ กลับบ้านเถอะ
พอเราสตาร์ทรถ ฟินก็โทรมาพอดี

Suchart Thanee

กบหนากบ มะไหร่จะได้ฟินซะทีสงสัยจะแห้วบีด้วย

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

okai

หวยออกได้รางวัลสบายตัวไปนะครับ 

ppp44

กบอดไปไม่ได้ฟินแน่นอน บีก็ไม่ให้แล้วด้วย

ones26421

ช่างเป็นชายที่โชคดีอะไรอย่างนี้ มีสาวๆผลัดกันมาเสนอสนองให้

Saturn Wang

สมน้ำหน้าไอ้กบ  เลือกผิดละ

h-man

อ่านตอนนี้จบเหมือนเสร็จตามไปด้วย ถ้าเป็นตัวเองคงเลือกไม่ถูกเหมือนกัน ฟินอาจมีเสน่ห์เหลือล้น แต่บีที่เงี๊ยวก็มีความอยากรู้อยากลองมากๆอย่างน่าประหลาด เรื่องยังมีต่ออีกยาวๆใช่มั้ยพี่

Phoowadol

เห่อๆ...จนแล้วจนรอด นายกบนี่ผมว่า เขาคงไม่ได้แอ้ม น้องฟินแน่นอน ต่อให้หลียังไง น้องฟินก็ไม่เอาด้วยแน่ ส่วนสาวบี นี่คงอ่อยกบเป็นครั้งสุดท้ายแล้วจริงๆละครับ ก็ผู้ชายมัน ซึน...อะ เสียดายแทนเจ้ากบ จริงๆ เฮ้อ!.... เป็นผมซะไม่มีรอดแน่ น้องบี เนี๊ยะ แนวลูกแมวขี้อ้อนแบบนีหละ ชอบจริงๆ
ผลสุดท้าย ก็เป็นอย่างที่ผมคาดเดาไว้ในตอนที่แล้วๆมาจริงด้วยเมื่อกบไม่แยแส น้องบี ก็เบนเป้าหมายมาหา พระเอกของเราจริงๆซะเลย จัดว่าเด็ดครับกับฉากเมคเลิฟ ในรถ ตื่นเต้น เสียว สยิว ยิ่งกว่า บนเตียงเสียอีก ชักจะอิจฉาพระเอกเสียแล้วเรา อิอิ   ขอบคุณมากนะครับไรต์ ที่ส่งความเสียวมาให้รีดเอร์ได้เสียวแบบต่อเนื่อง

........+2 money ::Confident::
คอมเมนดีๆแบบนี้ ต้องแจกๆๆ

taton

บีคงตัดสินใจได้แล้วว่าจะเอาใคร บอกได้เลย ไอ้กบเมิงงพลาดของดีแล้ว 555

peddo

ความรักความชอบบังคับกันไม่ได้ แต่ถ้าไม่คิดไรมาก เพื่อนกันก็ช่วยกันคลายเหงา คลายอารมณ์กันได้ friend fuck นี่สไตล์ฝรั่งเลย ขอบคุณ​มาก​ครับ​

blackjack

::Hungry:: แปลกนะภาษาไม่ต้องสวยหรูแค่ใช้คำสั้นๆตรงๆก็ทำให้เห็นภาพและสร้างอารมณ์ได้ดีเหมือนกันชอบนะและอิจฉาด้วยมีสองแบบสองสไตล์เลยกินไม่รู้อิ่มสงสัยไปต่อกันแบบหนึ่งชายสองหญิงแน่เลย ขอบคุณครับ

somc217

สงสัยว่าคืนนี้ได้เหนื่อยอีกครั้งกับฟินแน่ๆ น่าอิจฉาจัง
ขอบคุณมากครับ

mdemigod

ติดตามอ่านมาทุกตอนเลยครับ สุดท้ายบีก็คงคิดได้นะครับว่ากยมันห่วย. อย่างนี้ทั้งสองสาว บีกับฟินก็เสร็จพระเอกของเรื่องไปแบบงงๆ โชคหล่นทับฟ้าเหลืองกันแน่ๆครับแบบนี้

edgeemperor

ฮาเล็มนี่...ของข้าใครห้ามแตะ..คนอื่นได้แค่มองไป555.!!

aum691

กบเอ้ย ของดีอยู่ตรงหน้าไม่รู้จักคว้า ดีไม่ดีได้บีก่อนแล้วจะได้ฟินตาม 555