ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...16 แค่ประชด?

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 21, 2018, 05:51:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pamaaeng

เจอผัวตัวจริง มาเจอะเจอ คาหนังคาเขา
ไอ้ชู้หนุ่ม คงกลัวจนหำหด
ต่อให้ตาย คงไม่กล้ามาเหยียบบ้านนี้อีก

ปล..
เสียบต่อจากชู้ ทั้งๆ ที่มีน้ำเต็มรู
ยินดีต้อนรับสู่ด้านมืด ... สวิงเกอร์เต็มตัว

bangsan

นาน่าจะติดใจของวัชซะแล้วไม่นะคงไม่เป็นแบบนั้น

holovelove

หวังไว้เจคงไม่อีก  ไม่รู้ว่านาจะโดนประตูหลังเมิ่อไหร่  ลีลาบุกรับถูกใจผมมากครับ
เหงาๆ

kriangbaac

เดี๋ยวนะ มันน่าจะจบได้แล้วกับนายเจ ทำไมต้องมีต่ออีก 2 ตอนนิ

game14974

คุณผัวก็พาแฟนเก่ามาให้น้องนาเซิ้งเองนะ​ ระวังน้องนาติดใจกู่ไม่กลับเถอะ

okai

คิดว่าจะดราม่า หักกันซะแล้ว ความลัยแบบนี้ก็ไม่ดีถ้าล้ำเส้นเกินไป

nawin1357

อินมากนึกว่าตัวเองเป็นแฟนนาใจนึ่งอยากให้หยุดแต่อีกใจอยากให้เสียว

Kachen Yaijing

เหมือนปล่อยให้เมียไปเล่นกับไฟเลยครับ ระวังนาจะเปลี่ยนใจไปเลย

Fanta22

นามีอาการติดใจอย่างแรงเลย สามีจะทำไมละทีนี้

tyttkcu kcu

ขอบคุณมากครับ
เป็นอีกตอน ที่ข้ามไปอ่านบทสรุปของซีรี่ย์เจ ก่อนบทเสียว มันหาทางลงยาก เจแทบไม่อยู่ในการควบคุมของทั้งคู่เลย เดาๆว่าต้องหัก ตัดไม่ทางใดก็ทางหนึ่ง ออกจะเสียดายตัวละครนิดๆ เพราะถูกใจนามากที่สุด แต่ก็ดี ที่พระเอก(หรือปล่าว)มีบทลงเอยที่เข้าใจกับนา และต้องหาอย่างอื่นมาปรนเปรอนาต่อแน่นอน....
รอคอยติดตามนะครับ ขอบคุณมากๆอีกครั้ง......
ตอนนี้มาช่วงเช้า ตื่นมาเปิดดูยังมีตอบแล้ว3หน้า ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่อ่านและตอบเป็นกำลังใจให้ผู้แต่งด้วยครับ

.........+1money ::Yes!::

ping_ak

คนที่น่าจะต้องกลัง คือ สามี เพราะ นา ต่างหาก คือ คนที่ต้องการเติมเต็ม 

Msb Boss

ความลับเปิดเผยแล้ววว ตื่นเต้น ตามเลย เข้าใจความรู้สึกสามีเลย ตอนนั้นคงหน้าชาแบบสุดๆ แต่ทุกอย่างคลี่คลายแบบลงตัว คนตามอ่านก็โล่งใจ ไม่อยากให้มีดราม่ามาก เพราะอินมาก กลัวจะเสียใจไปกับนาด้วย

ศิริวัณณา

สำหรับนา..นู๋ไม่น่าแปลกใจหรอกค่ะ  สำหรับคนเคยมีเซ็กซ์กันมาก่อนแบบเมามันโดนใจ..เมื่อหวนกลับมาเจอกันอีกครั้ง..แรงจูงใจที่เคยมีกันและกันมา  ย่อมกระตุ้นเตือนให้หวนคิดถึงครั้งเก่าก่อน  และคงยากจะหยุดฉุดให้นิ่งเฉยอยู่ได้  แค่แวบแรกที่เห็นหน้า..และภาพเก่าๆที่ทะยอยผุดขึ้นมาแจ่มชัดในสมอง. น้ำก็น่าจะเดินไหลรินเป็นสายแล้วมั้ง..

ผัวนู๋เคยถามว่า..ถ้าสมมุติเราเลิกรากันไป..เธอไปมีผัวใหม่  วันหนึ่งบังเอิญหวนมาเจอกัน..เธอว่าเธอจะเงี่ยนไหมม..เราจะปี้กันไหม
นู๋ตอบว่า..ไม่เหลือหรอกค่ะ..รสเดิมที่คุ้นเคยมันชวนระลึกนึกถึง..อิอิ...

นาก็คงเป็นเช่นนั้นแระ

....+2 money ::Fighto::
ว๊าวคอมเมนดี สร้างสรรๆ

1678405

ปรับความเข้าใจกันได้ก็ดีแล้วครั้งหน้าลองให้นาเป็นคนเลือกผู้ชายดูบ้างซิอยากรู้ว่านาจะมีวิศัยทัศน์ในการมองผู้ชายเป็นไง

ศิริวัณณา

หาภาพประกอบเรื่องได้เจ๋งมากค่ะ..อ่านไปจินตนาการตามไป  แถมเก็บไปใช้งานจริงได้อีกต่างหาก

so happy!

ถ้าให้เดาต่อ..หลังจากนี้นาจะจัดกับผัวอย่างสุดเหวี่ยง..พักใจ  พักคนอื่นไว้ชั่วคราว..ปรับจูนความสัมพันธ์กับผัวให้แน่นหนา  ด้วยรสเซ็กซ์ที่เมามัน..จนกว่าจะค่อยซากันไป..แล้วมองเป้าหมายใหม่ที่น่าจะตื่นตาตื่นใจวฝกว่าเดิม..ลองของอิมปอร์ตมะ ,

แต่ตามที่เกริ่นไว้..เห็นว่าจะให้เจอคนเดิมอีกสองตอน..เดาว่าน่าจะวางให้ชัยรีเทิร์น..เติมอิ่มให้นาอีกหน่อย..หรือว่า..เดาใจผิดนะ..รอๆๆๆ  ลุ้นระทึก.