ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...16 แค่ประชด?

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 21, 2018, 05:51:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mdemigod

ระวังเจหรือวัชมันจะมาเอาเมียมันคืนนะครับ วัวเคยค้าม้าเคยขี่แถมลีลาดีกว่าเห็นๆ

4ylnox

บทดราม่าในที่สุดก็จบลงแบบนี้ ทำเอาคนอ่านลุ้นตามแทบแย่ อินกันไปเป็บแถบๆ  ::Pull::

nujane_dude

พระเอกของเราถ้าไม่อยากเสียหนูนาไป เจอลีลาคนรักเก่า

sakda silakhom

edgeemperor

olemantu

ก็ถือได้ว่าเป็นทางออกที่ดีสำหรับคนเขียนเร่ื่องเพื่อให้สมจริง ..คนเราจะเอากันอย่างเดียวโดยไม่พูดคุยหรืออ้อน ๆกันนั้นมันยาก  แม้ว่าจะเป็นการซื้อบริการกัน
ยังต้องมีการคุยกันจนมีนิยายออกมาจนคุ้นชิน ว่าเด็กจะต้องเล่าอะไรให้ฟัง ในหลาย ๆเรื่อง  เจกับนาก็คงคล้าย ๆกัน เจก็ต้องการที่จะสร้างความประทับใจ
ให้กับนาที่เป็นแฟน อยากครอบครองนาไปเรื่อย ๆ แต่จุดที่สำคัญของนาก็คือไม่อยากให้ผัวรู้..ก็งคงเพราะไม่รู้จะเริ่มต้นอย่างไรนั่นละ 
เพียงแต่นาจะติดใจในเกมกามมากแค่ไหนและต้องการที่จะนำไปใช้กับใครอีก..
อยู่กับผัวมาเป็น10 กว่าปีแล้ว ถ้าผัวไม่พัฒนาต้องหาแต่เรื่องกระตุ้นตัวเองที่สุดนาก็อาจจะไปเจอคนใหม่ที่ใส่ใจสะใจกว่าได้จริง ๆ

.........+2 money ::Fighto::
อยู่กับเวปมาหลายปีคอเมนดีๆไม่เคยเปลี่ยน

Kinga

ดีใจที่จบเรื่องด้วยความเข้าใจ นึกว่าจะต้องเปลี่ยนพระเอกเป็นวัชแทนสะแล้ว

Blazing Jinda

pipat1923

จะมีการเขียนถึงแบบสองรุมกนึ่งก็ดีนะครับ ให้นาโดนชายอื่นกับสามีตัวเอง สองรุมกนึ่ง จะได้อารมณ์อีกแบบ หรือโชว์ให้คนอื่นดูหนังสด  ::Shy::

roomming99

น่าจะปรับความเข้าใจ บอกกันตรงๆ แต่ก้เหมือนตอนแรกจะบังคับเมียให้มีอะไรกับคนอื่นอย่างเดียวเลย

Peera canalitartis

เอาตรงๆนะ น้องนาเลิกกะมันเหอะ สามีโรคจิต !!!

ปล. แต่พี่ก็ชอบอ่านนะ...แฮร่  ::Bloody::

pinmonkey

ส่วนหนึ่งก็อยาก ส่วนหนึ่งก็อยากทำตามสามี แต่ตอนนี้ขอสนุกก่อน ตอนหลังได้สติกลับมาเลือกก็ยังเลือกสามีอยู่ นาสุดยอดมากครับ ขอบคุณมากครับ

Phoowadol

ต้องยอมรับครับว่าบทสวาทของนา กับวัชนั้น มันช่างเป็นบทที่เร่าร้อนมากๆ ต่างฝ่ายต่างรุกรับ สอดรับจังหวะท่วงท่าได้อย่างดีไม่ใครยอมใคร. จะด้วยอารมณ์พาไปหรือจิตใต้สำนึกในใจของตนต้องการก็อาจเป็นได้ ระหว่างที่ทั้งสองร่วมเกมส์กามเลยปล่อยราคะออกมาซะเต็มที่
แต่ด้วยความมีดราม่า ส่วนตัวผมเองนะ บอกเลยว่าสงสาร สามีของ นา มากกว่าที่จะมีอารมณ์ทางเซ็กซ์ ยิ่งถึงตอนที่ความลับที่นาพยายามปิด ไม่อยากบอกให้สามีรู้ว่าวัชคือแฟนเก่าถูกเปิดเผย. บวกกับน้ำตาเริ่มใหลพรากอาบแก้มมองหน้าสามีผ่านกระจกนั้นยิ่งบีบคั้นในใจผมจริงๆ
สุดท้ายแล้ว ผมก็ว่าดีนะที่ผลออกมาแบบนี้ มันเหมือนคลายอารมณ์ ที่ตึงๆเครียดๆไปได้ หลังจากนี้ นากับสามีก็กลับมาคุยกัน รักกันเหมือนเดิม ผมว่าสามีเขารับได้อยู่แล้วกับอดีตของนา ส่วนปัจจุบันนั้นนาเองรักสามีคนนี้คนเดียวเท่านั้น. มันยิ่งแฮปปี้สำหรับผมมากเลยครับ
ว่าแต่ว่า.  ส่วนตัวผมเองนั้นคิดว่าช่วงเวลา บทรักบทสวาทระหว่างนากับสามีนั้น มันสั้นตัดตอนไปนิด อยากขอให้ท่านไรต์เตอร์ ช่วยจัด บทสวาทแบบเร่าร้อนเร้าใจ ของนาและสามีแบบยาวๆสักตอน น่าจะดีนะครับ ขอบคุณมากครับ

...........+2money ::HoHo::
ฮ้าฮ่าฮา มีขอบทแซบๆด้วย

radeon26

ผัวกับเมียเขาเคลียล์กันได้แล้วกับเจล่ะนาจะติดใจรสสวาทรึเปล่า

cannavaro

ความต้องการของร่างกาย น่าจะรุแรงกว่าความต้องการของจิตใจ